Kết quả bóng đá tổng hợp

KQBĐ ngày hôm qua

Ngày/giờTrận đấu
Premier League - Anh 21-22
17/05 02:00Newcastle2-0Arsenal
League Championship - Anh 21-22
17/05 01:45Huddersfield1-0Luton Town
Serie A - Italy 21-22
17/05 01:45Juventus2-2Lazio
16/05 23:30Sampdoria4-1Fiorentina
SeaGames 2021
16/05 19:00Lào0-1Thái Lan
16/05 16:00Malaysia2-2Campuchia

Cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến mới nhất. Tỷ số bóng đá các giải VĐQG hàng đầu Châu Âu

Xem thống kê KQBĐ theo các giải đấu dưới đây. Ấn vào giải đấu bạn muốn theo dõi để xem kết quả tất cả các vòng đấu mùa giải năm nay 2021/2022

Kết quả bóng đá Anh

Kết quả tất cả các trận đấu Ngoại Hạng Anh mùa giải 2021/2022

Premier League-ket-qua-bong-da-tong-hop-1-nha-cai

Vòng 1
14/08/202102:00Brentford2:0 (1:0)Arsenal
18:30Man United5:1 (1:0)Leeds United
21:00Burnley1:2 (1:0)Brighton
21:00Chelsea3:0 (2:0)Crystal Palace
21:00Everton3:1 (0:1)Southampton
21:00Leicester1:0 (1:0)Wolverhampton
21:00Watford3:2 (2:0)Aston Villa
23:30Norwich City0:3 (0:1)Liverpool
15/08/202120:00Newcastle2:4 (2:1)West Ham
22:30Tottenham1:0 (0:0)Man City
Vòng 2
21/08/202118:30Liverpool2:0 (1:0)Burnley
21:00Aston Villa2:0 (1:0)Newcastle
21:00Crystal Palace0:0 (0:0)Brentford
21:00Leeds United2:2 (1:1)Everton
21:00Man City5:0 (2:0)Norwich City
23:30Brighton2:0 (2:0)Watford
22/08/202120:00Southampton1:1 (1:0)Man United
20:00Wolverhampton0:1 (0:1)Tottenham
22:30Arsenal0:2 (0:2)Chelsea
24/08/202102:00West Ham4:1 (1:0)Leicester
Vòng 3
28/08/202118:30Man City5:0 (3:0)Arsenal
21:00Aston Villa1:1 (1:1)Brentford
21:00Brighton0:2 (0:1)Everton
21:00Newcastle2:2 (0:0)Southampton
21:00Norwich City1:2 (1:1)Leicester
21:00West Ham2:2 (1:0)Crystal Palace
23:30Liverpool1:1 (1:1)Chelsea
29/08/202120:00Burnley1:1 (0:0)Leeds United
20:00Tottenham1:0 (1:0)Watford
22:30Wolverhampton0:1 (0:0)Man United
Vòng 4
11/09/202118:30Crystal Palace3:0 (0:0)Tottenham
21:00Arsenal1:0 (0:0)Norwich City
21:00Brentford0:1 (0:0)Brighton
21:00Leicester0:1 (0:0)Man City
21:00Man United4:1 (1:0)Newcastle
21:00Southampton0:0 (0:0)West Ham
21:00Watford0:2 (0:0)Wolverhampton
23:30Chelsea3:0 (1:0)Aston Villa
12/09/202122:30Leeds United0:3 (0:1)Liverpool
14/09/202102:00Everton3:1 (0:0)Burnley
Vòng 5
18/09/202102:00Newcastle1:1 (1:1)Leeds United
18:30Wolverhampton0:2 (0:2)Brentford
21:00Burnley0:1 (0:1)Arsenal
21:00Liverpool3:0 (1:0)Crystal Palace
21:00Man City0:0 (0:0)Southampton
21:00Norwich City1:3 (1:1)Watford
23:30Aston Villa3:0 (0:0)Everton
19/09/202120:00Brighton2:1 (1:0)Leicester
20:00West Ham1:2 (1:1)Man United
22:30Tottenham0:3 (0:0)Chelsea
Vòng 6
25/09/202118:30Chelsea0:1 (0:0)Man City
18:30Man United0:1 (0:0)Aston Villa
21:00Everton2:0 (1:0)Norwich City
21:00Leeds United1:2 (1:0)West Ham
21:00Leicester2:2 (1:2)Burnley
21:00Watford1:1 (0:1)Newcastle
23:30Brentford3:3 (1:1)Liverpool
26/09/202120:00Southampton0:1 (0:0)Wolverhampton
22:30Arsenal3:1 (3:0)Tottenham
28/09/202102:00Crystal Palace1:1 (1:0)Brighton
Vòng 7
02/10/202118:30Man United1:1 (1:0)Everton
21:00Burnley0:0 (0:0)Norwich City
21:00Chelsea3:1 (1:0)Southampton
21:00Leeds United1:0 (1:0)Watford
21:00Wolverhampton2:1 (1:1)Newcastle
23:30Brighton0:0 (0:0)Arsenal
03/10/202120:00Crystal Palace2:2 (0:2)Leicester
20:00Tottenham2:1 (1:0)Aston Villa
20:00West Ham1:2 (0:1)Brentford
22:30Liverpool2:2 (0:0)Man City
Vòng 8
16/10/202118:30Watford0:5 (0:2)Liverpool
21:00Aston Villa2:3 (0:0)Wolverhampton
21:00Leicester4:2 (1:1)Man United
21:00Man City2:0 (1:0)Burnley
21:00Norwich City0:0 (0:0)Brighton
21:00Southampton1:0 (0:0)Leeds United
23:30Brentford0:1 (0:1)Chelsea
17/10/202120:00Everton0:1 (0:0)West Ham
22:30Newcastle2:3 (1:3)Tottenham
19/10/202102:00Arsenal2:2 (1:0)Crystal Palace
Vòng 9
23/10/202102:00Arsenal3:1 (2:0)Aston Villa
18:30Chelsea7:0 (3:0)Norwich City
21:00Crystal Palace1:1 (0:0)Newcastle
21:00Everton2:5 (1:1)Watford
21:00Leeds United1:1 (0:1)Wolverhampton
21:00Southampton2:2 (1:1)Burnley
23:30Brighton1:4 (0:3)Man City
24/10/202120:00Brentford1:2 (0:1)Leicester
20:00West Ham1:0 (0:0)Tottenham
22:30Man United0:5 (0:4)Liverpool
Vòng 10
30/10/202118:30Leicester0:2 (0:2)Arsenal
21:00Burnley3:1 (3:0)Brentford
21:00Liverpool2:2 (2:1)Brighton
21:00Man City0:2 (0:1)Crystal Palace
21:00Newcastle0:3 (0:0)Chelsea
21:00Watford0:1 (0:1)Southampton
23:30Tottenham0:3 (0:1)Man United
31/10/202121:00Norwich City1:2 (0:0)Leeds United
23:30Aston Villa1:4 (1:2)West Ham
02/11/202103:00Wolverhampton2:1 (2:0)Everton
Vòng 11
06/11/202103:00Southampton1:0 (1:0)Aston Villa
19:30Man United0:2 (0:2)Man City
22:00Crystal Palace2:0 (0:0)Wolverhampton
22:00Brentford1:2 (0:2)Norwich City
22:00Chelsea1:1 (1:0)Burnley
07/11/202100:30Brighton1:1 (1:0)Newcastle
21:00Arsenal1:0 (0:0)Watford
21:00Everton0:0 (0:0)Tottenham
21:00Leeds United1:1 (1:1)Leicester
23:30West Ham3:2 (1:1)Liverpool
Vòng 12
20/11/202119:30Leicester0:3 (0:2)Chelsea
22:00Aston Villa2:0 (0:0)Brighton
22:00Burnley3:3 (2:3)Crystal Palace
22:00Newcastle3:3 (2:2)Brentford
22:00Norwich City2:1 (1:1)Southampton
22:00Watford4:1 (2:0)Man United
22:00Wolverhampton1:0 (0:0)West Ham
21/11/202100:30Liverpool4:0 (1:0)Arsenal
21:00Man City3:0 (1:0)Everton
23:30Tottenham2:1 (0:1)Leeds United
Vòng 13
27/11/202119:30Arsenal2:0 (0:0)Newcastle
22:00Crystal Palace1:2 (0:1)Aston Villa
22:00Liverpool4:0 (3:0)Southampton
22:00Norwich City0:0 (0:0)Wolverhampton
28/11/202100:30Brighton0:0 (0:0)Leeds United
21:00Brentford1:0 (1:0)Everton
21:00Leicester4:2 (3:1)Watford
21:00Man City2:1 (1:0)West Ham
23:30Chelsea1:1 (0:0)Man United
24/02/202202:30Burnley1:0 (0:0)Tottenham
Vòng 14
01/12/202102:30Newcastle1:1 (0:0)Norwich City
03:15Leeds United1:0 (0:0)Crystal Palace
02/12/202102:30Watford1:2 (1:1)Chelsea
02:30West Ham1:1 (1:0)Brighton
02:30Wolverhampton0:0 (0:0)Burnley
02:30Southampton2:2 (2:1)Leicester
03:15Aston Villa1:2 (0:2)Man City
03:15Everton1:4 (1:2)Liverpool
03/12/202102:30Tottenham2:0 (1:0)Brentford
03:15Man United3:2 (1:1)Arsenal
Vòng 15
04/12/202119:30West Ham3:2 (1:2)Chelsea
22:00Southampton1:1 (1:0)Brighton
22:00Newcastle1:0 (1:0)Burnley
22:00Wolverhampton0:1 (0:0)Liverpool
05/12/202100:30Watford1:3 (0:2)Man City
21:00Leeds United2:2 (1:0)Brentford
21:00Man United1:0 (0:0)Crystal Palace
21:00Tottenham3:0 (1:0)Norwich City
23:30Aston Villa2:1 (1:1)Leicester
07/12/202103:00Everton2:1 (0:1)Arsenal
Vòng 16
11/12/202103:00Brentford2:1 (0:1)Watford
19:30Man City1:0 (0:0)Wolverhampton
22:00Arsenal3:0 (2:0)Southampton
22:00Chelsea3:2 (1:1)Leeds United
22:00Liverpool1:0 (0:0)Aston Villa
12/12/202100:30Norwich City0:1 (0:0)Man United
21:00Burnley0:0 (0:0)West Ham
21:00Leicester4:0 (1:0)Newcastle
23:30Crystal Palace3:1 (1:0)Everton
17/03/202202:30Brighton0:2 (0:1)Tottenham
Vòng 17
15/12/202102:45Norwich City0:2 (0:1)Aston Villa
03:00Man City7:0 (3:0)Leeds United
16/12/202102:30Brighton0:1 (0:1)Wolverhampton
02:30Crystal Palace2:2 (1:2)Southampton
03:00Arsenal2:0 (0:0)West Ham
17/12/202102:45Chelsea1:1 (0:0)Everton
03:00Liverpool3:1 (2:1)Newcastle
20/01/202202:30Leicester2:3 (1:1)Tottenham
03:00Brentford1:3 (0:0)Man United
06/02/202201:00Burnley0:0 (0:0)Watford
Vòng 18
19/12/202100:30Leeds United1:4 (0:3)Arsenal
21:00Newcastle0:4 (0:2)Man City
21:00Wolverhampton0:0 (0:0)Chelsea
23:30Tottenham2:2 (1:1)Liverpool
12/01/202202:45Southampton4:1 (2:1)Brentford
13/01/202202:45West Ham2:0 (1:0)Norwich City
16/02/202203:15Man United2:0 (0:0)Brighton
24/02/202202:30Watford1:4 (1:2)Crystal Palace
21/04/202201:45Everton1:1 (0:1)Leicester
20/05/202202:00Aston VillavsBurnley
Vòng 19
26/12/202122:00Man City6:3 (4:0)Leicester
22:00Norwich City0:5 (0:2)Arsenal
22:00Tottenham3:0 (2:0)Crystal Palace
22:00West Ham2:3 (0:1)Southampton
27/12/202100:30Aston Villa1:3 (1:1)Chelsea
03:00Brighton2:0 (2:0)Brentford
28/12/202103:00Newcastle1:1 (1:0)Man United
24/02/202202:45Liverpool6:0 (3:0)Leeds United
11/03/202202:30Wolverhampton4:0 (3:0)Watford
07/04/202201:30Burnley3:2 (1:2)Everton
Vòng 20
28/12/202122:00Crystal Palace3:0 (3:0)Norwich City
22:00Southampton1:1 (1:1)Tottenham
22:00Watford1:4 (1:2)West Ham
29/12/202103:00Leicester1:0 (0:0)Liverpool
30/12/202102:30Chelsea1:1 (1:0)Brighton
03:15Brentford0:1 (0:1)Man City
31/12/202103:15Man United3:1 (3:1)Burnley
25/02/202202:45Arsenal2:1 (0:1)Wolverhampton
11/03/202202:45Leeds United0:3 (0:1)Aston Villa
18/03/202202:45Everton1:0 (0:0)Newcastle
Vòng 21
01/01/202219:30Arsenal1:2 (1:0)Man City
22:00Watford0:1 (0:0)Tottenham
02/01/202200:30Crystal Palace2:3 (0:3)West Ham
21:00Brentford2:1 (1:1)Aston Villa
21:00Everton2:3 (0:2)Brighton
21:00Leeds United3:1 (1:0)Burnley
23:30Chelsea2:2 (2:2)Liverpool
04/01/202200:30Man United0:1 (0:0)Wolverhampton
11/03/202202:30Southampton1:2 (1:1)Newcastle
12/05/202201:45Leicester3:0 (0:0)Norwich City
Vòng 22
15/01/202203:00Brighton1:1 (0:0)Crystal Palace
19:30Man City1:0 (0:0)Chelsea
22:00Norwich City2:1 (2:0)Everton
22:00Wolverhampton3:1 (1:0)Southampton
22:00Newcastle1:1 (0:0)Watford
16/01/202200:30Aston Villa2:2 (0:1)Man United
21:00Liverpool3:0 (1:0)Brentford
21:00West Ham2:3 (1:2)Leeds United
02/03/202202:45Burnley0:2 (0:0)Leicester
13/05/202201:45Tottenham3:0 (2:0)Arsenal
Vòng 23
22/01/202203:00Watford0:3 (0:0)Norwich City
19:30Everton0:1 (0:1)Aston Villa
22:00Brentford1:2 (0:0)Wolverhampton
22:00Leeds United0:1 (0:0)Newcastle
22:00Man United1:0 (0:0)West Ham
23/01/202200:30Southampton1:1 (1:0)Man City
21:00Crystal Palace1:3 (0:2)Liverpool
21:00Arsenal0:0 (0:0)Burnley
21:00Leicester1:1 (0:0)Brighton
23:30Chelsea2:0 (0:0)Tottenham
Vòng 24
19/01/202203:00Brighton1:1 (0:1)Chelsea
09/02/202202:45Newcastle3:1 (1:1)Everton
02:45West Ham1:0 (0:0)Watford
03:00Burnley1:1 (0:1)Man United
10/02/202202:45Man City2:0 (1:0)Brentford
02:45Norwich City1:1 (1:0)Crystal Palace
02:45Tottenham2:3 (1:1)Southampton
03:00Aston Villa3:3 (3:2)Leeds United
11/02/202202:45Wolverhampton0:1 (0:1)Arsenal
02:45Liverpool2:0 (1:0)Leicester
Vòng 25
12/02/202219:30Man United1:1 (1:0)Southampton
22:00Brentford0:0 (0:0)Crystal Palace
22:00Everton3:0 (2:0)Leeds United
22:00Watford0:2 (0:1)Brighton
13/02/202200:30Norwich City0:4 (0:1)Man City
21:00Burnley0:1 (0:1)Liverpool
21:00Newcastle1:0 (1:0)Aston Villa
21:00Tottenham0:2 (0:2)Wolverhampton
23:30Leicester2:2 (1:1)West Ham
21/04/202201:45Chelsea2:4 (2:2)Arsenal
Vòng 26
19/02/202219:30West Ham1:1 (1:1)Newcastle
22:00Arsenal2:1 (0:0)Brentford
22:00Brighton0:3 (0:2)Burnley
22:00Crystal Palace0:1 (0:0)Chelsea
22:00Southampton2:0 (0:0)Everton
22:00Liverpool3:1 (0:0)Norwich City
22:00Aston Villa0:1 (0:0)Watford
20/02/202200:30Man City2:3 (1:1)Tottenham
21:00Leeds United2:4 (0:2)Man United
23:30Wolverhampton2:1 (1:1)Leicester
Vòng 27
26/02/202203:00Southampton2:0 (1:0)Norwich City
19:30Leeds United0:4 (0:3)Tottenham
22:00Crystal Palace1:1 (1:0)Burnley
22:00Brentford0:2 (0:2)Newcastle
22:00Man United0:0 (0:0)Watford
22:30Brighton0:2 (0:1)Aston Villa
27/02/202200:30Everton0:1 (0:0)Man City
21:00West Ham1:0 (0:0)Wolverhampton
17/03/202203:15Arsenal0:2 (0:0)Liverpool
20/05/202202:00ChelseavsLeicester
Vòng 28
05/03/202219:30Leicester1:0 (0:0)Leeds United
22:00Newcastle2:1 (2:0)Brighton
22:00Wolverhampton0:2 (0:2)Crystal Palace
22:00Norwich City1:3 (0:1)Brentford
22:00Burnley0:4 (0:0)Chelsea
22:00Aston Villa4:0 (2:0)Southampton
06/03/202200:30Liverpool1:0 (1:0)West Ham
21:00Watford2:3 (1:2)Arsenal
23:30Man City4:1 (2:1)Man United
08/03/202203:00Tottenham5:0 (3:0)Everton
Vòng 29
12/03/202219:30Brighton0:2 (0:1)Liverpool
22:00Brentford2:0 (0:0)Burnley
13/03/202200:30Man United3:2 (2:1)Tottenham
21:00Chelsea1:0 (0:0)Newcastle
21:00Everton0:1 (0:0)Wolverhampton
21:00Southampton1:2 (1:2)Watford
21:00Leeds United2:1 (1:0)Norwich City
21:00West Ham2:1 (0:0)Aston Villa
23:30Arsenal2:0 (1:0)Leicester
15/03/202203:00Crystal Palace0:0 (0:0)Man City
Vòng 30
11/03/202202:30Norwich City1:3 (0:2)Chelsea
19/03/202203:00Wolverhampton2:3 (2:0)Leeds United
19:30Aston Villa0:1 (0:1)Arsenal
20/03/202221:00Leicester2:1 (2:0)Brentford
23:30Tottenham3:1 (2:1)West Ham
20/04/202202:00Liverpool4:0 (2:0)Man United
21/04/202201:45Newcastle1:0 (1:0)Crystal Palace
02:00Man City3:0 (0:0)Brighton
22/04/202201:45Burnley2:0 (2:0)Southampton
12/05/202201:45Watford0:0 (0:0)Everton
Vòng 31
02/04/202218:30Liverpool2:0 (1:0)Watford
21:00Brighton0:0 (0:0)Norwich City
21:00Burnley0:2 (0:2)Man City
21:00Chelsea1:4 (0:0)Brentford
21:00Leeds United1:1 (1:0)Southampton
21:00Wolverhampton2:1 (2:0)Aston Villa
23:30Man United1:1 (0:0)Leicester
03/04/202220:00West Ham2:1 (1:0)Everton
22:30Tottenham5:1 (1:1)Newcastle
05/04/202202:00Crystal Palace3:0 (2:0)Arsenal
Vòng 32
09/04/202202:00Newcastle1:0 (0:0)Wolverhampton
18:30Everton1:0 (1:0)Man United
21:00Arsenal1:2 (0:1)Brighton
21:00Southampton0:6 (0:4)Chelsea
21:00Watford0:3 (0:1)Leeds United
23:30Aston Villa0:4 (0:1)Tottenham
10/04/202220:00Norwich City2:0 (1:0)Burnley
20:00Leicester2:1 (2:0)Crystal Palace
20:00Brentford2:0 (0:0)West Ham
22:30Man City2:2 (2:1)Liverpool
Vòng 33
16/04/202218:30Tottenham0:1 (0:0)Brighton
21:00Southampton1:0 (1:0)Arsenal
21:00Watford1:2 (0:1)Brentford
21:00Man United3:2 (2:1)Norwich City
17/04/202220:15Newcastle2:1 (1:1)Leicester
20:15West Ham1:1 (0:1)Burnley
11/05/202202:00Aston Villa1:2 (1:1)Liverpool
12/05/202201:30Leeds United0:3 (0:1)Chelsea
02:15Wolverhampton1:5 (1:3)Man City
20/05/202201:45EvertonvsCrystal Palace
Vòng 34
23/04/202218:30Arsenal3:1 (2:1)Man United
21:00Leicester0:0 (0:0)Aston Villa
21:00Man City5:1 (3:1)Watford
21:00Norwich City0:3 (0:2)Newcastle
23:30Brentford0:0 (0:0)Tottenham
24/04/202220:00Brighton2:2 (2:1)Southampton
20:00Burnley1:0 (0:0)Wolverhampton
20:00Chelsea1:0 (0:0)West Ham
22:30Liverpool2:0 (0:0)Everton
26/04/202202:00Crystal Palace0:0 (0:0)Leeds United
Vòng 35
30/04/202218:30Newcastle0:1 (0:1)Liverpool
21:00Aston Villa2:0 (1:0)Norwich City
21:00Southampton1:2 (1:0)Crystal Palace
21:00Watford1:2 (1:0)Burnley
21:00Wolverhampton0:3 (0:1)Brighton
23:30Leeds United0:4 (0:1)Man City
01/05/202220:00Everton1:0 (0:0)Chelsea
20:00Tottenham3:1 (1:0)Leicester
22:30West Ham1:2 (1:1)Arsenal
03/05/202202:00Man United3:0 (1:0)Brentford
Vòng 36
07/05/202221:00Burnley1:3 (0:2)Aston Villa
21:00Brentford3:0 (2:0)Southampton
21:00Crystal Palace1:0 (1:0)Watford
21:00Chelsea2:2 (0:0)Wolverhampton
23:30Brighton4:0 (1:0)Man United
08/05/202201:45Liverpool1:1 (0:0)Tottenham
20:00Leicester1:2 (1:2)Everton
20:00Arsenal2:1 (2:0)Leeds United
20:00Norwich City0:4 (0:3)West Ham
22:30Man City5:0 (2:0)Newcastle
Vòng 37
29/04/202201:45Man United1:1 (0:0)Chelsea
15/05/202218:00Tottenham1:0 (1:0)Burnley
20:00Aston Villa1:1 (0:0)Crystal Palace
20:00Watford1:5 (1:2)Leicester
20:00Leeds United1:1 (0:1)Brighton
20:00West Ham2:2 (2:0)Man City
20:00Wolverhampton1:1 (0:1)Norwich City
22:30Everton2:3 (2:1)Brentford
17/05/202202:00Newcastle2:0 (0:0)Arsenal
18/05/202201:45Southampton0:0Liverpool
Vòng 38
22/05/202222:00ArsenalvsEverton
22:00BrentfordvsLeeds United
22:00BrightonvsWest Ham
22:00BurnleyvsNewcastle
22:00ChelseavsWatford
22:00Crystal PalacevsMan United
22:00LeicestervsSouthampton
22:00LiverpoolvsWolverhampton
22:00Man CityvsAston Villa
22:00Norwich CityvsTottenham

Kết quả tất cả các trận đấu Hạng Nhất Anh mùa giải 2021/2022

Championship-ket-qua-bong-da-tong-hop-1-nha-cai

Vòng 1
07/08/202101:45Bournemouth2:2 (1:1)West Brom
21:00Blackburn Rovers2:1 (1:0)Swansea City
21:00Bristol City1:1 (1:0)Blackpool
21:00Cardiff City1:1 (0:0)Barnsley
21:00Derby County1:1 (1:1)Huddersfield Town
21:00Luton Town3:0 (1:0)Peterborough
21:00Preston North End1:4 (1:1)Hull City
21:00Queens Park Rangers1:1 (1:1)Millwall
21:00Stoke City3:2 (2:1)Reading
08/08/202102:00Sheffield United0:1 (0:1)Birmingham City
19:30Fulham1:1 (1:0)Middlesbrough
22:30Coventry City2:1 (0:1)Nottingham Forest
Vòng 2
14/08/202118:30Peterborough2:1 (0:0)Derby County
21:00Birmingham City0:0 (0:0)Stoke City
21:00Blackpool0:2 (0:0)Cardiff City
21:00Barnsley1:0 (1:0)Coventry City
21:00Middlesbrough2:1 (1:0)Bristol City
21:00Millwall1:1 (0:0)Blackburn Rovers
21:00Reading2:1 (1:0)Preston North End
21:00Huddersfield Town1:5 (1:3)Fulham
21:00Hull City0:3 (0:1)Queens Park Rangers
21:00Nottingham Forest1:2 (0:1)Bournemouth
21:00West Brom3:2 (2:0)Luton Town
15/08/202102:00Swansea City0:0 (0:0)Sheffield United
Vòng 3
18/08/202101:45Blackpool0:1 (0:1)Coventry City
01:45Barnsley0:1 (0:1)Luton Town
01:45Millwall1:2 (0:2)Fulham
01:45Huddersfield Town1:0 (0:0)Preston North End
01:45Peterborough2:2 (0:0)Cardiff City
01:45Swansea City1:3 (0:1)Stoke City
02:00Reading2:3 (1:2)Bristol City
19/08/202101:45Birmingham City0:2 (0:0)Bournemouth
01:45Middlesbrough2:3 (1:0)Queens Park Rangers
01:45Hull City0:1 (0:0)Derby County
01:45Nottingham Forest1:2 (0:0)Blackburn Rovers
02:00West Brom4:0 (1:0)Sheffield United
Vòng 4
21/08/202101:45Bristol City0:1 (0:1)Swansea City
18:30Queens Park Rangers2:2 (0:2)Barnsley
21:00Bournemouth2:2 (2:0)Blackpool
21:00Blackburn Rovers1:2 (0:2)West Brom
21:00Cardiff City3:1 (0:0)Millwall
21:00Coventry City2:1 (0:1)Reading
21:00Derby County0:0 (0:0)Middlesbrough
21:00Fulham2:0 (2:0)Hull City
21:00Luton Town0:5 (0:2)Birmingham City
21:00Preston North End1:0 (1:0)Peterborough
21:00Sheffield United1:2 (0:0)Huddersfield Town
21:00Stoke City1:0 (0:0)Nottingham Forest
Vòng 5
28/08/202118:30Cardiff City1:2 (0:1)Bristol City
18:30Derby County1:1 (1:0)Nottingham Forest
21:00Barnsley1:1 (1:1)Birmingham City
21:00Fulham3:0 (1:0)Stoke City
21:00Middlesbrough1:1 (1:1)Blackburn Rovers
21:00Millwall2:1 (0:0)Blackpool
21:00Huddersfield Town4:0 (1:0)Reading
21:00Hull City0:0 (0:0)Bournemouth
21:00Luton Town0:0 (0:0)Sheffield United
21:00Preston North End3:1 (2:1)Swansea City
21:00Queens Park Rangers2:0 (0:0)Coventry City
29/08/202102:00Peterborough0:1 (0:0)West Brom
Vòng 6
11/09/202102:00Birmingham City2:0 (1:0)Derby County
21:00Bournemouth3:0 (1:0)Barnsley
21:00Blackburn Rovers2:2 (2:0)Luton Town
21:00Blackpool1:0 (0:0)Fulham
21:00Bristol City0:0 (0:0)Preston North End
21:00Coventry City2:0 (0:0)Middlesbrough
21:00Reading3:3 (1:1)Queens Park Rangers
21:00Sheffield United6:2 (1:1)Peterborough
21:00Stoke City2:1 (0:0)Huddersfield Town
21:00Swansea City0:0 (0:0)Hull City
21:00West Brom1:1 (0:0)Millwall
12/09/202120:30Nottingham Forest1:2 (1:0)Cardiff City
Vòng 7
15/09/202101:45Bournemouth2:1 (2:0)Queens Park Rangers
01:45Blackburn Rovers2:0 (0:0)Hull City
01:45Blackpool0:3 (0:0)Huddersfield Town
01:45Sheffield United2:2 (1:1)Preston North End
02:00Reading3:1 (0:0)Peterborough
02:00West Brom0:0 (0:0)Derby County
16/09/202101:45Birmingham City1:4 (0:2)Fulham
01:45Bristol City1:1 (0:0)Luton Town
01:45Coventry City1:0 (1:0)Cardiff City
01:45Nottingham Forest0:2 (0:1)Middlesbrough
01:45Swansea City0:0 (0:0)Millwall
01:45Stoke City1:1 (1:1)Barnsley
Vòng 8
18/09/202118:30Hull City1:3 (0:1)Sheffield United
21:00Cardiff City0:1 (0:0)Bournemouth
21:00Derby County2:1 (2:0)Stoke City
21:00Barnsley0:0 (0:0)Blackburn Rovers
21:00Fulham1:2 (0:1)Reading
21:00Middlesbrough1:2 (1:0)Blackpool
21:00Millwall1:1 (1:1)Coventry City
21:00Huddersfield Town0:2 (0:1)Nottingham Forest
21:00Luton Town3:3 (3:0)Swansea City
21:00Peterborough3:0 (2:0)Birmingham City
21:00Preston North End1:1 (1:1)West Brom
21:00Queens Park Rangers1:2 (0:1)Bristol City
Vòng 9
25/09/202101:45Coventry City3:0 (0:0)Peterborough
02:00West Brom2:1 (0:1)Queens Park Rangers
18:30Reading1:0 (0:0)Middlesbrough
21:00Bournemouth2:1 (2:0)Luton Town
21:00Birmingham City0:0 (0:0)Preston North End
21:00Blackburn Rovers5:1 (3:0)Cardiff City
21:00Blackpool1:0 (1:0)Barnsley
21:00Bristol City1:1 (0:0)Fulham
21:00Nottingham Forest1:1 (0:1)Millwall
21:00Sheffield United1:0 (0:0)Derby County
21:00Stoke City2:0 (1:0)Hull City
21:00Swansea City1:0 (1:0)Huddersfield Town
Vòng 10
29/09/202101:45Cardiff City0:4 (0:1)West Brom
01:45Middlesbrough2:0 (2:0)Sheffield United
01:45Huddersfield Town3:2 (1:0)Blackburn Rovers
01:45Hull City1:1 (0:1)Blackpool
01:45Preston North End1:1 (1:1)Stoke City
01:45Queens Park Rangers2:0 (1:0)Birmingham City
30/09/202101:45Derby County1:0 (1:0)Reading
01:45Barnsley1:3 (1:0)Nottingham Forest
01:45Fulham3:1 (3:1)Swansea City
01:45Millwall1:0 (0:0)Bristol City
01:45Luton Town5:0 (4:0)Coventry City
01:45Peterborough0:0 (0:0)Bournemouth
Vòng 11
02/10/202101:45Stoke City1:0 (0:0)West Brom
18:30Coventry City4:1 (0:1)Fulham
21:00Bournemouth2:1 (0:0)Sheffield United
21:00Birmingham City0:3 (0:2)Nottingham Forest
21:00Blackpool2:1 (2:0)Blackburn Rovers
21:00Cardiff City0:1 (0:1)Reading
21:00Derby County0:0 (0:0)Swansea City
21:00Barnsley0:1 (0:0)Millwall
21:00Hull City2:0 (0:0)Middlesbrough
21:00Luton Town0:0 (0:0)Huddersfield Town
21:00Peterborough2:3 (2:2)Bristol City
21:00Queens Park Rangers3:2 (1:1)Preston North End
Vòng 12
16/10/202102:00West Brom1:0 (0:0)Birmingham City
18:30Fulham4:1 (1:0)Queens Park Rangers
21:00Blackburn Rovers2:2 (2:0)Coventry City
21:00Bristol City0:2 (0:2)Bournemouth
21:00Middlesbrough2:0 (0:0)Peterborough
21:00Millwall0:2 (0:1)Luton Town
21:00Reading1:0 (0:0)Barnsley
21:00Huddersfield Town2:0 (1:0)Hull City
21:00Nottingham Forest2:1 (1:0)Blackpool
21:00Preston North End0:0 (0:0)Derby County
21:00Sheffield United2:1 (0:0)Stoke City
17/10/202118:00Swansea City3:0 (1:0)Cardiff City
Vòng 13
20/10/202101:45Bristol City1:2 (1:0)Nottingham Forest
01:45Derby County2:2 (1:0)Luton Town
01:45Queens Park Rangers1:0 (0:0)Blackburn Rovers
01:45Sheffield United1:2 (1:1)Millwall
01:45Stoke City0:1 (0:0)Bournemouth
21/10/202101:45Fulham2:0 (0:0)Cardiff City
01:45Middlesbrough2:0 (1:0)Barnsley
01:45Huddersfield Town0:0 (0:0)Birmingham City
01:45Hull City1:2 (1:1)Peterborough
01:45Preston North End2:1 (0:1)Coventry City
01:45Swansea City2:1 (0:1)West Brom
02:00Reading2:3 (2:0)Blackpool
Vòng 14
23/10/202118:30Cardiff City0:2 (0:1)Middlesbrough
21:00Bournemouth3:0 (2:0)Huddersfield Town
21:00Birmingham City2:1 (0:0)Swansea City
21:00Blackburn Rovers2:0 (0:0)Reading
21:00Blackpool2:0 (1:0)Preston North End
21:00Coventry City1:1 (1:0)Derby County
21:00Millwall2:1 (0:1)Stoke City
21:00Luton Town1:0 (1:0)Hull City
21:00Peterborough2:1 (0:0)Queens Park Rangers
21:00West Brom3:0 (2:0)Bristol City
24/10/202118:30Barnsley2:3 (0:0)Sheffield United
21:00Nottingham Forest0:4 (0:1)Fulham
Vòng 15
30/10/202101:45Queens Park Rangers1:1 (1:0)Nottingham Forest
18:30Fulham3:0 (2:0)West Brom
21:00Bristol City2:1 (2:1)Barnsley
21:00Derby County1:2 (0:2)Blackburn Rovers
21:00Middlesbrough0:2 (0:0)Birmingham City
21:00Huddersfield Town1:0 (0:0)Millwall
21:00Hull City0:1 (0:1)Coventry City
21:00Preston North End2:0 (2:0)Luton Town
21:00Sheffield United0:1 (0:0)Blackpool
21:00Stoke City3:3 (2:0)Cardiff City
21:00Swansea City3:0 (3:0)Peterborough
31/10/202102:00Reading0:2 (0:1)Bournemouth
Vòng 16
03/11/202102:45Birmingham City3:0 (1:0)Bristol City
02:45Coventry City1:2 (1:2)Swansea City
02:45Millwall1:0 (0:0)Reading
02:45Luton Town3:1 (0:1)Middlesbrough
02:45Nottingham Forest1:1 (0:0)Sheffield United
02:45Peterborough1:1 (0:0)Huddersfield Town
04/11/202102:45Bournemouth1:2 (0:0)Preston North End
02:45Blackburn Rovers0:7 (0:2)Fulham
02:45Blackpool0:1 (0:0)Stoke City
02:45Cardiff City0:1 (0:1)Queens Park Rangers
02:45Barnsley2:1 (1:1)Derby County
03:00West Brom1:0 (0:0)Hull City
Vòng 17
06/11/202122:00Bournemouth4:0 (1:0)Swansea City
22:00Blackburn Rovers3:1 (1:1)Sheffield United
22:00Cardiff City2:1 (0:1)Huddersfield Town
22:00Coventry City3:2 (0:1)Bristol City
22:00Barnsley0:2 (0:1)Hull City
22:00Millwall1:1 (1:1)Derby County
22:00Luton Town0:1 (0:1)Stoke City
22:00Nottingham Forest3:0 (2:0)Preston North End
22:00Peterborough0:1 (0:0)Fulham
22:00West Brom1:1 (0:1)Middlesbrough
22:30Birmingham City1:2 (1:0)Reading
07/11/202100:30Blackpool1:1 (0:1)Queens Park Rangers
Vòng 18
20/11/202102:45Queens Park Rangers2:0 (1:0)Luton Town
19:30Sheffield United0:0 (0:0)Coventry City
22:00Bristol City1:1 (1:0)Blackburn Rovers
22:00Fulham4:1 (2:0)Barnsley
22:00Middlesbrough1:1 (1:1)Millwall
22:00Reading1:1 (0:1)Nottingham Forest
22:00Huddersfield Town1:0 (1:0)West Brom
22:00Hull City2:0 (1:0)Birmingham City
22:00Preston North End1:2 (1:0)Cardiff City
22:00Stoke City2:0 (1:0)Peterborough
22:00Swansea City1:1 (1:0)Blackpool
21/11/202119:00Derby County3:2 (1:2)Bournemouth
Vòng 19
24/11/202102:45Blackpool0:0 (0:0)West Brom
02:45Coventry City0:0 (0:0)Birmingham City
02:45Middlesbrough1:2 (1:0)Preston North End
02:45Nottingham Forest0:0 (0:0)Luton Town
03:00Reading0:1 (0:0)Sheffield United
25/11/202102:45Fulham0:0 (0:0)Derby County
02:45Blackburn Rovers4:0 (3:0)Peterborough
02:45Bristol City1:0 (1:0)Stoke City
02:45Cardiff City0:1 (0:1)Hull City
02:45Barnsley0:2 (0:0)Swansea City
02:45Millwall1:1 (0:1)Bournemouth
02:45Queens Park Rangers1:0 (0:0)Huddersfield Town
Vòng 20
27/11/202103:00West Brom0:0 (0:0)Nottingham Forest
19:30Preston North End1:1 (0:1)Fulham
22:00Bournemouth2:2 (1:0)Coventry City
22:00Birmingham City1:0 (0:0)Blackpool
22:00Huddersfield Town1:2 (0:2)Middlesbrough
22:00Hull City2:1 (1:1)Millwall
22:00Luton Town1:2 (0:1)Cardiff City
22:00Peterborough0:0 (0:0)Barnsley
22:00Stoke City0:1 (0:0)Blackburn Rovers
22:00Swansea City2:3 (1:2)Reading
28/11/202119:30Sheffield United2:0 (1:0)Bristol City
30/11/202102:45Derby County1:2 (1:0)Queens Park Rangers
Vòng 21
04/12/202102:45Fulham1:1 (0:0)Bournemouth
19:30Coventry City1:2 (0:2)West Brom
22:00Blackburn Rovers1:0 (0:0)Preston North End
22:00Blackpool0:3 (0:1)Luton Town
22:00Bristol City1:0 (1:0)Derby County
22:00Cardiff City2:3 (1:0)Sheffield United
22:00Barnsley1:1 (1:1)Huddersfield Town
22:00Middlesbrough1:0 (1:0)Swansea City
22:00Millwall3:1 (2:0)Birmingham City
22:00Reading1:1 (1:0)Hull City
22:00Nottingham Forest2:0 (0:0)Peterborough
05/12/202121:30Queens Park Rangers0:2 (0:1)Stoke City
Vòng 22
11/12/202119:30Huddersfield Town1:1 (1:0)Coventry City
22:00Bournemouth0:2 (0:1)Blackburn Rovers
22:00Birmingham City2:2 (2:0)Cardiff City
22:00Derby County1:0 (0:0)Blackpool
22:00Hull City2:2 (1:0)Bristol City
22:00Luton Town1:1 (0:1)Fulham
22:00Peterborough2:1 (0:1)Millwall
22:00Preston North End2:1 (0:0)Barnsley
22:00Stoke City0:0 (0:0)Middlesbrough
22:00Swansea City1:4 (0:0)Nottingham Forest
22:00West Brom1:0 (0:0)Reading
06/04/202201:45Sheffield United1:0 (1:0)Queens Park Rangers
Vòng 23
18/12/202102:45Barnsley0:0 (0:0)West Brom
19:30Middlesbrough1:0 (0:0)Bournemouth
22:00Blackburn Rovers4:0 (1:0)Birmingham City
22:00Blackpool3:1 (1:1)Peterborough
22:00Bristol City2:3 (1:1)Huddersfield Town
22:00Nottingham Forest2:1 (0:1)Hull City
21/12/202102:45Fulham0:1 (0:1)Sheffield United
20/01/202203:00Reading0:2 (0:1)Luton Town
26/01/202202:45Coventry City1:0 (0:0)Stoke City
02:45Queens Park Rangers0:0 (0:0)Swansea City
02/02/202202:45Millwall0:0 (0:0)Preston North End
02/03/202202:45Cardiff City1:0 (0:0)Derby County
Vòng 24
26/12/202122:00Middlesbrough2:0 (1:0)Nottingham Forest
22:00Huddersfield Town3:2 (1:2)Blackpool
27/12/202122:00Derby County1:0 (0:0)West Brom
28/12/202100:30Queens Park Rangers0:1 (0:1)Bournemouth
19/01/202202:45Fulham6:2 (4:1)Birmingham City
02:45Preston North End2:2 (0:2)Sheffield United
20/01/202202:45Hull City2:0 (1:0)Blackburn Rovers
26/01/202202:45Luton Town2:1 (1:0)Bristol City
16/02/202202:45Cardiff City2:0 (0:0)Coventry City
17/02/202202:45Peterborough0:0 (0:0)Reading
09/03/202202:45Barnsley1:1 (0:0)Stoke City
06/04/202201:45Millwall0:1 (0:0)Swansea City
Vòng 25
30/12/202102:45Blackburn Rovers2:1 (1:1)Barnsley
02:45Blackpool1:2 (0:0)Middlesbrough
02:45Coventry City0:1 (0:0)Millwall
31/12/202102:45Bournemouth3:0 (1:0)Cardiff City
02:45Bristol City1:2 (1:1)Queens Park Rangers
02:45Nottingham Forest0:1 (0:1)Huddersfield Town
02:45Stoke City1:2 (0:1)Derby County
12/01/202203:00Reading0:7 (0:2)Fulham
26/01/202202:45Birmingham City2:2 (0:1)Peterborough
27/01/202203:00West Brom0:2 (0:1)Preston North End
02/02/202202:45Swansea City0:1 (0:0)Luton Town
16/02/202202:45Sheffield United0:0 (0:0)Hull City
Vòng 26
01/01/202222:00Blackpool1:0 (1:0)Hull City
02/01/202220:00Bristol City3:2 (1:2)Millwall
21:00Birmingham City1:2 (0:1)Queens Park Rangers
21:00West Brom1:1 (0:1)Cardiff City
21:15Blackburn Rovers0:0 (0:0)Huddersfield Town
03/01/202222:00Reading2:2 (1:0)Derby County
22:00Stoke City1:2 (0:0)Preston North End
26/01/202202:45Nottingham Forest3:0 (2:0)Barnsley
09/03/202202:45Bournemouth1:1 (0:1)Peterborough
02:45Coventry City0:1 (0:1)Luton Town
02:45Sheffield United4:1 (2:0)Middlesbrough
02:45Swansea City1:5 (0:0)Fulham
Vòng 27
15/01/202219:30Cardiff City0:1 (0:1)Blackburn Rovers
19:30Luton Town3:2 (2:0)Bournemouth
22:00Derby County2:0 (0:0)Sheffield United
22:00Fulham6:2 (5:2)Bristol City
22:00Middlesbrough2:1 (0:0)Reading
22:00Millwall0:1 (0:0)Nottingham Forest
22:00Huddersfield Town1:1 (1:0)Swansea City
22:00Peterborough1:4 (1:2)Coventry City
22:00Preston North End1:1 (1:0)Birmingham City
22:00Queens Park Rangers1:0 (0:0)West Brom
16/01/202219:00Hull City0:2 (0:1)Stoke City
27/04/202201:45Barnsley0:2 (0:1)Blackpool
Vòng 28
22/01/202219:30Bristol City3:2 (1:1)Cardiff City
19:30Nottingham Forest2:1 (0:0)Derby County
22:00Bournemouth0:1 (0:0)Hull City
22:00Birmingham City2:1 (1:0)Barnsley
22:00Blackpool1:0 (0:0)Millwall
22:00Coventry City1:2 (0:1)Queens Park Rangers
22:00Reading3:4 (3:3)Huddersfield Town
22:00Sheffield United2:0 (0:0)Luton Town
22:00Stoke City2:3 (1:2)Fulham
22:00Swansea City1:0 (0:0)Preston North End
22:00West Brom3:0 (0:0)Peterborough
25/01/202202:45Blackburn Rovers1:0 (0:0)Middlesbrough
Vòng 29
29/01/202202:45Huddersfield Town1:1 (1:0)Stoke City
22:00Barnsley0:1 (0:1)Bournemouth
22:00Fulham1:1 (1:0)Blackpool
22:00Middlesbrough1:0 (0:0)Coventry City
22:00Millwall2:0 (0:0)West Brom
22:00Hull City2:0 (2:0)Swansea City
22:00Luton Town0:0 (0:0)Blackburn Rovers
22:00Preston North End2:2 (0:1)Bristol City
22:00Queens Park Rangers4:0 (3:0)Reading
30/01/202200:30Peterborough0:2 (0:0)Sheffield United
20:30Derby County2:2 (0:1)Birmingham City
23:00Cardiff City2:1 (1:0)Nottingham Forest
Vòng 30
03/02/202202:45Barnsley0:1 (0:0)Cardiff City
02:45Huddersfield Town2:0 (0:0)Derby County
05/02/202202:45Birmingham City1:2 (0:0)Sheffield United
22:00Blackpool3:1 (2:0)Bristol City
22:00Hull City0:1 (0:0)Preston North End
06/02/202200:30Swansea City1:0 (1:0)Blackburn Rovers
16/02/202202:45Millwall2:0 (0:0)Queens Park Rangers
06/04/202201:45Peterborough1:1 (0:0)Luton Town
02:00Reading2:1 (1:1)Stoke City
07/04/202201:45Middlesbrough0:1 (0:0)Fulham
01:45Nottingham Forest2:0 (1:0)Coventry City
02:00West Brom2:0 (2:0)Bournemouth
Vòng 31
09/02/202202:45Coventry City1:1 (1:1)Blackpool
02:45Derby County3:1 (2:0)Hull City
02:45Fulham3:0 (1:0)Millwall
02:45Luton Town2:1 (1:1)Barnsley
02:45Stoke City3:0 (0:0)Swansea City
10/02/202202:45Cardiff City4:0 (2:0)Peterborough
02:45Bournemouth3:1 (2:0)Birmingham City
02:45Blackburn Rovers0:2 (0:1)Nottingham Forest
02:45Bristol City2:1 (1:0)Reading
02:45Preston North End0:0 (0:0)Huddersfield Town
02:45Queens Park Rangers2:2 (1:1)Middlesbrough
02:45Sheffield United2:0 (1:0)West Brom
Vòng 32
12/02/202219:30Huddersfield Town0:0 (0:0)Sheffield United
22:00Birmingham City3:0 (1:0)Luton Town
22:00Blackpool1:2 (1:0)Bournemouth
22:00Barnsley1:0 (0:0)Queens Park Rangers
22:00Middlesbrough4:1 (3:1)Derby County
22:00Millwall2:1 (0:0)Cardiff City
22:00Reading2:3 (1:1)Coventry City
22:00Hull City0:1 (0:0)Fulham
22:00Nottingham Forest2:2 (0:0)Stoke City
22:00Peterborough0:1 (0:0)Preston North End
13/02/202220:00Swansea City3:1 (0:1)Bristol City
15/02/202203:00West Brom0:0 (0:0)Blackburn Rovers
Vòng 33
19/02/202219:30Fulham1:2 (0:2)Huddersfield Town
22:00Bristol City2:1 (1:0)Middlesbrough
22:00Cardiff City1:1 (0:1)Blackpool
22:00Coventry City1:0 (0:0)Barnsley
22:00Derby County1:0 (0:0)Peterborough
22:00Luton Town2:0 (0:0)West Brom
22:00Preston North End2:3 (0:2)Reading
22:00Queens Park Rangers1:1 (0:1)Hull City
22:00Sheffield United4:0 (3:0)Swansea City
22:00Stoke City2:2 (1:1)Birmingham City
09/03/202202:45Blackburn Rovers0:0 (0:0)Millwall
04/05/202201:00Bournemouth1:0 (0:0)Nottingham Forest
Vòng 34
23/02/202202:45Bristol City1:2 (0:1)Coventry City
02:45Middlesbrough2:1 (0:1)West Brom
02:45Hull City0:2 (0:2)Barnsley
02:45Preston North End0:0 (0:0)Nottingham Forest
03:00Reading2:1 (0:0)Birmingham City
24/02/202202:45Derby County1:2 (0:2)Millwall
02:45Fulham2:1 (1:0)Peterborough
02:45Huddersfield Town2:1 (0:0)Cardiff City
02:45Queens Park Rangers2:1 (1:0)Blackpool
02:45Sheffield United1:0 (0:0)Blackburn Rovers
02:45Stoke City1:2 (0:0)Luton Town
27/04/202201:45Swansea City3:3 (2:0)Bournemouth
Vòng 35
26/02/202219:30Blackburn Rovers1:0 (0:0)Queens Park Rangers
22:00Bournemouth2:1 (0:1)Stoke City
22:00Birmingham City0:2 (0:2)Huddersfield Town
22:00Blackpool4:1 (1:1)Reading
22:00Cardiff City0:1 (0:1)Fulham
22:00Coventry City1:1 (0:0)Preston North End
22:00Barnsley3:2 (2:0)Middlesbrough
22:00Millwall1:0 (0:0)Sheffield United
22:00Luton Town1:0 (0:0)Derby County
22:00Nottingham Forest2:0 (1:0)Bristol City
22:00Peterborough0:3 (0:1)Hull City
01/03/202203:00West Brom0:2 (0:0)Swansea City
Vòng 36
05/03/202202:45Huddersfield Town3:0 (2:0)Peterborough
02:45Sheffield United1:1 (0:0)Nottingham Forest
19:30Fulham2:0 (2:0)Blackburn Rovers
22:00Bristol City1:2 (0:2)Birmingham City
22:00Derby County2:0 (1:0)Barnsley
22:00Middlesbrough2:1 (1:0)Luton Town
22:00Reading0:1 (0:1)Millwall
22:00Hull City0:2 (0:1)West Brom
22:00Preston North End2:1 (0:0)Bournemouth
22:00Queens Park Rangers1:2 (1:0)Cardiff City
22:00Stoke City0:1 (0:0)Blackpool
22:00Swansea City3:1 (2:0)Coventry City
Vòng 37
12/03/202203:00West Brom2:2 (0:1)Huddersfield Town
19:30Barnsley1:1 (1:0)Fulham
22:00Bournemouth2:0 (1:0)Derby County
22:00Birmingham City0:0 (0:0)Hull City
22:00Blackburn Rovers0:1 (0:0)Bristol City
22:00Blackpool1:0 (1:0)Swansea City
22:00Cardiff City0:0 (0:0)Preston North End
22:00Coventry City4:1 (1:1)Sheffield United
22:00Millwall0:0 (0:0)Middlesbrough
22:00Nottingham Forest4:0 (1:0)Reading
22:00Peterborough2:2 (1:1)Stoke City
13/03/202219:00Luton Town1:2 (1:0)Queens Park Rangers
Vòng 38
16/03/202202:45Bournemouth1:1 (1:0)Reading
02:45Birmingham City0:2 (0:1)Middlesbrough
02:45Blackburn Rovers3:1 (0:1)Derby County
02:45Barnsley2:0 (2:0)Bristol City
03:00West Brom1:0 (0:0)Fulham
17/03/202202:45Nottingham Forest3:1 (0:1)Queens Park Rangers
02:45Blackpool0:0 (0:0)Sheffield United
02:45Cardiff City2:1 (2:1)Stoke City
02:45Coventry City0:2 (0:2)Hull City
02:45Millwall2:0 (1:0)Huddersfield Town
02:45Luton Town4:0 (3:0)Preston North End
02:45Peterborough2:3 (0:1)Swansea City
Vòng 39
19/03/202219:30Derby County1:1 (0:1)Coventry City
19:30Sheffield United2:0 (0:0)Barnsley
22:00Bristol City2:2 (1:0)West Brom
22:00Reading1:0 (0:0)Blackburn Rovers
22:00Huddersfield Town0:3 (0:2)Bournemouth
22:00Hull City1:3 (0:1)Luton Town
22:00Stoke City2:0 (1:0)Millwall
22:00Swansea City0:0 (0:0)Birmingham City
20/03/202219:30Queens Park Rangers1:3 (1:1)Peterborough
06/04/202201:45Preston North End1:0 (1:0)Blackpool
27/04/202201:45Fulham0:1 (0:1)Nottingham Forest
28/04/202201:45Middlesbrough2:0 (1:0)Cardiff City
Vòng 40
02/04/202201:45Hull City0:1 (0:0)Huddersfield Town
18:30Blackpool1:4 (0:3)Nottingham Forest
21:00Bournemouth3:2 (1:1)Bristol City
21:00Cardiff City0:4 (0:1)Swansea City
21:00Coventry City2:2 (1:0)Blackburn Rovers
21:00Derby County1:0 (0:0)Preston North End
21:00Barnsley1:1 (1:0)Reading
21:00Luton Town2:2 (1:1)Millwall
21:00Peterborough0:4 (0:1)Middlesbrough
21:00Queens Park Rangers0:2 (0:1)Fulham
21:00Stoke City1:0 (0:0)Sheffield United
03/04/202221:00Birmingham City1:0 (0:0)West Brom
Vòng 41
09/04/202218:45Sheffield United0:0 (0:0)Bournemouth
21:00Blackburn Rovers1:1 (1:0)Blackpool
21:00Bristol City1:1 (1:0)Peterborough
21:00Middlesbrough0:1 (0:0)Hull City
21:00Millwall4:1 (1:0)Barnsley
21:00Reading1:2 (1:0)Cardiff City
21:00Nottingham Forest2:0 (1:0)Birmingham City
21:00Preston North End2:1 (1:0)Queens Park Rangers
21:00Swansea City2:1 (2:1)Derby County
21:00West Brom1:3 (0:1)Stoke City
10/04/202221:00Fulham1:3 (0:2)Coventry City
12/04/202201:45Huddersfield Town2:0 (0:0)Luton Town
Vòng 42
15/04/202218:30Luton Town1:0 (1:0)Nottingham Forest
21:00Bournemouth0:0 (0:0)Middlesbrough
21:00Birmingham City2:4 (2:2)Coventry City
21:00Hull City2:1 (2:0)Cardiff City
21:00Peterborough2:1 (0:0)Blackburn Rovers
21:00Preston North End1:1 (1:1)Millwall
21:00Sheffield United1:2 (0:1)Reading
21:00Stoke City0:1 (0:0)Bristol City
21:00Swansea City1:1 (0:0)Barnsley
21:00West Brom2:1 (1:0)Blackpool
23:30Huddersfield Town2:2 (1:1)Queens Park Rangers
16/04/202202:00Derby County2:1 (0:1)Fulham
Vòng 43
18/04/202218:30Middlesbrough0:2 (0:1)Huddersfield Town
21:00Blackburn Rovers0:1 (0:1)Stoke City
21:00Blackpool6:1 (3:0)Birmingham City
21:00Cardiff City0:1 (0:0)Luton Town
21:00Coventry City0:3 (0:2)Bournemouth
21:00Barnsley0:2 (0:1)Peterborough
21:00Millwall2:1 (0:0)Hull City
21:00Reading4:4 (1:3)Swansea City
21:00Queens Park Rangers1:0 (0:0)Derby County
23:30Bristol City1:1 (0:0)Sheffield United
19/04/202202:00Nottingham Forest4:0 (3:0)West Brom
20/04/202201:45Fulham3:0 (3:0)Preston North End
Vòng 44
23/04/202201:45Huddersfield Town2:1 (2:0)Barnsley
18:30Luton Town1:1 (1:0)Blackpool
21:00Bournemouth1:1 (0:0)Fulham
21:00Birmingham City2:2 (0:0)Millwall
21:00Derby County1:3 (0:2)Bristol City
21:00Hull City3:0 (1:0)Reading
21:00Peterborough0:1 (0:1)Nottingham Forest
21:00Sheffield United1:0 (0:0)Cardiff City
21:00Stoke City1:0 (1:0)Queens Park Rangers
21:00Swansea City1:1 (0:0)Middlesbrough
21:00West Brom0:0 (0:0)Coventry City
26/04/202201:30Preston North End1:4 (1:3)Blackburn Rovers
Vòng 45
30/04/202201:45Queens Park Rangers1:3 (1:0)Sheffield United
18:30Barnsley1:3 (1:1)Preston North End
21:00Blackburn Rovers0:3 (0:1)Bournemouth
21:00Blackpool0:2 (0:0)Derby County
21:00Bristol City5:0 (3:0)Hull City
21:00Cardiff City1:1 (0:1)Birmingham City
21:00Coventry City1:2 (0:1)Huddersfield Town
21:00Middlesbrough3:1 (2:0)Stoke City
21:00Millwall3:0 (0:0)Peterborough
21:00Reading0:1 (0:0)West Brom
21:00Nottingham Forest5:1 (1:1)Swansea City
02/05/202223:15Fulham7:0 (2:0)Luton Town
Vòng 46
07/05/202218:30Bournemouth1:0 (0:0)Millwall
18:30Birmingham City1:2 (0:2)Blackburn Rovers
18:30Derby County0:1 (0:0)Cardiff City
18:30Huddersfield Town2:0 (2:0)Bristol City
18:30Hull City1:1 (0:0)Nottingham Forest
18:30Luton Town1:0 (1:0)Reading
18:30Peterborough5:0 (1:0)Blackpool
18:30Preston North End4:1 (2:0)Middlesbrough
18:30Sheffield United4:0 (3:0)Fulham
18:30Stoke City1:1 (1:1)Coventry City
18:30Swansea City0:1 (0:0)Queens Park Rangers
18:30West Brom4:0 (2:0)Barnsley

Kết quả bóng đá Đức

Kết quả tất cả các trận đấu Bundesliga mùa giải 2021/2022

Bundesliga -ket-qua-bong-da-tong-hop-1-nha-cai

Vòng 1
14/08/202101:30Mönchengladbach1:1 (1:1)Bayern Munich
20:30Wolfsburg1:0 (1:0)Bochum
20:30Union Berlin1:1 (1:1)Leverkusen
20:30Stuttgart5:1 (2:0)Greuther Furth
20:30Augsburg0:4 (0:1)Hoffenheim
20:30Arminia0:0 (0:0)Freiburg
23:30Dortmund5:2 (3:1)Frankfurt
15/08/202120:30Mainz 051:0 (1:0)RB Leipzig
22:30FC Cologne3:1 (1:1)Hertha Berlin
Vòng 2
21/08/202101:30RB Leipzig4:0 (1:0)Stuttgart
20:30Frankfurt0:0 (0:0)Augsburg
20:30Freiburg2:1 (1:0)Dortmund
20:30Hertha Berlin1:2 (0:0)Wolfsburg
20:30Bochum2:0 (1:0)Mainz 05
20:30Greuther Furth1:1 (0:1)Arminia
23:30Leverkusen4:0 (2:0)Mönchengladbach
22/08/202120:30Hoffenheim2:2 (2:1)Union Berlin
22:30Bayern Munich3:2 (0:0)FC Cologne
Vòng 3
28/08/202101:30Dortmund3:2 (0:0)Hoffenheim
20:30Stuttgart2:3 (2:3)Freiburg
20:30Mainz 053:0 (2:0)Greuther Furth
20:30Augsburg1:4 (1:2)Leverkusen
20:30Arminia1:1 (0:1)Frankfurt
20:30FC Cologne2:1 (0:0)Bochum
23:30Bayern Munich5:0 (2:0)Hertha Berlin
29/08/202120:30Union Berlin2:1 (2:0)Mönchengladbach
22:30Wolfsburg1:0 (0:0)RB Leipzig
Vòng 4
11/09/202120:30Leverkusen3:4 (2:1)Dortmund
20:30Union Berlin0:0 (0:0)Augsburg
20:30Freiburg1:1 (0:1)FC Cologne
20:30Hoffenheim0:2 (0:1)Mainz 05
20:30Greuther Furth0:2 (0:1)Wolfsburg
23:30RB Leipzig1:4 (0:1)Bayern Munich
12/09/202120:30Frankfurt1:1 (0:0)Stuttgart
22:30Bochum1:3 (0:2)Hertha Berlin
13/09/202100:30Mönchengladbach3:1 (1:1)Arminia
Vòng 5
18/09/202101:30Hertha Berlin2:1 (0:0)Greuther Furth
20:30Bayern Munich7:0 (4:0)Bochum
20:30Mainz 050:0 (0:0)Freiburg
20:30Augsburg1:0 (0:0)Mönchengladbach
20:30Arminia0:0 (0:0)Hoffenheim
23:30FC Cologne1:1 (0:0)RB Leipzig
19/09/202120:30Stuttgart1:3 (1:2)Leverkusen
22:30Dortmund4:2 (2:0)Union Berlin
20/09/202100:30Wolfsburg1:1 (0:1)Frankfurt
Vòng 6
25/09/202101:30Greuther Furth1:3 (0:2)Bayern Munich
20:30RB Leipzig6:0 (3:0)Hertha Berlin
20:30Frankfurt1:1 (1:1)FC Cologne
20:30Leverkusen1:0 (0:0)Mainz 05
20:30Union Berlin1:0 (0:0)Arminia
20:30Hoffenheim3:1 (1:1)Wolfsburg
23:30Mönchengladbach1:0 (1:0)Dortmund
26/09/202120:30Bochum0:0 (0:0)Stuttgart
22:30Freiburg3:0 (3:0)Augsburg
Vòng 7
02/10/202101:30FC Cologne3:1 (0:1)Greuther Furth
20:30Dortmund2:1 (1:1)Augsburg
20:30Wolfsburg1:3 (1:2)Mönchengladbach
20:30Stuttgart3:1 (1:0)Hoffenheim
20:30Hertha Berlin1:2 (0:1)Freiburg
23:30RB Leipzig3:0 (0:0)Bochum
03/10/202120:30Mainz 051:2 (1:0)Union Berlin
22:30Bayern Munich1:2 (1:1)Frankfurt
04/10/202100:30Arminia0:4 (0:2)Leverkusen
Vòng 8
16/10/202101:30Hoffenheim5:0 (1:0)FC Cologne
20:30Dortmund3:1 (1:0)Mainz 05
20:30Frankfurt1:2 (0:1)Hertha Berlin
20:30Union Berlin2:0 (0:0)Wolfsburg
20:30Freiburg1:1 (0:1)RB Leipzig
20:30Greuther Furth0:1 (0:0)Bochum
23:30Mönchengladbach1:1 (1:1)Stuttgart
17/10/202120:30Leverkusen1:5 (0:5)Bayern Munich
22:30Augsburg1:1 (1:0)Arminia
Vòng 9
23/10/202101:30Mainz 054:1 (3:0)Augsburg
20:30Bayern Munich4:0 (2:0)Hoffenheim
20:30RB Leipzig4:1 (0:1)Greuther Furth
20:30Wolfsburg0:2 (0:1)Freiburg
20:30Arminia1:3 (0:2)Dortmund
23:30Hertha Berlin1:0 (1:0)Mönchengladbach
24/10/202120:30FC Cologne2:2 (0:2)Leverkusen
22:30Stuttgart1:1 (0:1)Union Berlin
25/10/202100:30Bochum2:0 (1:0)Frankfurt
Vòng 10
30/10/202101:30Hoffenheim2:0 (2:0)Hertha Berlin
20:30Dortmund2:0 (1:0)FC Cologne
20:30Leverkusen0:2 (0:0)Wolfsburg
20:30Union Berlin2:5 (1:3)Bayern Munich
20:30Freiburg3:1 (2:0)Greuther Furth
20:30Arminia1:2 (1:1)Mainz 05
23:30Frankfurt1:1 (0:1)RB Leipzig
31/10/202121:30Augsburg4:1 (1:1)Stuttgart
23:30Mönchengladbach2:1 (2:0)Bochum
Vòng 11
06/11/202102:30Mainz 051:1 (0:1)Mönchengladbach
21:30Bayern Munich2:1 (1:0)Freiburg
21:30Wolfsburg1:0 (1:0)Augsburg
21:30Stuttgart0:1 (0:1)Arminia
21:30Bochum2:0 (0:0)Hoffenheim
07/11/202100:30RB Leipzig2:1 (1:0)Dortmund
21:30Hertha Berlin1:1 (1:0)Leverkusen
23:30FC Cologne2:2 (1:2)Union Berlin
08/11/202101:30Greuther Furth1:2 (0:0)Frankfurt
Vòng 12
20/11/202102:30Augsburg2:1 (2:1)Bayern Munich
21:30Dortmund2:1 (0:0)Stuttgart
21:30Leverkusen1:0 (1:0)Bochum
21:30Mönchengladbach4:0 (3:0)Greuther Furth
21:30Hoffenheim2:0 (1:0)RB Leipzig
21:30Arminia2:2 (1:0)Wolfsburg
21/11/202100:30Union Berlin2:0 (2:0)Hertha Berlin
21:30Freiburg0:2 (0:2)Frankfurt
23:30Mainz 051:1 (1:0)FC Cologne
Vòng 13
27/11/202102:30Stuttgart2:1 (1:1)Mainz 05
21:30Wolfsburg1:3 (1:1)Dortmund
21:30Hertha Berlin1:1 (1:0)Augsburg
21:30FC Cologne4:1 (0:0)Mönchengladbach
21:30Bochum2:1 (0:0)Freiburg
21:30Greuther Furth3:6 (1:2)Hoffenheim
28/11/202100:30Bayern Munich1:0 (0:0)Arminia
21:30Frankfurt2:1 (1:0)Union Berlin
23:30RB Leipzig1:3 (0:2)Leverkusen
Vòng 14
04/12/202102:30Union Berlin2:1 (1:1)RB Leipzig
21:30Leverkusen7:1 (3:1)Greuther Furth
21:30Hoffenheim3:2 (2:1)Frankfurt
21:30Mainz 053:0 (2:0)Wolfsburg
21:30Augsburg2:3 (0:3)Bochum
21:30Arminia1:1 (0:1)FC Cologne
05/12/202100:30Dortmund2:3 (1:2)Bayern Munich
21:30Stuttgart2:2 (2:1)Hertha Berlin
23:30Mönchengladbach0:6 (0:6)Freiburg
Vòng 15
11/12/202102:30FC Cologne0:2 (0:0)Augsburg
21:30Bayern Munich2:1 (0:1)Mainz 05
21:30RB Leipzig4:1 (2:0)Mönchengladbach
21:30Freiburg1:2 (1:1)Hoffenheim
21:30Hertha Berlin2:0 (0:0)Arminia
21:30Bochum1:1 (1:0)Dortmund
12/12/202100:30Wolfsburg0:2 (0:1)Stuttgart
21:30Greuther Furth1:0 (0:0)Union Berlin
23:30Frankfurt5:2 (2:2)Leverkusen
Vòng 16
15/12/202100:30Stuttgart0:5 (0:1)Bayern Munich
02:30Wolfsburg2:3 (1:1)FC Cologne
02:30Mainz 054:0 (2:0)Hertha Berlin
02:30Arminia2:0 (0:0)Bochum
16/12/202100:30Mönchengladbach2:3 (1:1)Frankfurt
02:30Dortmund3:0 (1:0)Greuther Furth
02:30Leverkusen2:2 (1:0)Hoffenheim
02:30Union Berlin0:0 (0:0)Freiburg
02:30Augsburg1:1 (0:1)RB Leipzig
Vòng 17
18/12/202102:30Bayern Munich4:0 (1:0)Wolfsburg
21:30RB Leipzig0:2 (0:0)Arminia
21:30Frankfurt1:0 (1:0)Mainz 05
21:30Hoffenheim1:1 (0:1)Mönchengladbach
21:30Bochum0:1 (0:1)Union Berlin
21:30Greuther Furth0:0 (0:0)Augsburg
19/12/202100:30Hertha Berlin3:2 (0:1)Dortmund
21:30Freiburg2:1 (1:1)Leverkusen
23:30FC Cologne1:0 (0:0)Stuttgart
Vòng 18
08/01/202202:30Bayern Munich1:2 (1:2)Mönchengladbach
21:30Leverkusen2:2 (1:1)Union Berlin
21:30Greuther Furth0:0 (0:0)Stuttgart
21:30RB Leipzig4:1 (1:0)Mainz 05
21:30Hoffenheim3:1 (2:1)Augsburg
21:30Freiburg2:2 (1:0)Arminia
09/01/202200:30Frankfurt2:3 (2:0)Dortmund
21:30Hertha Berlin1:3 (0:2)FC Cologne
23:30Bochum1:0 (0:0)Wolfsburg
Vòng 19
15/01/202202:30Dortmund5:1 (3:0)Freiburg
21:30FC Cologne0:4 (0:2)Bayern Munich
21:30Stuttgart0:2 (0:1)RB Leipzig
21:30Union Berlin2:1 (1:1)Hoffenheim
21:30Wolfsburg0:0 (0:0)Hertha Berlin
21:30Mainz 051:0 (0:0)Bochum
16/01/202200:30Mönchengladbach1:2 (0:0)Leverkusen
21:30Augsburg1:1 (1:1)Frankfurt
23:30Arminia2:2 (1:1)Greuther Furth
Vòng 20
22/01/202202:30Frankfurt0:2 (0:2)Arminia
21:30Hoffenheim2:3 (1:1)Dortmund
21:30Mönchengladbach1:2 (1:1)Union Berlin
21:30Freiburg2:0 (1:0)Stuttgart
21:30Greuther Furth2:1 (1:0)Mainz 05
21:30Leverkusen5:1 (2:0)Augsburg
23/01/202200:30Bochum2:2 (1:2)FC Cologne
21:30RB Leipzig2:0 (0:0)Wolfsburg
23:30Hertha Berlin1:4 (0:2)Bayern Munich
Vòng 21
05/02/202202:30Hertha Berlin1:1 (1:0)Bochum
21:30Stuttgart2:3 (1:1)Frankfurt
21:30Augsburg2:0 (1:0)Union Berlin
21:30Arminia1:1 (1:1)Mönchengladbach
21:30FC Cologne1:0 (1:0)Freiburg
21:30Mainz 052:0 (0:0)Hoffenheim
06/02/202200:30Bayern Munich3:2 (2:1)RB Leipzig
21:30Dortmund2:5 (1:3)Leverkusen
23:30Wolfsburg4:1 (1:1)Greuther Furth
Vòng 22
12/02/202202:30RB Leipzig3:1 (1:0)FC Cologne
21:30Bochum4:2 (4:1)Bayern Munich
21:30Frankfurt0:2 (0:1)Wolfsburg
21:30Freiburg1:1 (0:1)Mainz 05
21:30Mönchengladbach3:2 (1:0)Augsburg
21:30Greuther Furth2:1 (1:0)Hertha Berlin
13/02/202200:30Leverkusen4:2 (1:0)Stuttgart
21:30Union Berlin0:3 (0:2)Dortmund
23:30Hoffenheim2:0 (1:0)Arminia
Vòng 23
19/02/202202:30Mainz 053:2 (0:1)Leverkusen
21:30Arminia1:0 (0:0)Union Berlin
21:30Augsburg1:2 (1:2)Freiburg
21:30Wolfsburg1:2 (1:0)Hoffenheim
21:30Stuttgart1:1 (0:0)Bochum
20/02/202200:30FC Cologne1:0 (0:0)Frankfurt
21:30Bayern Munich4:1 (0:1)Greuther Furth
23:30Dortmund6:0 (2:0)Mönchengladbach
21/02/202201:30Hertha Berlin1:6 (0:1)RB Leipzig
Vòng 24
26/02/202202:30Hoffenheim2:1 (0:0)Stuttgart
21:30Mönchengladbach2:2 (1:2)Wolfsburg
21:30Union Berlin3:1 (1:0)Mainz 05
21:30Freiburg3:0 (1:0)Hertha Berlin
21:30Leverkusen3:0 (1:0)Arminia
21:30Greuther Furth1:1 (0:0)FC Cologne
27/02/202200:30Frankfurt0:1 (0:0)Bayern Munich
21:30Bochum0:1 (0:0)RB Leipzig
23:30Augsburg1:1 (0:1)Dortmund
Vòng 25
05/03/202202:30Arminia0:1 (0:0)Augsburg
21:30Hertha Berlin1:4 (0:1)Frankfurt
21:30Bayern Munich1:1 (1:1)Leverkusen
21:30Wolfsburg1:0 (1:0)Union Berlin
21:30RB Leipzig1:1 (0:1)Freiburg
21:30Bochum2:1 (1:0)Greuther Furth
06/03/202200:30Stuttgart3:2 (1:2)Mönchengladbach
23:30FC Cologne0:1 (0:0)Hoffenheim
17/03/202200:30Mainz 050:1 (0:0)Dortmund
Vòng 26
12/03/202221:30Hoffenheim1:1 (1:1)Bayern Munich
21:30Freiburg3:2 (2:0)Wolfsburg
21:30Union Berlin1:1 (1:0)Stuttgart
13/03/202200:30Mönchengladbach2:0 (1:0)Hertha Berlin
21:30Leverkusen0:1 (0:0)FC Cologne
23:30Dortmund1:0 (1:0)Arminia
23:30Frankfurt2:1 (0:1)Bochum
14/03/202201:30Greuther Furth1:6 (1:4)RB Leipzig
06/04/202223:30Augsburg2:1 (1:0)Mainz 05
Vòng 27
19/03/202202:30Bochum0:2 (0:0) dec.Mönchengladbach
21:30Greuther Furth0:0 (0:0)Freiburg
21:30Hertha Berlin3:0 (1:0)Hoffenheim
21:30Stuttgart3:2 (1:2)Augsburg
21:30Mainz 054:0 (1:0)Arminia
20/03/202200:30Bayern Munich4:0 (3:0)Union Berlin
21:30RB Leipzig0:0 (0:0)Frankfurt
23:30Wolfsburg0:2 (0:0)Leverkusen
21/03/202201:30FC Cologne1:1 (1:1)Dortmund
Vòng 28
02/04/202201:30Union Berlin1:0 (0:0)FC Cologne
20:30Freiburg1:4 (0:0)Bayern Munich
20:30Arminia1:1 (0:1)Stuttgart
20:30Leverkusen2:1 (2:1)Hertha Berlin
20:30Hoffenheim1:2 (0:1)Bochum
20:30Frankfurt0:0 (0:0)Greuther Furth
23:30Dortmund1:4 (0:2)RB Leipzig
03/04/202220:30Augsburg3:0 (1:0)Wolfsburg
22:30Mönchengladbach1:1 (1:0)Mainz 05
Vòng 29
09/04/202201:30Stuttgart0:2 (0:1)Dortmund
20:30Greuther Furth0:2 (0:2)Mönchengladbach
20:30FC Cologne3:2 (0:1)Mainz 05
20:30Bayern Munich1:0 (0:0)Augsburg
20:30Wolfsburg4:0 (2:0)Arminia
23:30Hertha Berlin1:4 (0:1)Union Berlin
10/04/202220:30Bochum0:0 (0:0)Leverkusen
22:30Frankfurt1:2 (0:1)Freiburg
11/04/202200:30RB Leipzig3:0 (3:0)Hoffenheim
Vòng 30
16/04/202220:30Dortmund6:1 (5:0)Wolfsburg
20:30Mainz 050:0 (0:0)Stuttgart
20:30Augsburg0:1 (0:0)Hertha Berlin
20:30Freiburg3:0 (2:0)Bochum
23:30Mönchengladbach1:3 (0:3)FC Cologne
17/04/202220:30Arminia0:3 (0:2)Bayern Munich
22:30Union Berlin2:0 (2:0)Frankfurt
22:30Hoffenheim0:0 (0:0)Greuther Furth
18/04/202200:30Leverkusen0:1 (0:0)RB Leipzig
Vòng 31
23/04/202201:30Wolfsburg5:0 (5:0)Mainz 05
20:30Greuther Furth1:4 (1:2)Leverkusen
20:30RB Leipzig1:2 (0:0)Union Berlin
20:30Freiburg3:3 (0:2)Mönchengladbach
20:30Frankfurt2:2 (1:1)Hoffenheim
20:30FC Cologne3:1 (2:1)Arminia
23:30Bayern Munich3:1 (2:0)Dortmund
24/04/202220:30Bochum0:2 (0:2)Augsburg
22:30Hertha Berlin2:0 (1:0)Stuttgart
Vòng 32
30/04/202201:30Union Berlin1:1 (0:1)Greuther Furth
20:30Mainz 053:1 (2:1)Bayern Munich
20:30Stuttgart1:1 (0:1)Wolfsburg
20:30Arminia1:1 (0:0)Hertha Berlin
20:30Augsburg1:4 (0:2)FC Cologne
20:30Dortmund3:4 (2:2)Bochum
23:30Hoffenheim3:4 (1:1)Freiburg
03/05/202201:30Mönchengladbach3:1 (2:1)RB Leipzig
01:30Leverkusen2:0 (1:0)Frankfurt
Vòng 33
07/05/202201:30Bochum2:1 (1:1)Arminia
20:30Greuther Furth1:3 (0:1)Dortmund
20:30FC Cologne0:1 (0:1)Wolfsburg
20:30Hoffenheim2:4 (2:1)Leverkusen
20:30Freiburg1:4 (0:3)Union Berlin
23:30Hertha Berlin1:2 (1:1)Mainz 05
08/05/202220:30Frankfurt1:1 (0:1)Mönchengladbach
22:30Bayern Munich2:2 (2:1)Stuttgart
09/05/202200:30RB Leipzig4:0 (1:0)Augsburg
Vòng 34
14/05/202220:30Wolfsburg2:2 (1:2)Bayern Munich
20:30Arminia1:1 (0:0)RB Leipzig
20:30Mainz 052:2 (1:2)Frankfurt
20:30Leverkusen2:1 (0:0)Freiburg
20:30Mönchengladbach5:1 (3:1)Hoffenheim
20:30Dortmund2:1 (0:1)Hertha Berlin
20:30Stuttgart2:1 (1:0)FC Cologne
20:30Union Berlin3:2 (2:0)Bochum
20:30Augsburg2:1 (1:1)Greuther Furth

Kết quả tất cả các trận đấu Hạng nhì Đức (2. Bundesliga) mùa giải 2021/2022

2-Bundesliga -ket-qua-bong-da-tong-hop-1-nha-cai

Vòng 1
24/07/202101:30FC Schalke 041:3 (1:0)Hamburger SV
18:30SV Darmstadt 980:2 (0:1)Jahn Regensburg
18:301. FC Heidenheim 18460:0 (0:0)SC Paderborn 07
18:30Dynamo Dresden3:0 (1:0)FC Ingolstadt 04
18:30Hansa Rostock1:3 (0:2)Karlsruher SC
25/07/202101:30Werder Bremen1:1 (0:0)Hannover 96
18:30FC St. Pauli3:0 (1:0)Holstein Kiel
18:301. FC Nürnberg0:0 (0:0)Erzgebirge Aue
18:30SV Sandhausen0:2 (0:0)Fortuna Düsseldorf
Vòng 2
30/07/202123:30Karlsruher SC3:0 (1:0)SV Darmstadt 98
23:30SC Paderborn 072:2 (1:0)1. FC Nürnberg
31/07/202118:30Hannover 960:3 (0:1)Hansa Rostock
18:30Jahn Regensburg3:0 (1:0)SV Sandhausen
18:30FC Ingolstadt 041:2 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
01/08/202101:30Fortuna Düsseldorf2:3 (0:1)Werder Bremen
18:30Holstein Kiel0:3 (0:2)FC Schalke 04
18:30Hamburger SV1:1 (1:0)Dynamo Dresden
18:30Erzgebirge Aue0:0 (0:0)FC St. Pauli
Vòng 3
13/08/202123:30FC Schalke 041:1 (1:0)Erzgebirge Aue
23:30FC St. Pauli3:2 (1:1)Hamburger SV
14/08/202118:30Holstein Kiel0:3 (0:2)Jahn Regensburg
18:301. FC Nürnberg2:0 (0:0)Fortuna Düsseldorf
18:30SV Sandhausen0:0 (0:0)Karlsruher SC
15/08/202101:30Dynamo Dresden2:0 (0:0)Hannover 96
18:30Werder Bremen1:4 (0:3)SC Paderborn 07
18:30SV Darmstadt 986:1 (4:0)FC Ingolstadt 04
18:301. FC Heidenheim 18461:1 (0:0)Hansa Rostock
Vòng 4
20/08/202123:30Fortuna Düsseldorf2:2 (1:1)Holstein Kiel
23:30Hannover 961:0 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
21/08/202118:30Karlsruher SC0:0 (0:0)Werder Bremen
18:30SC Paderborn 073:1 (1:1)FC St. Pauli
18:30Jahn Regensburg4:1 (1:0)FC Schalke 04
22/08/202101:30Hansa Rostock1:3 (1:1)Dynamo Dresden
18:30Hamburger SV2:2 (2:2)SV Darmstadt 98
18:30Erzgebirge Aue1:3 (0:0)SV Sandhausen
18:30FC Ingolstadt 040:0 (0:0)1. FC Nürnberg
Vòng 5
27/08/202123:301. FC Nürnberg2:1 (0:0)Karlsruher SC
23:30SV Sandhausen0:2 (0:1)FC Ingolstadt 04
28/08/202118:30Holstein Kiel3:0 (2:0)Erzgebirge Aue
18:30SV Darmstadt 984:0 (2:0)Hannover 96
18:301. FC Heidenheim 18460:0 (0:0)Hamburger SV
29/08/202101:30FC Schalke 043:1 (1:1)Fortuna Düsseldorf
18:30Werder Bremen3:0 (1:0)Hansa Rostock
18:30FC St. Pauli2:0 (0:0)Jahn Regensburg
18:30Dynamo Dresden0:3 (0:3)SC Paderborn 07
Vòng 6
11/09/202118:30Karlsruher SC2:2 (1:0)Holstein Kiel
18:30Hannover 961:0 (1:0)FC St. Pauli
18:30FC Ingolstadt 040:3 (0:2)Werder Bremen
12/09/202101:30Hamburger SV2:1 (0:0)SV Sandhausen
18:301. FC Heidenheim 18462:1 (1:0)Dynamo Dresden
18:30SC Paderborn 070:1 (0:0)FC Schalke 04
18:30Erzgebirge Aue0:1 (0:1)Fortuna Düsseldorf
18:30Jahn Regensburg2:2 (1:1)1. FC Nürnberg
18:30Hansa Rostock2:1 (1:0)SV Darmstadt 98
Vòng 7
17/09/202123:30FC Schalke 041:2 (1:1)Karlsruher SC
23:301. FC Nürnberg1:0 (0:0)Hansa Rostock
18/09/202118:30Holstein Kiel0:3 (0:3)Hannover 96
18:30Fortuna Düsseldorf1:1 (1:1)Jahn Regensburg
18:30SV Sandhausen1:3 (0:2)1. FC Heidenheim 1846
19/09/202101:30Werder Bremen0:2 (0:2)Hamburger SV
18:30SV Darmstadt 981:0 (1:0)Dynamo Dresden
18:30FC St. Pauli4:1 (1:0)FC Ingolstadt 04
18:30Erzgebirge Aue1:4 (0:3)SC Paderborn 07
Vòng 8
24/09/202123:301. FC Heidenheim 18462:1 (1:0)SV Darmstadt 98
23:30Jahn Regensburg3:2 (2:0)Erzgebirge Aue
25/09/202118:30Karlsruher SC1:3 (0:2)FC St. Pauli
18:30FC Ingolstadt 041:2 (0:0)Fortuna Düsseldorf
18:30SC Paderborn 071:2 (1:0)Holstein Kiel
26/09/202101:30Hansa Rostock0:2 (0:1)FC Schalke 04
18:30Hamburger SV2:2 (1:1)1. FC Nürnberg
18:30Hannover 961:2 (0:0)SV Sandhausen
18:30Dynamo Dresden3:0 (1:0)Werder Bremen
Vòng 9
01/10/202123:30Werder Bremen3:0 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
23:30Erzgebirge Aue1:1 (1:0)Hamburger SV
02/10/202118:30Holstein Kiel0:2 (0:2)Hansa Rostock
18:30Fortuna Düsseldorf2:3 (1:1)SC Paderborn 07
18:30Jahn Regensburg2:2 (0:1)Karlsruher SC
03/10/202101:301. FC Nürnberg0:0 (0:0)Hannover 96
18:30FC Schalke 043:0 (1:0)FC Ingolstadt 04
18:30FC St. Pauli3:0 (1:0)Dynamo Dresden
18:30SV Sandhausen1:6 (1:2)SV Darmstadt 98
Vòng 10
15/10/202123:30SC Paderborn 071:1 (0:1)Jahn Regensburg
23:30Hannover 960:1 (0:0)FC Schalke 04
16/10/202118:30Karlsruher SC2:1 (0:0)Erzgebirge Aue
18:301. FC Heidenheim 18462:4 (1:0)FC St. Pauli
18:30FC Ingolstadt 041:1 (0:1)Holstein Kiel
17/10/202101:30Hamburger SV1:1 (1:0)Fortuna Düsseldorf
18:30SV Darmstadt 983:0 (1:0)Werder Bremen
18:30Dynamo Dresden0:1 (0:1)1. FC Nürnberg
18:30Hansa Rostock1:1 (0:1)SV Sandhausen
Vòng 11
22/10/202123:30SC Paderborn 071:2 (1:1)Hamburger SV
23:30Erzgebirge Aue1:0 (0:0)FC Ingolstadt 04
23/10/202118:30Holstein Kiel1:1 (1:1)SV Darmstadt 98
18:30Fortuna Düsseldorf3:1 (1:1)Karlsruher SC
18:301. FC Nürnberg4:0 (1:0)1. FC Heidenheim 1846
24/10/202101:30FC Schalke 043:0 (1:0)Dynamo Dresden
18:30FC St. Pauli4:0 (2:0)Hansa Rostock
18:30Jahn Regensburg3:1 (2:0)Hannover 96
18:30SV Sandhausen2:2 (1:1)Werder Bremen
Vòng 12
29/10/202123:30SV Darmstadt 982:0 (1:0)1. FC Nürnberg
23:301. FC Heidenheim 18461:0 (0:0)FC Schalke 04
30/10/202118:30Werder Bremen1:1 (0:0)FC St. Pauli
18:30Hannover 961:1 (1:1)Erzgebirge Aue
18:30Dynamo Dresden0:1 (0:0)SV Sandhausen
31/10/202101:30Hamburger SV1:1 (1:0)Holstein Kiel
19:30Karlsruher SC2:4 (0:4)SC Paderborn 07
19:30Hansa Rostock2:1 (1:0)Fortuna Düsseldorf
19:30FC Ingolstadt 040:3 (0:1)Jahn Regensburg
Vòng 13
06/11/202100:30Holstein Kiel2:1 (0:1)Dynamo Dresden
00:301. FC Nürnberg1:2 (1:0)Werder Bremen
19:30Fortuna Düsseldorf1:1 (1:0)Hannover 96
19:30SC Paderborn 072:1 (0:0)FC Ingolstadt 04
19:30Jahn Regensburg2:3 (1:1)Hansa Rostock
07/11/202102:30Karlsruher SC1:1 (1:1)Hamburger SV
19:30FC Schalke 042:4 (1:2)SV Darmstadt 98
19:30Erzgebirge Aue2:0 (2:0)1. FC Heidenheim 1846
25/11/202100:30FC St. Pauli3:1 (2:0)SV Sandhausen
Vòng 14
20/11/202100:30Hannover 960:0 (0:0)SC Paderborn 07
00:30SV Sandhausen1:2 (0:0)1. FC Nürnberg
19:30Hamburger SV4:1 (2:1)Jahn Regensburg
19:30SV Darmstadt 984:0 (4:0)FC St. Pauli
19:30Hansa Rostock1:2 (1:1)Erzgebirge Aue
21/11/202102:30Werder Bremen1:1 (0:0)FC Schalke 04
19:301. FC Heidenheim 18462:1 (1:1)Holstein Kiel
19:30Dynamo Dresden1:0 (1:0)Fortuna Düsseldorf
19:30FC Ingolstadt 041:1 (1:1)Karlsruher SC
Vòng 15
27/11/202100:30Fortuna Düsseldorf0:1 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
00:30Jahn Regensburg3:1 (1:0)Dynamo Dresden
19:30FC Schalke 045:2 (0:0)SV Sandhausen
19:30Karlsruher SC4:0 (3:0)Hannover 96
19:30Erzgebirge Aue1:2 (0:0)SV Darmstadt 98
28/11/202102:30Holstein Kiel2:1 (1:0)Werder Bremen
19:30Hamburger SV3:0 (2:0)FC Ingolstadt 04
19:30SC Paderborn 071:1 (0:1)Hansa Rostock
19:301. FC Nürnberg2:3 (1:2)FC St. Pauli
Vòng 16
04/12/202100:30Werder Bremen4:0 (2:0)Erzgebirge Aue
00:30SV Darmstadt 981:3 (0:2)Fortuna Düsseldorf
19:301. FC Nürnberg2:1 (1:0)Holstein Kiel
19:30SV Sandhausen1:1 (0:1)SC Paderborn 07
19:30Hansa Rostock1:1 (0:1)FC Ingolstadt 04
05/12/202102:30FC St. Pauli2:1 (2:0)FC Schalke 04
19:301. FC Heidenheim 18463:0 (1:0)Jahn Regensburg
19:30Hannover 961:0 (1:0)Hamburger SV
19:30Dynamo Dresden3:1 (0:0)Karlsruher SC
Vòng 17
11/12/202100:30FC Schalke 044:1 (1:0)1. FC Nürnberg
00:30Jahn Regensburg2:3 (1:1)Werder Bremen
19:30Holstein Kiel2:2 (1:1)SV Sandhausen
19:30SC Paderborn 070:1 (0:0)SV Darmstadt 98
19:30FC Ingolstadt 041:2 (1:2)Hannover 96
12/12/202102:30Fortuna Düsseldorf1:1 (0:0)FC St. Pauli
19:30Hamburger SV3:0 (2:0)Hansa Rostock
19:30Karlsruher SC3:2 (2:1)1. FC Heidenheim 1846
19:30Erzgebirge Aue0:1 (0:0)Dynamo Dresden
Vòng 18
18/12/202100:30Holstein Kiel3:0 (3:0)FC St. Pauli
00:30Fortuna Düsseldorf0:1 (0:1)SV Sandhausen
19:30SC Paderborn 071:2 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
19:30Erzgebirge Aue1:3 (1:2)1. FC Nürnberg
19:30FC Ingolstadt 043:0 (2:0)Dynamo Dresden
19/12/202102:30Hamburger SV1:1 (1:0)FC Schalke 04
19:30Hannover 961:4 (1:1)Werder Bremen
19:30Jahn Regensburg0:2 (0:0)SV Darmstadt 98
19:30Karlsruher SC2:2 (2:1)Hansa Rostock
Vòng 19
15/01/202200:30Dynamo Dresden1:1 (0:1)Hamburger SV
00:30Hansa Rostock0:1 (0:0)Hannover 96
19:30Werder Bremen3:0 (0:0)Fortuna Düsseldorf
19:301. FC Nürnberg1:2 (0:2)SC Paderborn 07
19:30FC St. Pauli2:2 (1:1)Erzgebirge Aue
16/01/202202:30SV Darmstadt 982:2 (0:1)Karlsruher SC
19:30FC Schalke 041:1 (0:0)Holstein Kiel
19:30SV Sandhausen0:3 (0:2)Jahn Regensburg
19:301. FC Heidenheim 18462:1 (1:0)FC Ingolstadt 04
Vòng 20
22/01/202200:30Hamburger SV2:1 (0:1)FC St. Pauli
00:30Fortuna Düsseldorf0:1 (0:1)1. FC Nürnberg
19:30SC Paderborn 073:4 (2:1)Werder Bremen
19:30FC Ingolstadt 040:2 (0:1)SV Darmstadt 98
19:30Hansa Rostock0:0 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
23/01/202202:30Erzgebirge Aue0:5 (0:2)FC Schalke 04
19:30Jahn Regensburg1:2 (1:1)Holstein Kiel
19:30Hannover 960:0 (0:0)Dynamo Dresden
09/02/202200:30Karlsruher SC0:2 (0:1)SV Sandhausen
Vòng 21
05/02/202200:301. FC Heidenheim 18463:1 (2:1)Hannover 96
00:301. FC Nürnberg0:5 (0:3)FC Ingolstadt 04
19:30Werder Bremen2:1 (0:0)Karlsruher SC
19:30SV Sandhausen2:0 (1:0)Erzgebirge Aue
19:30FC Schalke 042:1 (0:1)Jahn Regensburg
06/02/202202:30FC St. Pauli2:2 (2:1)SC Paderborn 07
19:30SV Darmstadt 980:5 (0:3)Hamburger SV
19:30Holstein Kiel1:0 (0:0)Fortuna Düsseldorf
19:30Dynamo Dresden1:4 (0:4)Hansa Rostock
Vòng 22
12/02/202200:30Erzgebirge Aue2:3 (0:2)Holstein Kiel
00:30Hansa Rostock1:2 (0:0)Werder Bremen
19:30Hamburger SV2:0 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
19:30Karlsruher SC4:1 (1:1)1. FC Nürnberg
19:30SC Paderborn 070:0 (0:0)Dynamo Dresden
13/02/202202:30Jahn Regensburg2:3 (0:2)FC St. Pauli
19:30Fortuna Düsseldorf2:1 (0:1)FC Schalke 04
19:30Hannover 962:2 (1:1)SV Darmstadt 98
19:30FC Ingolstadt 040:0 (0:0)SV Sandhausen
Vòng 23
19/02/202200:30Dynamo Dresden1:1 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
00:30FC Schalke 042:0 (1:0)SC Paderborn 07
19:30SV Sandhausen1:1 (1:0)Hamburger SV
19:30Holstein Kiel0:2 (0:1)Karlsruher SC
19:30Werder Bremen1:1 (0:0)FC Ingolstadt 04
20/02/202202:301. FC Nürnberg2:0 (1:0)Jahn Regensburg
19:30Fortuna Düsseldorf3:1 (1:0)Erzgebirge Aue
19:30FC St. Pauli0:3 (0:1)Hannover 96
19:30SV Darmstadt 981:1 (1:0)Hansa Rostock
Vòng 24
26/02/202200:30SC Paderborn 073:3 (1:0)Erzgebirge Aue
00:30Hannover 962:0 (0:0)Holstein Kiel
19:30Karlsruher SC1:1 (1:1)FC Schalke 04
19:30Hansa Rostock0:2 (0:1)1. FC Nürnberg
19:30FC Ingolstadt 041:3 (1:2)FC St. Pauli
27/02/202202:30Dynamo Dresden0:1 (0:0)SV Darmstadt 98
19:30Hamburger SV2:3 (0:1)Werder Bremen
19:301. FC Heidenheim 18461:1 (1:1)SV Sandhausen
19:30Jahn Regensburg0:0 (0:0)Fortuna Düsseldorf
Vòng 25
05/03/202200:30SV Darmstadt 983:2 (0:1)1. FC Heidenheim 1846
00:30Holstein Kiel3:4 (1:1)SC Paderborn 07
19:30FC St. Pauli3:1 (3:0)Karlsruher SC
19:30SV Sandhausen3:1 (2:1)Hannover 96
19:30FC Schalke 043:4 (2:2)Hansa Rostock
06/03/202202:301. FC Nürnberg2:1 (1:1)Hamburger SV
19:30Erzgebirge Aue1:0 (1:0)Jahn Regensburg
19:30Werder Bremen2:1 (2:1)Dynamo Dresden
19:30Fortuna Düsseldorf3:0 (2:0)FC Ingolstadt 04
Vòng 26
12/03/202200:30SV Darmstadt 981:1 (1:0)SV Sandhausen
00:30Hansa Rostock3:2 (1:0)Holstein Kiel
19:30SC Paderborn 071:1 (0:1)Fortuna Düsseldorf
19:30Dynamo Dresden1:1 (1:1)FC St. Pauli
13/03/202202:301. FC Heidenheim 18462:1 (1:0)Werder Bremen
19:30Karlsruher SC1:1 (0:1)Jahn Regensburg
19:30Hannover 960:3 (0:1)1. FC Nürnberg
19:30FC Ingolstadt 040:3 (0:0)FC Schalke 04
05/04/202223:30Hamburger SV4:0 (2:0)Erzgebirge Aue
Vòng 27
19/03/202200:30Erzgebirge Aue0:3 (0:0)Karlsruher SC
00:30FC St. Pauli1:0 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
19:30Fortuna Düsseldorf1:1 (0:0)Hamburger SV
19:30FC Schalke 042:1 (1:0)Hannover 96
19:30SV Sandhausen0:1 (0:0)Hansa Rostock
20/03/202202:30Werder Bremen1:0 (0:0)SV Darmstadt 98
19:30Jahn Regensburg1:0 (0:0)SC Paderborn 07
19:301. FC Nürnberg1:1 (1:1)Dynamo Dresden
19:30Holstein Kiel1:0 (1:0)FC Ingolstadt 04
Vòng 28
01/04/202223:30Dynamo Dresden1:2 (0:1)FC Schalke 04
23:30FC Ingolstadt 043:2 (2:0)Erzgebirge Aue
02/04/202218:30Hamburger SV1:2 (0:1)SC Paderborn 07
18:30SV Darmstadt 983:1 (2:0)Holstein Kiel
18:30Hannover 961:1 (1:1)Jahn Regensburg
03/04/202201:30Hansa Rostock1:0 (0:0)FC St. Pauli
18:30Werder Bremen1:1 (0:0)SV Sandhausen
18:30Karlsruher SC2:2 (0:2)Fortuna Düsseldorf
18:301. FC Heidenheim 18463:1 (2:0)1. FC Nürnberg
Vòng 29
08/04/202223:30Fortuna Düsseldorf3:0 (1:0)Hansa Rostock
23:30Jahn Regensburg1:1 (0:1)FC Ingolstadt 04
09/04/202218:30FC St. Pauli1:1 (1:0)Werder Bremen
18:30FC Schalke 043:0 (1:0)1. FC Heidenheim 1846
18:30Erzgebirge Aue1:3 (0:2)Hannover 96
10/04/202201:301. FC Nürnberg3:1 (1:0)SV Darmstadt 98
18:30Holstein Kiel1:0 (1:0)Hamburger SV
18:30SC Paderborn 072:2 (1:1)Karlsruher SC
18:30SV Sandhausen2:1 (1:0)Dynamo Dresden
Vòng 30
16/04/202218:30Hannover 960:0 (0:0)Fortuna Düsseldorf
18:30SV Sandhausen1:1 (0:1)FC St. Pauli
18:30Dynamo Dresden0:0 (0:0)Holstein Kiel
17/04/202201:30Hamburger SV3:0 (2:0)Karlsruher SC
18:30Werder Bremen1:1 (0:1)1. FC Nürnberg
18:30SV Darmstadt 982:5 (2:3)FC Schalke 04
18:301. FC Heidenheim 18460:2 (0:0)Erzgebirge Aue
18:30Hansa Rostock1:1 (1:0)Jahn Regensburg
18:30FC Ingolstadt 040:1 (0:0)SC Paderborn 07
Vòng 31
22/04/202223:30Fortuna Düsseldorf2:2 (2:0)Dynamo Dresden
23:30Karlsruher SC2:2 (0:1)FC Ingolstadt 04
23/04/202218:30FC Schalke 041:4 (0:2)Werder Bremen
18:30Jahn Regensburg2:4 (0:1)Hamburger SV
18:30Holstein Kiel1:1 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
24/04/202201:30FC St. Pauli1:2 (0:2)SV Darmstadt 98
18:30SC Paderborn 073:0 (2:0)Hannover 96
18:301. FC Nürnberg2:4 (1:1)SV Sandhausen
18:30Erzgebirge Aue2:2 (2:1)Hansa Rostock
Vòng 32
29/04/202223:30Werder Bremen2:3 (2:1)Holstein Kiel
23:301. FC Heidenheim 18461:3 (0:2)Fortuna Düsseldorf
23:30FC St. Pauli1:1 (0:0)1. FC Nürnberg
23:30Hannover 962:0 (1:0)Karlsruher SC
23:30SV Sandhausen1:2 (0:0)FC Schalke 04
30/04/202218:30Dynamo Dresden1:1 (0:0)Jahn Regensburg
18:30Hansa Rostock0:0 (0:0)SC Paderborn 07
18:30FC Ingolstadt 040:4 (0:2)Hamburger SV
01/05/202201:30SV Darmstadt 986:0 (4:0)Erzgebirge Aue
Vòng 33
06/05/202223:30Fortuna Düsseldorf2:1 (2:0)SV Darmstadt 98
23:30SC Paderborn 072:0 (1:0)SV Sandhausen
07/05/202218:30Jahn Regensburg0:2 (0:0)1. FC Heidenheim 1846
18:30Hamburger SV2:1 (2:1)Hannover 96
18:30FC Ingolstadt 040:0 (0:0)Hansa Rostock
08/05/202201:30FC Schalke 043:2 (0:2)FC St. Pauli
18:30Erzgebirge Aue0:3 (0:0)Werder Bremen
18:30Holstein Kiel3:0 (2:0)1. FC Nürnberg
18:30Karlsruher SC2:2 (0:1)Dynamo Dresden
Vòng 34
15/05/202220:30Werder Bremen2:0 (1:0)Jahn Regensburg
20:30SV Darmstadt 983:0 (3:0)SC Paderborn 07
20:301. FC Heidenheim 18462:0 (2:0)Karlsruher SC
20:30FC St. Pauli2:0 (0:0)Fortuna Düsseldorf
20:301. FC Nürnberg1:2 (0:1)FC Schalke 04
20:30Hannover 963:2 (1:1)FC Ingolstadt 04
20:30SV Sandhausen3:1 (3:0)Holstein Kiel
20:30Dynamo Dresden0:1 (0:0)Erzgebirge Aue
20:30Hansa Rostock2:3 (1:0)Hamburger SV

Kết quả bóng đá Pháp

Kết quả tất cả các trận đấu Ligue 1 mùa giải 2021/2022

Ligue-1-ket-qua-bong-da-tong-hop-1-nha-cai

Vòng 1
07/08/202102:00AS Monaco1:1 (1:1)Nantes
22:00Olympic Lyon1:1 (0:1)Stade Brest
08/08/202102:00Troyes1:2 (1:2)Paris Saint-Germain
18:00Rennes1:1 (1:1)Lens
20:00Saint-Etienne1:1 (0:0)Lorient
20:00Bordeaux0:2 (0:0)Clermont Foot
20:00Nice0:0 (0:0)Stade Reims
20:00Strasbourg0:2 (0:0)Angers
22:00Metz3:3 (2:1)Lille
09/08/202101:45Montpellier2:3 (2:0)Marseille
Vòng 2
14/08/202102:00Lorient1:0 (1:0)AS Monaco
22:00Lille0:4 (0:3)Nice
15/08/202102:00Paris Saint-Germain4:2 (3:0)Strasbourg
18:00Angers3:0 (1:0)Olympic Lyon
20:00Clermont Foot2:0 (0:0)Troyes
20:00Nantes2:0 (1:0)Metz
20:00Stade Brest1:1 (0:0)Rennes
20:00Stade Reims3:3 (2:3)Montpellier
22:00Lens2:2 (1:1)Saint-Etienne
16/08/202101:45Marseille2:2 (2:0)Bordeaux
Vòng 3
21/08/202102:00Stade Brest2:4 (1:2)Paris Saint-Germain
22:00AS Monaco0:2 (0:0)Lens
22/08/202102:00Saint-Etienne1:1 (0:1)Lille
18:00Olympic Lyon3:3 (3:1)Clermont Foot
20:00Metz1:1 (1:1)Stade Reims
20:00Bordeaux1:1 (1:1)Angers
20:00Montpellier3:1 (0:1)Lorient
20:00Strasbourg1:1 (0:1)Troyes
22:00Rennes1:0 (0:0)Nantes
28/10/202102:00Nice1:1 (1:1)Marseille
Vòng 4
28/08/202102:00Nantes0:1 (0:1)Olympic Lyon
22:00Nice4:0 (3:0)Bordeaux
29/08/202102:00Marseille3:1 (1:1)Saint-Etienne
18:00Troyes1:2 (0:1)AS Monaco
20:00Clermont Foot2:2 (1:2)Metz
20:00Strasbourg3:1 (2:1)Stade Brest
20:00Lens2:2 (1:2)Lorient
20:00Angers2:0 (0:0)Rennes
22:00Lille2:1 (1:1)Montpellier
30/08/202101:45Stade Reims0:2 (0:1)Paris Saint-Germain
Vòng 5
11/09/202102:00Lorient2:1 (1:1)Lille
22:00Paris Saint-Germain4:0 (2:0)Clermont Foot
12/09/202102:00AS Monaco0:2 (0:1)Marseille
18:00Montpellier2:0 (1:0)Saint-Etienne
20:00Metz0:2 (0:0)Troyes
20:00Bordeaux2:3 (0:2)Lens
20:00Stade Brest1:1 (0:0)Angers
20:00Rennes0:2 (0:1)Stade Reims
22:00Nantes0:2 (0:0)Nice
13/09/202101:45Olympic Lyon3:1 (1:0)Strasbourg
Vòng 6
18/09/202102:00Strasbourg3:0 (3:0)Metz
22:00Lens1:0 (0:0)Lille
19/09/202102:00Saint-Etienne1:2 (0:1)Bordeaux
18:00Nice2:2 (0:1)AS Monaco
20:00Clermont Foot1:1 (0:0)Stade Brest
20:00Troyes1:1 (1:0)Montpellier
20:00Angers1:4 (1:3)Nantes
20:00Stade Reims0:0 (0:0)Lorient
22:00Marseille2:0 (0:0)Rennes
20/09/202101:45Paris Saint-Germain2:1 (0:0)Olympic Lyon
Vòng 7
23/09/202100:00AS Monaco3:1 (1:1)Saint-Etienne
00:00Nantes3:1 (1:0)Stade Brest
00:00Montpellier3:3 (1:2)Bordeaux
00:00Lille2:1 (2:0)Stade Reims
00:00Rennes6:0 (2:0)Clermont Foot
02:00Lorient1:0 (1:0)Nice
02:00Metz1:2 (1:1)Paris Saint-Germain
02:00Olympic Lyon3:1 (0:1)Troyes
02:00Lens0:1 (0:0)Strasbourg
02:00Angers0:0 (0:0)Marseille
Vòng 8
25/09/202122:00Saint-Etienne0:3 (0:1)Nice
26/09/202100:00Strasbourg1:2 (0:1)Lille
02:00Olympic Lyon1:1 (0:1)Lorient
02:00Paris Saint-Germain2:0 (1:0)Montpellier
18:00Bordeaux1:1 (0:0)Rennes
20:00Troyes1:1 (1:0)Angers
20:00Stade Brest1:2 (0:1)Metz
20:00Stade Reims3:1 (0:0)Nantes
22:00Clermont Foot1:3 (1:1)AS Monaco
27/09/202101:45Marseille2:3 (2:2)Lens
Vòng 9
02/10/202102:00Lens2:0 (1:0)Stade Reims
22:00Montpellier1:1 (1:1)Strasbourg
03/10/202102:00Nice2:1 (1:0)Stade Brest
18:00Rennes2:0 (1:0)Paris Saint-Germain
20:00AS Monaco3:0 (1:0)Bordeaux
20:00Lorient1:1 (0:1)Clermont Foot
20:00Nantes2:0 (0:0)Troyes
20:00Angers3:2 (0:1)Metz
22:00Lille2:0 (1:0)Marseille
04/10/202101:45Saint-Etienne1:1 (0:1)Olympic Lyon
Vòng 10
16/10/202102:00Paris Saint-Germain2:1 (0:1)Angers
22:00Clermont Foot1:0 (1:0)Lille
17/10/202102:00Olympic Lyon2:0 (0:0)AS Monaco
18:00Troyes1:0 (1:0)Nice
20:00Metz0:3 (0:3)Rennes
20:00Bordeaux1:1 (0:0)Nantes
20:00Strasbourg5:1 (2:1)Saint-Etienne
20:00Stade Brest1:1 (0:1)Stade Reims
22:00Montpellier1:0 (0:0)Lens
18/10/202101:45Marseille4:1 (1:1)Lorient
Vòng 11
23/10/202102:00Saint-Etienne2:2 (0:1)Angers
22:00Nantes2:1 (1:0)Clermont Foot
24/10/202102:00Lille1:1 (1:1)Stade Brest
18:00Nice3:2 (0:1)Olympic Lyon
20:00Lorient1:1 (0:0)Bordeaux
20:00Lens4:1 (2:1)Metz
20:00Stade Reims1:2 (1:1)Troyes
20:00Rennes1:0 (0:0)Strasbourg
22:00AS Monaco3:1 (2:0)Montpellier
25/10/202101:45Marseille0:0 (0:0)Paris Saint-Germain
Vòng 12
30/10/202102:00Paris Saint-Germain2:1 (0:1)Lille
22:00Metz1:1 (1:1)Saint-Etienne
31/10/202102:00Olympic Lyon2:1 (2:0)Lens
19:00Angers1:2 (1:0)Nice
21:00Troyes2:2 (2:1)Rennes
21:00Bordeaux3:2 (0:1)Stade Reims
21:00Montpellier2:0 (0:0)Nantes
21:00Strasbourg4:0 (3:0)Lorient
23:00Stade Brest2:0 (1:0)AS Monaco
01/11/202102:45Clermont Foot0:1 (0:1)Marseille
Vòng 13
06/11/202103:00Lens4:0 (3:0)Troyes
23:00Lille1:1 (1:0)Angers
07/11/202103:00Bordeaux2:3 (0:2)Paris Saint-Germain
19:00Marseille0:0 (0:0)Metz
21:00Saint-Etienne3:2 (0:0)Clermont Foot
21:00Lorient1:2 (1:0)Stade Brest
21:00Nantes2:2 (1:1)Strasbourg
21:00Stade Reims0:0 (0:0)AS Monaco
23:00Nice0:1 (0:0)Montpellier
08/11/202102:45Rennes4:1 (1:0)Olympic Lyon
Vòng 14
20/11/202103:00AS Monaco2:2 (1:2)Lille
23:00Paris Saint-Germain3:1 (1:0)Nantes
21/11/202103:00Rennes2:0 (2:0)Montpellier
19:00Stade Brest4:0 (3:0)Lens
21:00Troyes0:1 (0:0)Saint-Etienne
21:00Metz3:3 (1:2)Bordeaux
21:00Strasbourg1:1 (0:1)Stade Reims
21:00Angers1:0 (0:0)Lorient
23:00Clermont Foot1:2 (1:0)Nice
02/02/202203:00Olympic Lyon2:1 (0:1)Marseille
Vòng 15
27/11/202103:00Lens2:2 (0:1)Angers
23:00Lille1:1 (1:1)Nantes
28/11/202103:00Nice0:1 (0:1)Metz
19:00Saint-Etienne1:3 (1:1)Paris Saint-Germain
21:00AS Monaco1:1 (1:0)Strasbourg
21:00Lorient0:2 (0:0)Rennes
21:00Bordeaux1:2 (1:0)Stade Brest
21:00Stade Reims1:0 (0:0)Clermont Foot
23:00Montpellier0:1 (0:1)Olympic Lyon
29/11/202102:45Marseille1:0 (0:0)Troyes
Vòng 16
02/12/202101:00Troyes2:0 (2:0)Lorient
01:00Metz1:3 (0:2)Montpellier
01:00Strasbourg5:2 (3:1)Bordeaux
01:00Angers1:3 (0:2)AS Monaco
01:00Stade Brest1:0 (0:0)Saint-Etienne
03:00Clermont Foot2:2 (1:1)Lens
03:00Nantes0:1 (0:1)Marseille
03:00Olympic Lyon1:2 (0:0)Stade Reims
03:00Paris Saint-Germain0:0 (0:0)Nice
03:00Rennes1:2 (0:2)Lille
Vòng 17
04/12/202123:00Marseille1:2 (1:0)Stade Brest
05/12/202101:00Lille2:1 (0:1)Troyes
03:00Lens1:1 (0:0)Paris Saint-Germain
19:00Saint-Etienne0:5 (0:3)Rennes
21:00AS Monaco4:0 (2:0)Metz
21:00Lorient0:1 (0:0)Nantes
21:00Montpellier1:0 (1:0)Clermont Foot
21:00Stade Reims1:2 (0:0)Angers
23:00Nice0:3 (0:1)Strasbourg
06/12/202102:45Bordeaux2:2 (1:2)Olympic Lyon
Vòng 18
11/12/202103:00Nantes3:2 (0:2)Lens
23:00Stade Brest0:4 (0:1)Montpellier
12/12/202103:00Stade Reims2:0 (1:0)Saint-Etienne
19:00Lille0:0 (0:0)Olympic Lyon
21:00Troyes1:2 (1:1)Bordeaux
21:00Metz4:1 (3:0)Lorient
21:00Angers0:1 (0:0)Clermont Foot
21:00Rennes1:2 (0:1)Nice
23:00Strasbourg0:2 (0:0)Marseille
13/12/202102:45Paris Saint-Germain2:0 (2:0)AS Monaco
Vòng 19
23/12/202103:00AS Monaco2:1 (1:1)Rennes
03:00Saint-Etienne0:1 (0:0)Nantes
03:00Troyes1:1 (0:1)Stade Brest
03:00Lorient1:1 (1:0)Paris Saint-Germain
03:00Bordeaux2:3 (2:1)Lille
03:00Montpellier4:1 (2:1)Angers
03:00Nice2:1 (0:1)Lens
03:00Olympic Lyon1:1 (0:0)Metz
03:00Marseille1:1 (0:0)Stade Reims
20/01/202201:00Clermont Foot0:2 (0:1)Strasbourg
Vòng 20
08/01/202203:00Bordeaux0:1 (0:1)Marseille
09/01/202203:00Lens1:0 (0:0)Rennes
19:00Stade Brest0:3 (0:1)Nice
21:00Clermont Foot0:0 (0:0)Stade Reims
21:00Metz0:2 (0:0)Strasbourg
23:00Nantes0:0 (0:0)AS Monaco
10/01/202202:45Olympic Lyon1:1 (1:0)Paris Saint-Germain
20/01/202201:00Montpellier0:1 (0:0)Troyes
01:00Lille3:1 (3:0)Lorient
27/01/202201:00Angers0:1 (0:1)Saint-Etienne
Vòng 21
15/01/202203:00Nice2:1 (1:1)Nantes
23:00Saint-Etienne1:2 (1:0)Lens
16/01/202203:00Paris Saint-Germain2:0 (1:0)Stade Brest
19:00Rennes6:0 (2:0)Bordeaux
21:00AS Monaco4:0 (1:0)Clermont Foot
21:00Lorient0:0 (0:0)Angers
21:00Strasbourg3:1 (0:1)Montpellier
21:00Stade Reims0:1 (0:0)Metz
23:05Troyes0:1 (0:1)Olympic Lyon
17/01/202202:45Marseille1:1 (0:1)Lille
Vòng 22
22/01/202203:00Olympic Lyon1:0 (1:0)Saint-Etienne
23:00Stade Brest2:0 (1:0)Lille
23/01/202203:00Lens0:2 (0:1)Marseille
19:00Metz0:2 (0:0)Nice
21:00Clermont Foot2:1 (0:1)Rennes
21:00Nantes4:2 (1:0)Lorient
21:00Bordeaux4:3 (3:1)Strasbourg
21:00Angers2:1 (2:1)Troyes
23:05Montpellier3:2 (2:1)AS Monaco
24/01/202202:45Paris Saint-Germain4:0 (1:0)Stade Reims
Vòng 23
05/02/202203:00Marseille5:2 (2:2)Angers
23:00Saint-Etienne3:1 (0:1)Montpellier
06/02/202203:00AS Monaco2:0 (2:0)Olympic Lyon
19:00Lorient2:0 (1:0)Lens
21:00Troyes0:0 (0:0)Metz
21:00Nice0:1 (0:0)Clermont Foot
21:00Strasbourg1:0 (0:0)Nantes
21:00Stade Reims5:0 (1:0)Bordeaux
23:00Rennes2:0 (1:0)Stade Brest
07/02/202202:45Lille1:5 (1:3)Paris Saint-Germain
Vòng 24
12/02/202203:00Paris Saint-Germain1:0 (0:0)Rennes
23:00Montpellier0:1 (0:0)Lille
13/02/202203:00Olympic Lyon2:0 (1:0)Nice
19:00AS Monaco0:0 (0:0)Lorient
21:00Clermont Foot1:2 (1:0)Saint-Etienne
21:00Nantes1:0 (1:0)Stade Reims
21:00Angers0:1 (0:1)Strasbourg
21:00Stade Brest5:1 (2:1)Troyes
23:05Lens3:2 (3:1)Bordeaux
14/02/202202:45Metz1:2 (0:1)Marseille
Vòng 25
19/02/202203:00Lille0:0 (0:0)Metz
23:00Lens1:1 (1:1)Olympic Lyon
20/02/202203:00Nantes3:1 (3:0)Paris Saint-Germain
19:00Nice1:0 (1:0)Angers
21:00Saint-Etienne2:2 (2:2)Strasbourg
21:00Lorient0:1 (0:0)Montpellier
21:00Stade Reims1:1 (1:1)Stade Brest
21:00Rennes4:1 (2:1)Troyes
23:05Bordeaux1:1 (1:0)AS Monaco
21/02/202202:45Marseille0:2 (0:1)Clermont Foot
Vòng 26
26/02/202203:00Montpellier2:4 (2:2)Rennes
23:00Strasbourg0:0 (0:0)Nice
27/02/202203:00Paris Saint-Germain3:1 (1:1)Saint-Etienne
19:00AS Monaco1:2 (0:0)Stade Reims
21:00Clermont Foot1:1 (1:1)Bordeaux
21:00Metz0:0 (0:0)Nantes
21:00Angers1:2 (0:0)Lens
21:00Stade Brest0:1 (0:0)Lorient
23:05Troyes1:1 (0:1)Marseille
28/02/202202:45Olympic Lyon0:1 (0:1)Lille
Vòng 27
05/03/202203:00Lorient1:4 (0:2)Olympic Lyon
23:00Lens0:1 (0:0)Stade Brest
06/03/202203:00Nice1:0 (0:0)Paris Saint-Germain
19:00Saint-Etienne1:0 (0:0)Metz
21:00Nantes2:0 (0:0)Montpellier
21:00Bordeaux0:2 (0:1)Troyes
21:00Stade Reims1:1 (0:0)Strasbourg
21:00Rennes2:0 (1:0)Angers
23:05Lille4:0 (1:0)Clermont Foot
07/03/202202:45Marseille0:1 (0:0)AS Monaco
Vòng 28
12/03/202203:00Lille0:0 (0:0)Saint-Etienne
23:00Montpellier0:0 (0:0)Nice
13/03/202203:00Troyes1:0 (1:0)Nantes
19:00Paris Saint-Germain3:0 (1:0)Bordeaux
21:00Clermont Foot0:2 (0:0)Lorient
21:00Metz0:0 (0:0)Lens
21:00Strasbourg1:0 (1:0)AS Monaco
21:00Angers0:1 (0:1)Stade Reims
23:05Olympic Lyon2:4 (0:3)Rennes
14/03/202202:45Stade Brest1:4 (0:1)Marseille
Vòng 29
19/03/202203:00Saint-Etienne1:1 (0:1)Troyes
23:00Lens3:1 (2:1)Clermont Foot
20/03/202203:00Nantes0:1 (0:1)Lille
19:00AS Monaco3:0 (1:0)Paris Saint-Germain
21:00Lorient0:0 (0:0)Strasbourg
21:00Bordeaux0:2 (0:2)Montpellier
21:00Angers1:0 (1:0)Stade Brest
21:00Rennes6:1 (3:0)Metz
23:05Stade Reims0:0 (0:0)Olympic Lyon
21/03/202202:45Marseille2:1 (1:0)Nice
Vòng 30
02/04/202222:00Nice1:1 (0:0)Rennes
03/04/202200:00Lille0:0 (0:0)Bordeaux
18:00Strasbourg1:0 (0:0)Lens
20:00Saint-Etienne2:4 (1:1)Marseille
20:00Clermont Foot2:3 (0:1)Nantes
20:00Troyes1:0 (0:0)Stade Reims
20:00Metz1:2 (0:0)AS Monaco
20:00Montpellier1:2 (0:0)Stade Brest
22:05Olympic Lyon3:2 (1:0)Angers
04/04/202201:45Paris Saint-Germain5:1 (2:0)Lorient
Vòng 31
09/04/202202:00Lorient6:2 (2:2)Saint-Etienne
22:00Stade Reims2:3 (0:2)Rennes
10/04/202202:00Clermont Foot1:6 (1:2)Paris Saint-Germain
18:00Bordeaux3:1 (0:1)Metz
20:00AS Monaco2:1 (1:1)Troyes
20:00Angers1:1 (0:0)Lille
20:00Stade Brest1:1 (0:1)Nantes
22:05Lens3:0 (0:0)Nice
11/04/202200:00Strasbourg1:1 (1:0)Olympic Lyon
02:00Marseille2:0 (2:0)Montpellier
Vòng 32
16/04/202202:00Rennes2:3 (1:1)AS Monaco
22:00Saint-Etienne2:1 (2:1)Stade Brest
17/04/202202:00Lille1:2 (1:2)Lens
18:00Nice2:1 (0:0)Lorient
20:00Troyes1:1 (0:0)Strasbourg
20:00Metz1:1 (1:1)Clermont Foot
20:00Nantes1:1 (0:1)Angers
20:00Montpellier0:0 (0:0)Stade Reims
22:05Olympic Lyon6:1 (3:0)Bordeaux
18/04/202201:45Paris Saint-Germain2:1 (2:1)Marseille
Vòng 33
21/04/202200:00AS Monaco1:0 (1:0)Nice
00:00Troyes0:1 (0:0)Clermont Foot
00:00Lorient1:0 (0:0)Metz
00:00Bordeaux2:2 (2:1)Saint-Etienne
00:00Stade Reims2:1 (1:0)Lille
02:00Marseille3:2 (1:2)Nantes
02:00Strasbourg2:1 (1:0)Rennes
02:00Lens2:0 (1:0)Montpellier
02:00Angers0:3 (0:2)Paris Saint-Germain
02:00Stade Brest2:1 (1:0)Olympic Lyon
Vòng 34
23/04/202222:00Olympic Lyon5:2 (2:2)Montpellier
24/04/202200:00Saint-Etienne1:4 (1:2)AS Monaco
02:00Paris Saint-Germain1:1 (0:0)Lens
18:00Rennes5:0 (2:0)Lorient
20:00Clermont Foot2:2 (0:2)Angers
20:00Metz0:1 (0:1)Stade Brest
20:00Nantes5:3 (0:2)Bordeaux
20:00Nice1:0 (0:0)Troyes
22:05Lille1:0 (0:0)Strasbourg
25/04/202201:45Stade Reims0:1 (0:0)Marseille
Vòng 35
30/04/202202:00Strasbourg3:3 (1:1)Paris Saint-Germain
22:00Lens2:2 (0:2)Nantes
01/05/202202:00Rennes2:0 (1:0)Saint-Etienne
18:00Troyes3:0 (1:0)Lille
20:00AS Monaco2:0 (1:0)Angers
20:00Lorient1:2 (1:1)Stade Reims
20:00Montpellier2:2 (0:1)Metz
20:00Stade Brest2:0 (0:0)Clermont Foot
22:05Bordeaux0:1 (0:0)Nice
02/05/202201:45Marseille0:3 (0:0)Olympic Lyon
Vòng 36
07/05/202202:00Lille1:2 (0:1)AS Monaco
22:00Stade Brest0:1 (0:0)Strasbourg
08/05/202218:00Metz3:2 (2:1)Olympic Lyon
20:00Clermont Foot2:1 (1:1)Montpellier
20:00Angers4:1 (2:0)Bordeaux
20:00Stade Reims1:2 (1:0)Lens
22:05Lorient0:3 (0:1)Marseille
09/05/202201:45Paris Saint-Germain2:2 (2:1)Troyes
12/05/202200:00Nice4:2 (0:2)Saint-Etienne
02:00Nantes2:1 (1:1)Rennes
Vòng 37
15/05/202202:00AS Monaco4:2 (1:2)Stade Brest
02:00Saint-Etienne1:2 (1:1)Stade Reims
02:00Troyes1:3 (1:2)Lens
02:00Metz1:0 (0:0)Angers
02:00Bordeaux0:0 (0:0)Lorient
02:00Montpellier0:4 (0:3)Paris Saint-Germain
02:00Nice1:3 (1:0)Lille
02:00Olympic Lyon3:2 (1:0)Nantes
02:00Strasbourg1:0 (1:0)Clermont Foot
02:00Rennes2:0 (2:0)Marseille
Vòng 38
22/05/202202:00Clermont FootvsOlympic Lyon
02:00LorientvsTroyes
02:00NantesvsSaint-Etienne
02:00MarseillevsStrasbourg
02:00LillevsRennes
02:00Paris Saint-GermainvsMetz
02:00LensvsAS Monaco
02:00AngersvsMontpellier
02:00Stade BrestvsBordeaux
02:00Stade ReimsvsNice

Kết quả tất cả các trận đấu Hạng nhì Pháp (Ligue 2) mùa giải 2021/2022

Ligue-2-ket-qua-bong-da-tong-hop-1-nha-cai

Vòng 1
24/07/202120:00SC Bastia1:1 (0:1)Nîmes Olympique
25/07/202100:00Le Havre AC0:0 (0:0)EA Guingamp
00:00Pau FC2:1 (1:0)AS Nancy
00:00Toulouse FC2:2 (1:1)AC Ajaccio
00:00Valenciennes FC0:0 (0:0)Chamois Niortais
00:00Grenoble Foot 380:4 (0:1)Paris FC
00:00Amiens SC1:2 (1:0)AJ Auxerre
00:00SM Caen4:0 (3:0)Rodez AF
00:00USL Dunkerque1:1 (1:1)US Quevilly-Rouen
27/07/202101:45Dijon FCO1:3 (0:0)FC Sochaux
Vòng 2
31/07/202120:00Nîmes Olympique2:1 (1:0)Dijon FCO
01/08/202100:00AC Ajaccio3:1 (2:0)Amiens SC
00:00AS Nancy0:4 (0:3)Toulouse FC
00:00EA Guingamp1:1 (0:0)Valenciennes FC
00:00Chamois Niortais0:1 (0:0)SM Caen
00:00Paris FC2:1 (1:1)USL Dunkerque
00:00FC Sochaux0:2 (0:2)Le Havre AC
00:00Rodez AF1:0 (1:0)Pau FC
03/08/202101:45AJ Auxerre3:0 (2:0)Grenoble Foot 38
19/08/202100:00US Quevilly-Rouen1:2 (0:1)SC Bastia
Vòng 3
07/08/202120:00SM Caen1:2 (0:0)FC Sochaux
08/08/202100:00Le Havre AC1:2 (0:1)Paris FC
00:00AJ Auxerre0:0 (0:0)AC Ajaccio
00:00Dijon FCO1:1 (0:0)Rodez AF
00:00Pau FC0:1 (0:1)Toulouse FC
00:00Valenciennes FC0:3 (0:0)Nîmes Olympique
00:00Grenoble Foot 380:0 (0:0)EA Guingamp
00:00Amiens SC1:3 (1:2)US Quevilly-Rouen
00:00USL Dunkerque1:2 (1:1)Chamois Niortais
12/08/202100:00SC Bastia1:1 (1:0)AS Nancy
Vòng 4
14/08/202120:00Toulouse FC1:0 (1:0)SC Bastia
15/08/202100:00AS Nancy0:1 (0:0)Valenciennes FC
00:00EA Guingamp0:2 (0:1)Amiens SC
00:00Chamois Niortais1:0 (1:0)Grenoble Foot 38
00:00FC Sochaux1:0 (1:0)USL Dunkerque
00:00Nîmes Olympique0:0 (0:0)Pau FC
00:00Rodez AF0:0 (0:0)Le Havre AC
00:00US Quevilly-Rouen2:1 (1:0)Dijon FCO
17/08/202101:45Paris FC1:1 (0:0)AJ Auxerre
26/08/202100:00AC Ajaccio2:0SM Caen
Vòng 5
21/08/202120:00Dijon FCO2:4 (1:1)Toulouse FC
22/08/202100:00Le Havre AC2:1 (1:0)Chamois Niortais
00:00Pau FC2:0 (1:0)SC Bastia
00:00Valenciennes FC1:4 (1:1)Rodez AF
00:00Grenoble Foot 382:0 (1:0)US Quevilly-Rouen
00:00Amiens SC0:0 (0:0)FC Sochaux
00:00SM Caen1:0 (1:0)AS Nancy
00:00USL Dunkerque0:2 (0:0)Nîmes Olympique
24/08/202101:45AJ Auxerre1:2 (0:1)EA Guingamp
15/09/202100:00AC AjacciovsParis FC
Vòng 6
28/08/202120:00Toulouse FC1:0 (1:0)Valenciennes FC
20:00Nîmes Olympique0:0 (0:0)SM Caen
29/08/202100:00AS Nancy1:4 (0:2)AJ Auxerre
00:00EA Guingamp1:1 (0:1)AC Ajaccio
00:00Chamois Niortais0:0 (0:0)Amiens SC
00:00Pau FC2:0 (1:0)Dijon FCO
00:00FC Sochaux1:0 (1:0)Grenoble Foot 38
00:00Rodez AF2:2 (0:1)USL Dunkerque
00:00SC Bastia0:0 (0:0)Le Havre AC
00:00US Quevilly-Rouen0:1 (0:0)Paris FC
Vòng 7
11/09/202120:00Paris FCvsEA Guingamp
12/09/202100:00AC AjacciovsFC Sochaux
00:00AJ AuxerrevsChamois Niortais
00:00Dijon FCOvsSC Bastia
00:00Valenciennes FCvsUS Quevilly-Rouen
00:00Grenoble Foot 38vsNîmes Olympique
00:00Amiens SCvsRodez AF
00:00SM CaenvsPau FC
00:00USL DunkerquevsAS Nancy
14/09/202101:45Le Havre ACvsToulouse FC
Vòng 8
18/09/202120:00FC SochauxvsParis FC
20:00Toulouse FCvsGrenoble Foot 38
19/09/202100:00AS NancyvsLe Havre AC
00:00Dijon FCOvsUSL Dunkerque
00:00Chamois NiortaisvsEA Guingamp
00:00Pau FCvsValenciennes FC
00:00Nîmes OlympiquevsAmiens SC
00:00Rodez AFvsAC Ajaccio
00:00SC BastiavsSM Caen
00:00US Quevilly-RouenvsAJ Auxerre
Vòng 9
21/09/2021AC AjacciovsChamois Niortais
Le Havre ACvsUS Quevilly-Rouen
AJ AuxerrevsRodez AF
EA GuingampvsFC Sochaux
Paris FCvsNîmes Olympique
Valenciennes FCvsSC Bastia
Grenoble Foot 38vsAS Nancy
Amiens SCvsPau FC
SM CaenvsDijon FCO
USL DunkerquevsToulouse FC
Vòng 10
25/09/2021AS NancyvsAmiens SC
Dijon FCOvsValenciennes FC
Chamois NiortaisvsParis FC
Pau FCvsUSL Dunkerque
FC SochauxvsAJ Auxerre
Toulouse FCvsSM Caen
Nîmes OlympiquevsLe Havre AC
Rodez AFvsGrenoble Foot 38
SC BastiavsAC Ajaccio
US Quevilly-RouenvsEA Guingamp
Vòng 11
02/10/2021AC AjacciovsUS Quevilly-Rouen
Le Havre ACvsDijon FCO
AJ AuxerrevsNîmes Olympique
EA GuingampvsRodez AF
Paris FCvsAS Nancy
FC SochauxvsChamois Niortais
Grenoble Foot 38vsPau FC
Amiens SCvsToulouse FC
SM CaenvsValenciennes FC
USL DunkerquevsSC Bastia
Vòng 12
16/10/2021AS NancyvsEA Guingamp
Dijon FCOvsAmiens SC
Pau FCvsParis FC
Toulouse FCvsAJ Auxerre
Valenciennes FCvsUSL Dunkerque
Nîmes OlympiquevsAC Ajaccio
Rodez AFvsFC Sochaux
SC BastiavsGrenoble Foot 38
SM CaenvsLe Havre AC
US Quevilly-RouenvsChamois Niortais
Vòng 13
23/10/2021AC AjacciovsAS Nancy
Le Havre ACvsPau FC
AJ AuxerrevsSC Bastia
EA GuingampvsNîmes Olympique
Chamois NiortaisvsRodez AF
Paris FCvsToulouse FC
FC SochauxvsUS Quevilly-Rouen
Grenoble Foot 38vsDijon FCO
Amiens SCvsValenciennes FC
USL DunkerquevsSM Caen
Vòng 14
30/10/2021AS NancyvsFC Sochaux
Dijon FCOvsParis FC
Pau FCvsAC Ajaccio
Toulouse FCvsEA Guingamp
Valenciennes FCvsAJ Auxerre
Nîmes OlympiquevsChamois Niortais
Rodez AFvsUS Quevilly-Rouen
SC BastiavsAmiens SC
SM CaenvsGrenoble Foot 38
USL DunkerquevsLe Havre AC
Vòng 15
06/11/2021AC AjacciovsDijon FCO
Le Havre ACvsValenciennes FC
AJ AuxerrevsPau FC
EA GuingampvsSC Bastia
Chamois NiortaisvsAS Nancy
Paris FCvsRodez AF
FC SochauxvsNîmes Olympique
Grenoble Foot 38vsUSL Dunkerque
Amiens SCvsSM Caen
US Quevilly-RouenvsToulouse FC
Vòng 16
20/11/2021Le Havre ACvsAmiens SC
AS NancyvsRodez AF
Dijon FCOvsAJ Auxerre
Pau FCvsEA Guingamp
Toulouse FCvsFC Sochaux
Valenciennes FCvsGrenoble Foot 38
Nîmes OlympiquevsUS Quevilly-Rouen
SC BastiavsChamois Niortais
SM CaenvsParis FC
USL DunkerquevsAC Ajaccio
Vòng 17
04/12/2021AC AjacciovsValenciennes FC
AJ AuxerrevsSM Caen
EA GuingampvsDijon FCO
Chamois NiortaisvsToulouse FC
Paris FCvsSC Bastia
FC SochauxvsPau FC
Grenoble Foot 38vsLe Havre AC
Rodez AFvsNîmes Olympique
Amiens SCvsUSL Dunkerque
US Quevilly-RouenvsAS Nancy
Vòng 18
11/12/2021Le Havre ACvsAC Ajaccio
Dijon FCOvsChamois Niortais
Pau FCvsUS Quevilly-Rouen
Toulouse FCvsRodez AF
Valenciennes FCvsParis FC
Nîmes OlympiquevsAS Nancy
Amiens SCvsGrenoble Foot 38
SC BastiavsFC Sochaux
SM CaenvsEA Guingamp
USL DunkerquevsAJ Auxerre
Vòng 19
21/12/2021AC AjacciovsGrenoble Foot 38
AJ AuxerrevsLe Havre AC
AS NancyvsDijon FCO
EA GuingampvsUSL Dunkerque
Chamois NiortaisvsPau FC
Paris FCvsAmiens SC
FC SochauxvsValenciennes FC
Nîmes OlympiquevsToulouse FC
Rodez AFvsSC Bastia
US Quevilly-RouenvsSM Caen
Vòng 20
08/01/2022Le Havre ACvsFC Sochaux
Dijon FCOvsNîmes Olympique
Pau FCvsRodez AF
Toulouse FCvsAS Nancy
Valenciennes FCvsEA Guingamp
Grenoble Foot 38vsAJ Auxerre
Amiens SCvsAC Ajaccio
SC BastiavsUS Quevilly-Rouen
SM CaenvsChamois Niortais
USL DunkerquevsParis FC
Vòng 21
15/01/2022AC AjacciovsAJ Auxerre
AS NancyvsSC Bastia
EA GuingampvsGrenoble Foot 38
Chamois NiortaisvsUSL Dunkerque
Paris FCvsLe Havre AC
FC SochauxvsSM Caen
Toulouse FCvsPau FC
Nîmes OlympiquevsValenciennes FC
Rodez AFvsDijon FCO
US Quevilly-RouenvsAmiens SC
Vòng 22
22/01/2022Le Havre ACvsRodez AF
AJ AuxerrevsParis FC
Dijon FCOvsUS Quevilly-Rouen
Pau FCvsNîmes Olympique
Valenciennes FCvsAS Nancy
Grenoble Foot 38vsChamois Niortais
Amiens SCvsEA Guingamp
SC BastiavsToulouse FC
SM CaenvsAC Ajaccio
USL DunkerquevsFC Sochaux
Vòng 23
05/02/2022AS NancyvsSM Caen
EA GuingampvsAJ Auxerre
Chamois NiortaisvsLe Havre AC
Paris FCvsAC Ajaccio
FC SochauxvsAmiens SC
Toulouse FCvsDijon FCO
Nîmes OlympiquevsUSL Dunkerque
Rodez AFvsValenciennes FC
SC BastiavsPau FC
US Quevilly-RouenvsGrenoble Foot 38
Vòng 24
12/02/2022AC AjacciovsEA Guingamp
Le Havre ACvsSC Bastia
AJ AuxerrevsAS Nancy
Dijon FCOvsPau FC
Paris FCvsUS Quevilly-Rouen
Valenciennes FCvsToulouse FC
Grenoble Foot 38vsFC Sochaux
Amiens SCvsChamois Niortais
SM CaenvsNîmes Olympique
USL DunkerquevsRodez AF
Vòng 25
19/02/2022AS NancyvsUSL Dunkerque
EA GuingampvsParis FC
Chamois NiortaisvsAJ Auxerre
Pau FCvsSM Caen
FC SochauxvsAC Ajaccio
Toulouse FCvsLe Havre AC
Nîmes OlympiquevsGrenoble Foot 38
Rodez AFvsAmiens SC
SC BastiavsDijon FCO
US Quevilly-RouenvsValenciennes FC
Vòng 26
26/02/2022AC AjacciovsRodez AF
Le Havre ACvsAS Nancy
AJ AuxerrevsUS Quevilly-Rouen
EA GuingampvsChamois Niortais
Paris FCvsFC Sochaux
Valenciennes FCvsPau FC
Grenoble Foot 38vsToulouse FC
Amiens SCvsNîmes Olympique
SM CaenvsSC Bastia
USL DunkerquevsDijon FCO
Vòng 27
05/03/2022AS NancyvsGrenoble Foot 38
Dijon FCOvsSM Caen
Chamois NiortaisvsAC Ajaccio
Pau FCvsAmiens SC
FC SochauxvsEA Guingamp
Toulouse FCvsUSL Dunkerque
Nîmes OlympiquevsParis FC
Rodez AFvsAJ Auxerre
SC BastiavsValenciennes FC
US Quevilly-RouenvsLe Havre AC
Vòng 28
12/03/2022AC AjacciovsSC Bastia
Le Havre ACvsNîmes Olympique
AJ AuxerrevsFC Sochaux
EA GuingampvsUS Quevilly-Rouen
Paris FCvsChamois Niortais
Valenciennes FCvsDijon FCO
Grenoble Foot 38vsRodez AF
Amiens SCvsAS Nancy
SM CaenvsToulouse FC
USL DunkerquevsPau FC
Vòng 29
15/03/2022AS NancyvsParis FC
Dijon FCOvsLe Havre AC
Chamois NiortaisvsFC Sochaux
Pau FCvsGrenoble Foot 38
Toulouse FCvsAmiens SC
Valenciennes FCvsSM Caen
Nîmes OlympiquevsAJ Auxerre
Rodez AFvsEA Guingamp
SC BastiavsUSL Dunkerque
US Quevilly-RouenvsAC Ajaccio
Vòng 30
19/03/2022AC AjacciovsNîmes Olympique
Le Havre ACvsSM Caen
AJ AuxerrevsToulouse FC
EA GuingampvsAS Nancy
Chamois NiortaisvsUS Quevilly-Rouen
Paris FCvsPau FC
FC SochauxvsRodez AF
Grenoble Foot 38vsSC Bastia
Amiens SCvsDijon FCO
USL DunkerquevsValenciennes FC
Vòng 31
02/04/2022AS NancyvsAC Ajaccio
Dijon FCOvsGrenoble Foot 38
Pau FCvsLe Havre AC
Toulouse FCvsParis FC
Valenciennes FCvsAmiens SC
Nîmes OlympiquevsEA Guingamp
Rodez AFvsChamois Niortais
SC BastiavsAJ Auxerre
SM CaenvsUSL Dunkerque
US Quevilly-RouenvsFC Sochaux
Vòng 32
09/04/2022AC AjacciovsPau FC
Le Havre ACvsUSL Dunkerque
AJ AuxerrevsValenciennes FC
EA GuingampvsToulouse FC
Chamois NiortaisvsNîmes Olympique
Paris FCvsDijon FCO
FC SochauxvsAS Nancy
Grenoble Foot 38vsSM Caen
Amiens SCvsSC Bastia
US Quevilly-RouenvsRodez AF
Vòng 33
16/04/2022AS NancyvsChamois Niortais
Dijon FCOvsAC Ajaccio
Pau FCvsAJ Auxerre
Toulouse FCvsUS Quevilly-Rouen
Valenciennes FCvsLe Havre AC
Nîmes OlympiquevsFC Sochaux
Rodez AFvsParis FC
SC BastiavsEA Guingamp
SM CaenvsAmiens SC
USL DunkerquevsGrenoble Foot 38
Vòng 34
19/04/2022AC AjacciovsUSL Dunkerque
AJ AuxerrevsDijon FCO
EA GuingampvsPau FC
Chamois NiortaisvsSC Bastia
Paris FCvsSM Caen
FC SochauxvsToulouse FC
Grenoble Foot 38vsValenciennes FC
Rodez AFvsAS Nancy
Amiens SCvsLe Havre AC
US Quevilly-RouenvsNîmes Olympique
Vòng 35
23/04/2022Le Havre ACvsGrenoble Foot 38
AS NancyvsUS Quevilly-Rouen
Dijon FCOvsEA Guingamp
Pau FCvsFC Sochaux
Toulouse FCvsChamois Niortais
Valenciennes FCvsAC Ajaccio
Nîmes OlympiquevsRodez AF
SC BastiavsParis FC
SM CaenvsAJ Auxerre
USL DunkerquevsAmiens SC
Vòng 36
30/04/2022AC AjacciovsLe Havre AC
AJ AuxerrevsUSL Dunkerque
AS NancyvsNîmes Olympique
EA GuingampvsSM Caen
Chamois NiortaisvsDijon FCO
Paris FCvsValenciennes FC
FC SochauxvsSC Bastia
Grenoble Foot 38vsAmiens SC
Rodez AFvsToulouse FC
US Quevilly-RouenvsPau FC
Vòng 37
07/05/2022Le Havre ACvsAJ Auxerre
Dijon FCOvsAS Nancy
Pau FCvsChamois Niortais
Toulouse FCvsNîmes Olympique
Valenciennes FCvsFC Sochaux
Grenoble Foot 38vsAC Ajaccio
Amiens SCvsParis FC
SC BastiavsRodez AF
SM CaenvsUS Quevilly-Rouen
USL DunkerquevsEA Guingamp
Vòng 38
14/05/2022AC AjacciovsToulouse FC
AJ AuxerrevsAmiens SC
AS NancyvsPau FC
EA GuingampvsLe Havre AC
Chamois NiortaisvsValenciennes FC
Paris FCvsGrenoble Foot 38
FC SochauxvsDijon FCO
Nîmes OlympiquevsSC Bastia
Rodez AFvsSM Caen
US Quevilly-RouenvsUSL Dunkerque

Kết quả bóng đá Ý

Kết quả tất cả các trận đấu Serie A mùa giải 2021/2022

Serie-A-ket-qua-bong-da-tong-hop-1-nha-cai

Vòng 1
21/08/202123:30Hellas Verona2:3 (0:1)Sassuolo
23:30Inter4:0 (2:0)Genoa
22/08/202101:45Empoli1:3 (1:3)Lazio
01:45Torino1:2 (0:1)Atalanta
23:30Bologna3:2 (0:0)Salernitana
23:30Udinese2:2 (0:2)Juventus
23/08/202101:45Napoli2:0 (0:0)Venezia
01:45AS Roma3:1 (1:0)Fiorentina
23:30Cagliari2:2 (0:1)Spezia Calcio
24/08/202101:45Sampdoria0:1 (0:1)AC Milan
Vòng 2
27/08/202123:30Udinese3:0 (1:0)Venezia
28/08/202101:45Hellas Verona1:3 (1:0)Inter
23:30Atalanta0:0 (0:0)Bologna
23:30Lazio6:1 (3:1)Spezia Calcio
29/08/202101:45Fiorentina2:1 (1:0)Torino
01:45Juventus0:1 (0:1)Empoli
23:30Genoa1:2 (0:1)Napoli
23:30Sassuolo0:0 (0:0)Sampdoria
30/08/202101:45AC Milan4:1 (4:1)Cagliari
01:45Salernitana0:4 (0:0)AS Roma
Vòng 3
11/09/202120:00Empoli1:2 (0:1)Venezia
23:00Napoli2:1 (0:1)Juventus
12/09/202101:45Atalanta1:2 (0:1)Fiorentina
17:30Sampdoria2:2 (1:2)Inter
20:00Cagliari2:3 (1:0)Genoa
20:00Torino4:0 (1:0)Salernitana
20:00Spezia Calcio0:1 (0:0)Udinese
23:00AC Milan2:0 (1:0)Lazio
13/09/202101:45AS Roma2:1 (1:0)Sassuolo
14/09/202101:45Bologna1:0 (0:0)Hellas Verona
Vòng 4
18/09/202101:45Sassuolo0:1 (0:0)Torino
20:00Genoa1:2 (0:0)Fiorentina
23:00Inter6:1 (3:0)Bologna
19/09/202101:45Salernitana0:1 (0:0)Atalanta
17:30Empoli0:3 (0:1)Sampdoria
20:00Venezia1:2 (0:1)Spezia Calcio
23:00Hellas Verona3:2 (0:1)AS Roma
23:00Lazio2:2 (1:0)Cagliari
20/09/202101:45Juventus1:1 (1:0)AC Milan
21/09/202101:45Udinese0:4 (0:2)Napoli
Vòng 5
23:30Bologna2:2 (0:0)Genoa
22/09/202101:45Fiorentina1:3 (1:0)Inter
01:45Atalanta2:1 (2:1)Sassuolo
23:30Spezia Calcio2:3 (1:1)Juventus
23:30Salernitana2:2 (1:2)Hellas Verona
23/09/202101:45AC Milan2:0 (0:0)Venezia
01:45Cagliari0:2 (0:1)Empoli
23:30Torino1:1 (0:0)Lazio
23:30Sampdoria0:4 (0:2)Napoli
24/09/202101:45AS Roma1:0 (1:0)Udinese
Vòng 6
25/09/202120:00Spezia Calcio1:2 (0:0)AC Milan
23:00Inter2:2 (1:2)Atalanta
26/09/202101:45Genoa3:3 (0:1)Hellas Verona
17:30Juventus3:2 (2:1)Sampdoria
20:00Empoli4:2 (2:1)Bologna
20:00Sassuolo1:0 (0:0)Salernitana
20:00Udinese0:1 (0:1)Fiorentina
23:00Lazio3:2 (2:1)AS Roma
27/09/202101:45Napoli2:0 (1:0)Cagliari
28/09/202101:45Venezia1:1 (0:0)Torino
Vòng 7
02/10/202101:45Cagliari1:1 (1:0)Venezia
20:00Salernitana1:0 (0:0)Genoa
23:00Torino0:1 (0:0)Juventus
03/10/202101:45Sassuolo1:2 (1:0)Inter
17:30Bologna3:0 (2:0)Lazio
20:00Hellas Verona4:0 (3:0)Spezia Calcio
20:00Sampdoria3:3 (1:2)Udinese
23:00Fiorentina1:2 (1:1)Napoli
23:00AS Roma2:0 (1:0)Empoli
04/10/202101:45Atalanta2:3 (0:2)AC Milan
Vòng 8
16/10/202120:00Spezia Calcio2:1 (0:1)Salernitana
23:00Lazio3:1 (0:1)Inter
17/10/202101:45AC Milan3:2 (0:2)Hellas Verona
17:30Cagliari3:1 (1:0)Sampdoria
20:00Genoa2:2 (1:2)Sassuolo
20:00Empoli1:4 (1:2)Atalanta
20:00Udinese1:1 (0:0)Bologna
23:00Napoli1:0 (0:0)Torino
18/10/202101:45Juventus1:0 (1:0)AS Roma
19/10/202101:45Venezia1:0 (1:0)Fiorentina
Vòng 9
22/10/202123:30Torino3:2 (2:0)Genoa
23/10/202101:45Sampdoria2:1 (2:0)Spezia Calcio
20:00Salernitana2:4 (0:4)Empoli
23:00Sassuolo3:1 (1:1)Venezia
24/10/202101:45Bologna2:4 (0:2)AC Milan
17:30Atalanta1:1 (0:0)Udinese
20:00Fiorentina3:0 (2:0)Cagliari
20:00Hellas Verona4:1 (2:0)Lazio
23:00AS Roma0:0 (0:0)Napoli
25/10/202101:45Inter1:1 (1:0)Juventus
Vòng 10
26/10/202123:30Venezia1:2 (1:0)Salernitana
23:30Spezia Calcio1:1 (0:0)Genoa
27/10/202101:45AC Milan1:0 (1:0)Torino
23:30Juventus1:2 (0:1)Sassuolo
23:30Sampdoria1:3 (1:2)Atalanta
23:30Udinese1:1 (1:0)Hellas Verona
28/10/202101:45Cagliari1:2 (0:0)AS Roma
01:45Empoli0:2 (0:1)Inter
01:45Lazio1:0 (0:0)Fiorentina
29/10/202101:45Napoli3:0 (2:0)Bologna
Vòng 11
30/10/202120:00Atalanta2:2 (1:1)Lazio
23:00Hellas Verona2:1 (2:0)Juventus
31/10/202101:45Torino3:0 (1:0)Sampdoria
18:30Inter2:0 (0:0)Udinese
21:00Fiorentina3:0 (1:0)Spezia Calcio
21:00Genoa0:0 (0:0)Venezia
21:00Sassuolo1:2 (1:0)Empoli
01/11/202100:00Salernitana0:1 (0:0)Napoli
02:45AS Roma1:2 (0:1)AC Milan
02/11/202102:45Bologna2:0 (0:0)Cagliari
Vòng 12
06/11/202102:45Empoli2:2 (0:1)Genoa
21:00Spezia Calcio1:0 (0:0)Torino
07/11/202100:00Juventus1:0 (0:0)Fiorentina
02:45Cagliari1:2 (1:2)Atalanta
18:30Venezia3:2 (1:2)AS Roma
21:00Sampdoria1:2 (0:0)Bologna
21:00Udinese3:2 (2:2)Sassuolo
08/11/202100:00Lazio3:0 (2:0)Salernitana
00:00Napoli1:1 (1:1)Hellas Verona
02:45AC Milan1:1 (1:1)Inter
Vòng 13
20/11/202121:00Atalanta5:2 (3:1)Spezia Calcio
21/11/202100:00Lazio0:2 (0:1)Juventus
02:45Fiorentina4:3 (2:0)AC Milan
18:30Sassuolo2:2 (1:1)Cagliari
21:00Bologna0:1 (0:0)Venezia
21:00Salernitana0:2 (0:2)Sampdoria
22/11/202100:00Inter3:2 (2:1)Napoli
02:45Genoa0:2 (0:0)AS Roma
23/11/202100:30Hellas Verona2:1 (0:0)Empoli
02:45Torino2:1 (1:0)Udinese
Vòng 14
27/11/202102:45Cagliari1:1 (0:0)Salernitana
21:00Empoli2:1 (0:0)Fiorentina
21:00Sampdoria3:1 (0:1)Hellas Verona
28/11/202100:00Juventus0:1 (0:1)Atalanta
02:45Venezia0:2 (0:1)Inter
18:30Udinese0:0 (0:0)Genoa
21:00AC Milan1:3 (1:2)Sassuolo
21:00Spezia Calcio0:1 (0:0)Bologna
29/11/202100:00AS Roma1:0 (1:0)Torino
02:45Napoli4:0 (3:0)Lazio
Vòng 15
01/12/202100:30Fiorentina3:1 (3:1)Sampdoria
00:30Atalanta4:0 (2:0)Venezia
02:45Hellas Verona0:0 (0:0)Cagliari
02:45Salernitana0:2 (0:1)Juventus
02/12/202100:30Bologna1:0 (1:0)AS Roma
00:30Inter2:0 (1:0)Spezia Calcio
02:45Genoa0:3 (0:2)AC Milan
02:45Sassuolo2:2 (0:0)Napoli
03/12/202100:30Torino2:2 (2:1)Empoli
02:45Lazio4:4 (1:3)Udinese
Vòng 16
04/12/202121:00AC Milan2:0 (2:0)Salernitana
05/12/202100:00AS Roma0:3 (0:3)Inter
02:45Napoli2:3 (1:1)Atalanta
18:30Bologna2:3 (1:1)Fiorentina
21:00Venezia3:4 (3:0)Hellas Verona
21:00Spezia Calcio2:2 (1:0)Sassuolo
06/12/202100:00Sampdoria1:3 (0:3)Lazio
02:45Juventus2:0 (1:0)Genoa
07/12/202100:30Empoli3:1 (0:1)Udinese
02:45Cagliari1:1 (0:1)Torino
Vòng 17
11/12/202102:45Genoa1:3 (0:1)Sampdoria
21:00Fiorentina4:0 (1:0)Salernitana
12/12/202100:00Venezia1:1 (0:1)Juventus
02:45Udinese1:1 (1:0)AC Milan
18:30Torino2:1 (1:0)Bologna
21:00Hellas Verona1:2 (1:1)Atalanta
13/12/202100:00Sassuolo2:1 (0:1)Lazio
00:00Napoli0:1 (0:0)Empoli
02:45Inter4:0 (1:0)Cagliari
14/12/202102:45AS Roma2:0 (1:0)Spezia Calcio
Vòng 18
18/12/202100:30Lazio3:1 (1:0)Genoa
02:45Salernitana0:5 (0:2)Inter
21:00Atalanta1:4 (1:2)AS Roma
19/12/202100:00Bologna0:2 (0:1)Juventus
02:45Cagliari0:4 (0:2)Udinese
18:30Fiorentina2:2 (0:2)Sassuolo
21:00Spezia Calcio1:1 (0:0)Empoli
20/12/202100:00Torino1:0 (1:0)Hellas Verona
00:00Sampdoria1:1 (1:0)Venezia
02:45AC Milan0:1 (0:1)Napoli
Vòng 19
22/12/202102:45Genoa0:0 (0:0)Atalanta
02:45Juventus2:0 (1:0)Cagliari
22:30Venezia1:3 (1:1)Lazio
22:30Sassuolo0:3 (0:2)Bologna
23/12/202100:30AS Roma1:1 (0:0)Sampdoria
00:30Hellas Verona1:1 (1:0)Fiorentina
00:30Inter1:0 (1:0)Torino
02:45Empoli2:4 (1:2)AC Milan
02:45Napoli0:1 (0:1)Spezia Calcio
20/04/202223:45Udinese0:1 (0:0)Salernitana
Vòng 20
06/01/202218:30Sampdoria1:2 (1:0)Cagliari
20:30Lazio3:3 (1:2)Empoli
20:30Spezia Calcio1:2 (0:0)Hellas Verona
22:30Sassuolo1:1 (0:1)Genoa
07/01/202200:30AC Milan3:1 (2:1)AS Roma
02:45Juventus1:1 (0:1)Napoli
27/04/202223:00Fiorentina0:4 (0:2)Udinese
28/04/202201:15Atalanta4:4 (2:2)Torino
01:15Bologna2:1 (1:1)Inter
05/05/202223:00Salernitana2:1 (1:0)Venezia
Vòng 21
09/01/202218:30Venezia0:3 (0:1)AC Milan
20:30Empoli1:5 (1:2)Sassuolo
22:30Napoli1:0 (1:0)Sampdoria
22:30Udinese2:6 (0:3)Atalanta
10/01/202200:30AS Roma3:4 (1:1)Juventus
00:30Genoa0:1 (0:1)Spezia Calcio
02:45Hellas Verona1:2 (0:1)Salernitana
02:45Inter2:1 (1:1)Lazio
23:00Torino4:0 (3:0)Fiorentina
12/01/202202:45Cagliari2:1 (0:0)Bologna
Vòng 22
15/01/202221:00Sampdoria1:2 (1:1)Torino
16/01/202200:00Salernitana0:3 (0:2)Lazio
02:45Juventus2:0 (1:0)Udinese
18:30Sassuolo2:4 (0:2)Hellas Verona
21:00Venezia1:1 (0:1)Empoli
17/01/202200:00AS Roma1:0 (1:0)Cagliari
02:45Atalanta0:0 (0:0)Inter
18/01/202200:30AC Milan1:2 (1:0)Spezia Calcio
00:30Bologna0:2 (0:1)Napoli
02:45Fiorentina6:0 (3:0)Genoa
Vòng 23
22/01/202202:45Hellas Verona2:1 (1:1)Bologna
21:00Genoa0:0 (0:0)Udinese
23/01/202200:00Inter2:1 (1:1)Venezia
02:45Lazio0:0 (0:0)Atalanta
18:30Cagliari1:1 (0:0)Fiorentina
21:00Torino1:1 (1:0)Sassuolo
21:00Spezia Calcio1:0 (0:0)Sampdoria
21:00Napoli4:1 (2:1)Salernitana
24/01/202200:00Empoli2:4 (0:4)AS Roma
02:45AC Milan0:0 (0:0)Juventus
Vòng 24
05/02/202221:00AS Roma0:0 (0:0)Genoa
06/02/202200:00Inter1:2 (1:0)AC Milan
02:45Fiorentina0:3 (0:0)Lazio
18:30Atalanta1:2 (0:0)Cagliari
21:00Bologna0:0 (0:0)Empoli
21:00Venezia0:2 (0:0)Napoli
21:00Sampdoria4:0 (2:0)Sassuolo
07/02/202200:00Udinese2:0 (0:0)Torino
02:45Juventus2:0 (1:0)Hellas Verona
08/02/202202:45Salernitana2:2 (2:2)Spezia Calcio
Vòng 25
12/02/202221:00Lazio3:0 (1:0)Bologna
13/02/202200:00Napoli1:1 (1:0)Inter
02:45Torino1:2 (1:1)Venezia
18:30AC Milan1:0 (1:0)Sampdoria
21:00Genoa1:1 (1:1)Salernitana
21:00Empoli1:1 (1:0)Cagliari
21:00Hellas Verona4:0 (2:0)Udinese
14/02/202200:00Sassuolo2:2 (0:1)AS Roma
02:45Atalanta1:1 (0:0)Juventus
15/02/202202:45Spezia Calcio1:2 (0:1)Fiorentina
Vòng 26
19/02/202202:45Juventus1:1 (1:0)Torino
21:00Sampdoria2:0 (2:0)Empoli
20/02/202200:00AS Roma2:2 (0:2)Hellas Verona
02:45Salernitana2:2 (1:1)AC Milan
18:30Fiorentina1:0 (0:0)Atalanta
21:00Venezia1:1 (1:1)Genoa
21/02/202200:00Inter0:2 (0:2)Sassuolo
02:45Udinese1:1 (1:1)Lazio
22/02/202201:00Cagliari1:1 (0:0)Napoli
03:00Bologna2:1 (1:1)Spezia Calcio
Vòng 27
26/02/202200:50AC Milan1:1 (1:0)Udinese
03:05Genoa0:0 (0:0)Inter
21:05Salernitana1:1 (0:1)Bologna
27/02/202200:05Empoli2:3 (1:2)Juventus
02:50Sassuolo2:1 (1:0)Fiorentina
18:35Torino1:2 (0:1)Cagliari
21:05Hellas Verona3:1 (0:0)Venezia
28/02/202200:05Spezia Calcio0:1 (0:0)AS Roma
02:50Lazio1:2 (0:0)Napoli
01/03/202202:50Atalanta4:0 (2:0)Sampdoria
Vòng 28
05/03/202202:45Inter5:0 (2:0)Salernitana
21:00Udinese2:1 (2:1)Sampdoria
06/03/202200:00AS Roma1:0 (1:0)Atalanta
02:45Cagliari0:3 (0:2)Lazio
18:30Genoa0:0 (0:0)Empoli
21:00Fiorentina1:1 (1:1)Hellas Verona
21:00Bologna0:0 (0:0)Torino
21:00Venezia1:4 (1:3)Sassuolo
07/03/202200:00Juventus1:0 (1:0)Spezia Calcio
02:45Napoli0:1 (0:0)AC Milan
Vòng 29
12/03/202221:00Spezia Calcio2:0 (0:0)Cagliari
21:00Salernitana2:2 (1:2)Sassuolo
13/03/202200:00Sampdoria1:3 (0:2)Juventus
02:45AC Milan1:0 (1:0)Empoli
18:30Fiorentina1:0 (0:0)Bologna
21:00Hellas Verona1:2 (0:1)Napoli
14/03/202200:00Atalanta0:0 (0:0)Genoa
00:00Udinese1:1 (1:0)AS Roma
02:45Torino1:1 (1:0)Inter
15/03/202202:45Lazio1:0 (0:0)Venezia
Vòng 30
19/03/202200:45Sassuolo4:1 (1:1)Spezia Calcio
03:00Genoa1:0 (1:0)Torino
21:00Napoli2:1 (0:1)Udinese
20/03/202200:00Inter1:1 (0:0)Fiorentina
02:45Cagliari0:1 (0:0)AC Milan
18:30Venezia0:2 (0:2)Sampdoria
21:00Empoli1:1 (1:0)Hellas Verona
21:00Juventus2:0 (2:0)Salernitana
21/03/202200:00AS Roma3:0 (3:0)Lazio
02:45Bologna0:1 (0:0)Atalanta
Vòng 31
02/04/202220:00Spezia Calcio1:0 (0:0)Venezia
23:00Lazio2:1 (1:0)Sassuolo
03/04/202201:45Salernitana0:1 (0:1)Torino
17:30Fiorentina1:0 (0:0)Empoli
20:00Atalanta1:3 (0:2)Napoli
20:00Udinese5:1 (2:1)Cagliari
23:00Sampdoria0:1 (0:1)AS Roma
04/04/202201:45Juventus0:1 (0:1)Inter
23:30Hellas Verona1:0 (1:0)Genoa
05/04/202201:45AC Milan0:0 (0:0)Bologna
Vòng 32
09/04/202220:00Empoli0:0 (0:0)Spezia Calcio
23:00Inter2:0 (2:0)Hellas Verona
10/04/202201:45Cagliari1:2 (1:1)Juventus
17:30Genoa1:4 (0:2)Lazio
20:00Venezia1:2 (0:1)Udinese
20:00Sassuolo2:1 (1:0)Atalanta
20:00Napoli2:3 (0:1)Fiorentina
23:00AS Roma2:1 (0:1)Salernitana
11/04/202201:45Torino0:0 (0:0)AC Milan
12/04/202201:45Bologna2:0 (0:0)Sampdoria
Vòng 33
16/04/202200:00Spezia Calcio1:3 (0:1)Inter
02:00AC Milan2:0 (1:0)Genoa
17:30Cagliari1:0 (1:0)Sassuolo
19:30Sampdoria1:2 (1:2)Salernitana
19:30Udinese4:1 (1:0)Empoli
21:30Fiorentina1:0 (1:0)Venezia
23:30Juventus1:1 (0:0)Bologna
17/04/202201:45Lazio1:1 (0:0)Torino
19/04/202200:00Napoli1:1 (1:0)AS Roma
02:00Atalanta1:2 (0:1)Hellas Verona
Vòng 34
23/04/202220:00Torino2:1 (1:0)Spezia Calcio
20:00Venezia1:3 (0:1)Atalanta
23:00Inter3:1 (2:0)AS Roma
24/04/202201:45Hellas Verona1:1 (0:1)Sampdoria
17:30Salernitana2:1 (1:0)Fiorentina
20:00Bologna2:2 (1:1)Udinese
20:00Empoli3:2 (0:1)Napoli
23:00Genoa1:0 (0:0)Cagliari
25/04/202201:45Lazio1:2 (1:0)AC Milan
26/04/202201:45Sassuolo1:2 (1:1)Juventus
Vòng 35
30/04/202220:00Cagliari1:2 (0:2)Hellas Verona
20:00Napoli6:1 (4:0)Sassuolo
23:00Sampdoria1:0 (1:0)Genoa
01/05/202201:45Spezia Calcio3:4 (2:1)Lazio
17:30Juventus2:1 (1:0)Venezia
20:00AC Milan1:0 (0:0)Fiorentina
20:00Empoli1:3 (0:0)Torino
23:00Udinese1:2 (0:2)Inter
02/05/202201:45AS Roma0:0 (0:0)Bologna
03/05/202201:45Atalanta1:1 (0:1)Salernitana
Vòng 36
06/05/202223:45Inter4:2 (2:2)Empoli
07/05/202202:00Genoa2:1 (0:0)Juventus
20:00Torino0:1 (0:0)Napoli
23:00Sassuolo1:1 (1:0)Udinese
08/05/202201:45Lazio2:0 (1:0)Sampdoria
17:30Spezia Calcio1:3 (1:1)Atalanta
20:00Venezia4:3 (2:1)Bologna
23:00Salernitana1:1 (0:0)Cagliari
09/05/202201:45Hellas Verona1:3 (1:1)AC Milan
10/05/202201:45Fiorentina2:0 (2:0)AS Roma
Vòng 37
14/05/202220:00Empoli1:1 (1:0)Salernitana
23:00Hellas Verona0:1 (0:1)Torino
23:00Udinese2:3 (1:2)Spezia Calcio
15/05/202201:45AS Roma1:1 (0:1)Venezia
17:30Bologna1:3 (0:1)Sassuolo
20:00Napoli3:0 (1:0)Genoa
23:00AC Milan2:0 (0:0)Atalanta
16/05/202201:45Cagliari1:3 (0:1)Inter
23:30Sampdoria4:1 (2:0)Fiorentina
17/05/202201:45Juventus2:2 (2:0)Lazio
Vòng 38
21/05/202201:45TorinovsAS Roma
22:15GenoavsBologna
22/05/202201:45FiorentinavsJuventus
01:45AtalantavsEmpoli
01:45LaziovsHellas Verona
17:30Spezia CalciovsNapoli
23:00IntervsSampdoria
23:00SassuolovsAC Milan
23/05/202202:00VeneziavsCagliari
02:00SalernitanavsUdinese

Kết quả tất cả các trận đấu Serie B mùa giải 2021/2022

Serie-b-ket-qua-bong-da-tong-hop-1-nha-cai

Vòng 1
21/08/202101:30Frosinone Calcio2:2 (1:1)Parma Calcio 1913
23:00Pordenone Calcio0:1 (0:1)AC Perugia Calcio
22/08/202101:30AS Cittadella1:0 (0:0)Vicenza Virtus
23:00Reggina 19140:0 (0:0)AC Monza
23:00Ternana Calcio0:2 (0:2)Brescia Calcio
23/08/202101:30AC Pisa1:0 (1:0)SPAL 2013 Ferrara
01:30Benevento Calcio4:3 (2:2)US Alessandria 1912
01:30FC Crotone2:2 (0:0)Calcio Como
01:30US Cremonese3:0 (0:0)US Lecce
01:30Ascoli Calcio1:0 (1:0)Cosenza Calcio
Vòng 2
27/08/202123:00AC Pisa2:0 (0:0)US Alessandria 1912
28/08/202101:30Brescia Calcio5:1 (2:0)Cosenza Calcio
23:00Vicenza Virtus0:2 (0:0)Frosinone Calcio
29/08/202101:30AC Perugia Calcio2:3 (1:1)Ascoli Calcio
23:00AS Cittadella4:2 (1:1)FC Crotone
30/08/202101:30Parma Calcio 19131:0 (0:0)Benevento Calcio
01:30Reggina 19143:2 (0:1)Ternana Calcio
01:30SPAL 2013 Ferrara5:0 (3:0)Pordenone Calcio
01:30AC Monza1:0 (0:0)US Cremonese
01:30US Lecce1:1 (1:1)Calcio Como
Vòng 3
11/09/202101:30Benevento CalciovsUS Lecce
19:00Calcio ComovsAscoli Calcio
19:00Frosinone CalciovsAC Perugia Calcio
19:00SPAL 2013 FerraravsAC Monza
19:00US Alessandria 1912vsBrescia Calcio
21:15Ternana CalciovsAC Pisa
23:30FC CrotonevsReggina 1914
12/09/202119:00Cosenza CalciovsVicenza Virtus
21:15US CremonesevsAS Cittadella
13/09/202101:30Pordenone CalciovsParma Calcio 1913
Vòng 4
17/09/202123:00Calcio ComovsFrosinone Calcio
18/09/202101:30Brescia CalciovsFC Crotone
19:00Ascoli CalciovsBenevento Calcio
19:00Reggina 1914vsSPAL 2013 Ferrara
19:00AC MonzavsTernana Calcio
19:00US LeccevsUS Alessandria 1912
19:00AC Perugia CalciovsCosenza Calcio
21:15Vicenza VirtusvsAC Pisa
23:30AS CittadellavsPordenone Calcio
20/09/202101:30Parma Calcio 1913vsUS Cremonese
Vòng 5
21/09/202101:30Frosinone CalciovsBrescia Calcio
23:00Benevento CalciovsAS Cittadella
23:00US Alessandria 1912vsAscoli Calcio
22/09/202101:30AC PisavsAC Monza
01:30FC CrotonevsUS Lecce
01:30Pordenone CalciovsReggina 1914
01:30SPAL 2013 FerraravsVicenza Virtus
01:30Cosenza CalciovsCalcio Como
23:00Ternana CalciovsParma Calcio 1913
23/09/202101:30US CremonesevsAC Perugia Calcio
Vòng 6
25/09/202119:00AS CittadellavsUS Lecce
19:00Ascoli CalciovsBrescia Calcio
19:00Calcio ComovsBenevento Calcio
19:00AC MonzavsPordenone Calcio
21:15Reggina 1914vsFrosinone Calcio
23:30Cosenza CalciovsFC Crotone
26/09/202119:00AC Perugia CalciovsUS Alessandria 1912
21:15Parma Calcio 1913vsAC Pisa
27/09/202101:30Vicenza VirtusvsUS Cremonese
01:30Ternana CalciovsSPAL 2013 Ferrara
Vòng 7
02/10/202101:30US LeccevsAC Monza
19:00FC CrotonevsAscoli Calcio
19:00Frosinone CalciovsAS Cittadella
19:00US CremonesevsTernana Calcio
19:00US Alessandria 1912vsCosenza Calcio
21:15AC PisavsReggina 1914
23:30SPAL 2013 FerraravsParma Calcio 1913
03/10/202119:00Brescia CalciovsCalcio Como
21:15Pordenone CalciovsVicenza Virtus
04/10/202101:30Benevento CalciovsAC Perugia Calcio
Vòng 8
16/10/2021AC Perugia CalciovsBrescia Calcio
AS CittadellavsSPAL 2013 Ferrara
Ascoli CalciovsUS Lecce
Calcio ComovsUS Alessandria 1912
FC CrotonevsAC Pisa
Vicenza VirtusvsReggina 1914
Parma Calcio 1913vsAC Monza
Pordenone CalciovsTernana Calcio
US CremonesevsBenevento Calcio
Cosenza CalciovsFrosinone Calcio
Vòng 9
23/10/2021AC PisavsPordenone Calcio
Brescia CalciovsUS Cremonese
Frosinone CalciovsAscoli Calcio
Reggina 1914vsParma Calcio 1913
SPAL 2013 FerraravsCalcio Como
AC MonzavsAS Cittadella
Ternana CalciovsVicenza Virtus
US Alessandria 1912vsFC Crotone
US LeccevsAC Perugia Calcio
Benevento CalciovsCosenza Calcio
Vòng 10
28/10/2021AC Perugia CalciovsReggina 1914
AS CittadellavsParma Calcio 1913
Ascoli CalciovsSPAL 2013 Ferrara
Brescia CalciovsUS Lecce
Calcio ComovsPordenone Calcio
FC CrotonevsBenevento Calcio
Vicenza VirtusvsAC Monza
US Alessandria 1912vsFrosinone Calcio
US CremonesevsAC Pisa
Cosenza CalciovsTernana Calcio
Vòng 11
01/11/2021AC PisavsAscoli Calcio
Benevento CalciovsBrescia Calcio
Frosinone CalciovsFC Crotone
Parma Calcio 1913vsVicenza Virtus
Pordenone CalciovsUS Cremonese
Reggina 1914vsAS Cittadella
SPAL 2013 FerraravsAC Perugia Calcio
AC MonzavsUS Alessandria 1912
Ternana CalciovsCalcio Como
US LeccevsCosenza Calcio
Vòng 12
06/11/2021AS CittadellavsAC Pisa
Ascoli CalciovsVicenza Virtus
Benevento CalciovsFrosinone Calcio
Brescia CalciovsPordenone Calcio
Calcio ComovsAC Perugia Calcio
FC CrotonevsAC Monza
US Alessandria 1912vsTernana Calcio
US CremonesevsSPAL 2013 Ferrara
US LeccevsParma Calcio 1913
Cosenza CalciovsReggina 1914
Vòng 13
20/11/2021AC Perugia CalciovsFC Crotone
AC PisavsBenevento Calcio
Frosinone CalciovsUS Lecce
Vicenza VirtusvsBrescia Calcio
Pordenone CalciovsAscoli Calcio
Reggina 1914vsUS Cremonese
SPAL 2013 FerraravsUS Alessandria 1912
AC MonzavsCalcio Como
Ternana CalciovsAS Cittadella
Parma Calcio 1913vsCosenza Calcio
Vòng 14
27/11/2021AC Perugia CalciovsAS Cittadella
Ascoli CalciovsAC Monza
Benevento CalciovsReggina 1914
Brescia CalciovsAC Pisa
Calcio ComovsParma Calcio 1913
FC CrotonevsVicenza Virtus
Frosinone CalciovsPordenone Calcio
US Alessandria 1912vsUS Cremonese
US LeccevsTernana Calcio
Cosenza CalciovsSPAL 2013 Ferrara
Vòng 15
30/11/2021AC PisavsAC Perugia Calcio
AS CittadellavsCalcio Como
Vicenza VirtusvsBenevento Calcio
Parma Calcio 1913vsBrescia Calcio
Pordenone CalciovsUS Alessandria 1912
Reggina 1914vsAscoli Calcio
SPAL 2013 FerraravsUS Lecce
Ternana CalciovsFC Crotone
US CremonesevsFrosinone Calcio
AC MonzavsCosenza Calcio
Vòng 16
04/12/2021AC Perugia CalciovsVicenza Virtus
Ascoli CalciovsParma Calcio 1913
Benevento CalciovsPordenone Calcio
Brescia CalciovsAC Monza
Calcio ComovsAC Pisa
FC CrotonevsSPAL 2013 Ferrara
Frosinone CalciovsTernana Calcio
US Alessandria 1912vsAS Cittadella
US LeccevsReggina 1914
Cosenza CalciovsUS Cremonese
Vòng 17
11/12/2021AC PisavsUS Lecce
AS CittadellavsAscoli Calcio
Vicenza VirtusvsCalcio Como
Parma Calcio 1913vsAC Perugia Calcio
Reggina 1914vsUS Alessandria 1912
SPAL 2013 FerraravsBrescia Calcio
AC MonzavsFrosinone Calcio
Ternana CalciovsBenevento Calcio
US CremonesevsFC Crotone
Pordenone CalciovsCosenza Calcio
Vòng 18
18/12/2021AC Perugia CalciovsTernana Calcio
Ascoli CalciovsUS Cremonese
Benevento CalciovsAC Monza
Brescia CalciovsAS Cittadella
Calcio ComovsReggina 1914
FC CrotonevsPordenone Calcio
Frosinone CalciovsSPAL 2013 Ferrara
US Alessandria 1912vsParma Calcio 1913
US LeccevsVicenza Virtus
Cosenza CalciovsAC Pisa
Vòng 19
26/12/2021AC PisavsFrosinone Calcio
Vicenza VirtusvsUS Alessandria 1912
Parma Calcio 1913vsFC Crotone
Pordenone CalciovsUS Lecce
Reggina 1914vsBrescia Calcio
SPAL 2013 FerraravsBenevento Calcio
AC MonzavsAC Perugia Calcio
Ternana CalciovsAscoli Calcio
US CremonesevsCalcio Como
AS CittadellavsCosenza Calcio
Vòng 20
29/12/2021AC Perugia CalciovsPordenone Calcio
Brescia CalciovsTernana Calcio
Calcio ComovsFC Crotone
Vicenza VirtusvsAS Cittadella
Parma Calcio 1913vsFrosinone Calcio
SPAL 2013 FerraravsAC Pisa
AC MonzavsReggina 1914
US Alessandria 1912vsBenevento Calcio
US LeccevsUS Cremonese
Cosenza CalciovsAscoli Calcio
Vòng 21
15/01/2022Ascoli CalciovsAC Perugia Calcio
Benevento CalciovsParma Calcio 1913
Calcio ComovsUS Lecce
FC CrotonevsAS Cittadella
Frosinone CalciovsVicenza Virtus
Pordenone CalciovsSPAL 2013 Ferrara
Ternana CalciovsReggina 1914
US Alessandria 1912vsAC Pisa
US CremonesevsAC Monza
Cosenza CalciovsBrescia Calcio
Vòng 22
22/01/2022AC Perugia CalciovsFrosinone Calcio
AC PisavsTernana Calcio
AS CittadellavsUS Cremonese
Ascoli CalciovsCalcio Como
Brescia CalciovsUS Alessandria 1912
Parma Calcio 1913vsPordenone Calcio
Reggina 1914vsFC Crotone
AC MonzavsSPAL 2013 Ferrara
US LeccevsBenevento Calcio
Vicenza VirtusvsCosenza Calcio
Vòng 23
05/02/2022AC PisavsVicenza Virtus
Benevento CalciovsAscoli Calcio
FC CrotonevsBrescia Calcio
Frosinone CalciovsCalcio Como
Pordenone CalciovsAS Cittadella
SPAL 2013 FerraravsReggina 1914
Ternana CalciovsAC Monza
US Alessandria 1912vsUS Lecce
US CremonesevsParma Calcio 1913
Cosenza CalciovsAC Perugia Calcio
Vòng 24
12/02/2022AC Perugia CalciovsUS Cremonese
AS CittadellavsBenevento Calcio
Ascoli CalciovsUS Alessandria 1912
Brescia CalciovsFrosinone Calcio
Vicenza VirtusvsSPAL 2013 Ferrara
Parma Calcio 1913vsTernana Calcio
Reggina 1914vsPordenone Calcio
AC MonzavsAC Pisa
US LeccevsFC Crotone
Calcio ComovsCosenza Calcio
Vòng 25
19/02/2022AC PisavsParma Calcio 1913
Benevento CalciovsCalcio Como
Brescia CalciovsAscoli Calcio
Frosinone CalciovsReggina 1914
Pordenone CalciovsAC Monza
SPAL 2013 FerraravsTernana Calcio
US Alessandria 1912vsAC Perugia Calcio
US CremonesevsVicenza Virtus
US LeccevsAS Cittadella
FC CrotonevsCosenza Calcio
Vòng 26
26/02/2022AC Perugia CalciovsBenevento Calcio
AS CittadellavsFrosinone Calcio
Ascoli CalciovsFC Crotone
Calcio ComovsBrescia Calcio
Vicenza VirtusvsPordenone Calcio
Parma Calcio 1913vsSPAL 2013 Ferrara
Reggina 1914vsAC Pisa
AC MonzavsUS Lecce
Ternana CalciovsUS Cremonese
Cosenza CalciovsUS Alessandria 1912
Vòng 27
01/03/2022AC PisavsFC Crotone
Benevento CalciovsUS Cremonese
Brescia CalciovsAC Perugia Calcio
Reggina 1914vsVicenza Virtus
SPAL 2013 FerraravsAS Cittadella
AC MonzavsParma Calcio 1913
Ternana CalciovsPordenone Calcio
US Alessandria 1912vsCalcio Como
US LeccevsAscoli Calcio
Frosinone CalciovsCosenza Calcio
Vòng 28
05/03/2022AC Perugia CalciovsUS Lecce
AS CittadellavsAC Monza
Ascoli CalciovsFrosinone Calcio
Calcio ComovsSPAL 2013 Ferrara
FC CrotonevsUS Alessandria 1912
Vicenza VirtusvsTernana Calcio
Parma Calcio 1913vsReggina 1914
Pordenone CalciovsAC Pisa
US CremonesevsBrescia Calcio
Cosenza CalciovsBenevento Calcio
Vòng 29
12/03/2022AC PisavsUS Cremonese
Benevento CalciovsFC Crotone
Frosinone CalciovsUS Alessandria 1912
Parma Calcio 1913vsAS Cittadella
Pordenone CalciovsCalcio Como
Reggina 1914vsAC Perugia Calcio
SPAL 2013 FerraravsAscoli Calcio
AC MonzavsVicenza Virtus
US LeccevsBrescia Calcio
Ternana CalciovsCosenza Calcio
Vòng 30
15/03/2022AC Perugia CalciovsSPAL 2013 Ferrara
AS CittadellavsReggina 1914
Ascoli CalciovsAC Pisa
Brescia CalciovsBenevento Calcio
Calcio ComovsTernana Calcio
FC CrotonevsFrosinone Calcio
Vicenza VirtusvsParma Calcio 1913
US Alessandria 1912vsAC Monza
US CremonesevsPordenone Calcio
Cosenza CalciovsUS Lecce
Vòng 31
19/03/2022AC Perugia CalciovsCalcio Como
AC PisavsAS Cittadella
Frosinone CalciovsBenevento Calcio
Vicenza VirtusvsAscoli Calcio
Parma Calcio 1913vsUS Lecce
Pordenone CalciovsBrescia Calcio
SPAL 2013 FerraravsUS Cremonese
AC MonzavsFC Crotone
Ternana CalciovsUS Alessandria 1912
Reggina 1914vsCosenza Calcio
Vòng 32
02/04/2022AS CittadellavsTernana Calcio
Ascoli CalciovsPordenone Calcio
Benevento CalciovsAC Pisa
Brescia CalciovsVicenza Virtus
Calcio ComovsAC Monza
FC CrotonevsAC Perugia Calcio
US Alessandria 1912vsSPAL 2013 Ferrara
US CremonesevsReggina 1914
US LeccevsFrosinone Calcio
Cosenza CalciovsParma Calcio 1913
Vòng 33
05/04/2022AC PisavsBrescia Calcio
AS CittadellavsAC Perugia Calcio
Vicenza VirtusvsFC Crotone
Parma Calcio 1913vsCalcio Como
Pordenone CalciovsFrosinone Calcio
Reggina 1914vsBenevento Calcio
AC MonzavsAscoli Calcio
Ternana CalciovsUS Lecce
US CremonesevsUS Alessandria 1912
SPAL 2013 FerraravsCosenza Calcio
Vòng 34
09/04/2022AC Perugia CalciovsAC Pisa
Ascoli CalciovsReggina 1914
Benevento CalciovsVicenza Virtus
Brescia CalciovsParma Calcio 1913
Calcio ComovsAS Cittadella
FC CrotonevsTernana Calcio
Frosinone CalciovsUS Cremonese
US Alessandria 1912vsPordenone Calcio
US LeccevsSPAL 2013 Ferrara
Cosenza CalciovsAC Monza
Vòng 35
18/04/2022AC PisavsCalcio Como
AS CittadellavsUS Alessandria 1912
Vicenza VirtusvsAC Perugia Calcio
Parma Calcio 1913vsAscoli Calcio
Pordenone CalciovsBenevento Calcio
Reggina 1914vsUS Lecce
SPAL 2013 FerraravsFC Crotone
AC MonzavsBrescia Calcio
Ternana CalciovsFrosinone Calcio
US CremonesevsCosenza Calcio
Vòng 36
25/04/2022AC Perugia CalciovsParma Calcio 1913
Ascoli CalciovsAS Cittadella
Benevento CalciovsTernana Calcio
Brescia CalciovsSPAL 2013 Ferrara
Calcio ComovsVicenza Virtus
FC CrotonevsUS Cremonese
Frosinone CalciovsAC Monza
US Alessandria 1912vsReggina 1914
US LeccevsAC Pisa
Cosenza CalciovsPordenone Calcio
Vòng 37
30/04/2022AS CittadellavsBrescia Calcio
Vicenza VirtusvsUS Lecce
Parma Calcio 1913vsUS Alessandria 1912
Pordenone CalciovsFC Crotone
Reggina 1914vsCalcio Como
SPAL 2013 FerraravsFrosinone Calcio
AC MonzavsBenevento Calcio
Ternana CalciovsAC Perugia Calcio
US CremonesevsAscoli Calcio
AC PisavsCosenza Calcio
Vòng 38
06/05/2022AC Perugia CalciovsAC Monza
Ascoli CalciovsTernana Calcio
Benevento CalciovsSPAL 2013 Ferrara
Brescia CalciovsReggina 1914
Calcio ComovsUS Cremonese
FC CrotonevsParma Calcio 1913
Frosinone CalciovsAC Pisa
US Alessandria 1912vsVicenza Virtus
US LeccevsPordenone Calcio
Cosenza CalciovsAS Cittadella

Kết quả bóng đá Tây Ban Nha

Kết quả tất cả các trận đấu La Liga mùa giải 2021/2022

la-liga-ket-qua-bong-da-tong-hop-1-nha-cai

Vòng 1
14/08/202102:00Valencia CF1:0 (1:0)Getafe CF
15/08/202100:30Cádiz CF1:1 (0:1)Levante UD
00:30RCD Mallorca1:1 (1:0)Real Betis
03:00CA Osasuna0:0 (0:0)Espanyol Barcelona
03:00CD Alavés1:4 (0:0)Real Madrid
22:30Celta Vigo1:2 (0:1)Atlético Madrid
16/08/202101:00FC Barcelona4:2 (2:0)Real Sociedad
03:15Sevilla FC3:0 (1:0)Rayo Vallecano
17/08/202101:00Villarreal CF0:0 (0:0)Granada CF
03:00Elche CF0:0 (0:0)Athletic Bilbao
Vòng 2
21/08/202102:00Real Betis1:1 (1:1)Cádiz CF
22:00CD Alavés0:1 (0:0)RCD Mallorca
22/08/202100:30Espanyol Barcelona0:0 (0:0)Villarreal CF
00:30Granada CF1:1 (1:0)Valencia CF
03:00Athletic Bilbao1:1 (0:0)FC Barcelona
22:00Real Sociedad1:0 (0:0)Rayo Vallecano
23/08/202100:30Atlético Madrid1:0 (1:0)Elche CF
03:00Levante UD3:3 (0:1)Real Madrid
24/08/202101:00Getafe CF0:1 (0:0)Sevilla FC
03:00CA Osasuna0:0 (0:0)Celta Vigo
Vòng 3
28/08/202101:00RCD Mallorca1:0 (1:0)Espanyol Barcelona
03:15Valencia CF3:0 (2:0)CD Alavés
22:00Celta Vigo0:1 (0:1)Athletic Bilbao
29/08/202100:30Elche CF1:1 (1:1)Sevilla FC
00:30Real Sociedad1:0 (1:0)Levante UD
03:00Real Betis0:1 (0:0)Real Madrid
22:00FC Barcelona2:1 (2:1)Getafe CF
30/08/202100:30Cádiz CF2:3 (1:0)CA Osasuna
00:30Rayo Vallecano4:0 (3:0)Granada CF
03:00Atlético Madrid2:2 (0:0)Villarreal CF
Vòng 4
11/09/202123:30Levante UD1:1 (1:0)Rayo Vallecano
12/09/202102:00Athletic Bilbao2:0 (0:0)RCD Mallorca
19:00Espanyol Barcelona1:2 (1:0)Atlético Madrid
21:15CA Osasuna1:4 (1:1)Valencia CF
23:30Cádiz CF0:2 (0:0)Real Sociedad
13/09/202102:00Real Madrid5:2 (1:2)Celta Vigo
14/09/202101:00Getafe CF0:1 (0:0)Elche CF
03:00Granada CF1:2 (0:1)Real Betis
22/12/202101:00Villarreal CF5:2 (2:1)CD Alavés
03:30Sevilla FC1:1 (1:1)FC Barcelona
Vòng 5
18/09/202102:00Celta Vigo1:2 (0:2)Cádiz CF
19:00Rayo Vallecano3:0 (1:0)Getafe CF
21:15Atlético Madrid0:0 (0:0)Athletic Bilbao
23:30Elche CF1:1 (1:0)Levante UD
19/09/202102:00CD Alavés0:2 (0:2)CA Osasuna
19:00RCD Mallorca0:0 (0:0)Villarreal CF
21:15Real Sociedad0:0 (0:0)Sevilla FC
23:30Real Betis2:2 (2:1)Espanyol Barcelona
20/09/202102:00Valencia CF1:2 (0:0)Real Madrid
21/09/202102:00FC Barcelona1:1 (0:1)Granada CF
Vòng 6
22/09/202100:30Getafe CF1:2 (1:0)Atlético Madrid
03:00Athletic Bilbao1:2 (1:1)Rayo Vallecano
03:00Levante UD0:2 (0:0)Celta Vigo
23/09/202100:30Espanyol Barcelona1:0 (0:0)CD Alavés
00:30Sevilla FC3:1 (3:1)Valencia CF
03:00Villarreal CF4:1 (2:1)Elche CF
03:00Real Madrid6:1 (3:1)RCD Mallorca
24/09/202100:30CA Osasuna1:3 (1:1)Real Betis
00:30Granada CF2:3 (1:0)Real Sociedad
03:00Cádiz CF0:0 (0:0)FC Barcelona
Vòng 7
25/09/202119:00CD Alavés1:0 (1:0)Atlético Madrid
21:15Valencia CF1:1 (0:0)Athletic Bilbao
23:30Sevilla FC2:0 (1:0)Espanyol Barcelona
26/09/202102:00Real Madrid0:0 (0:0)Villarreal CF
19:00RCD Mallorca2:3 (2:1)CA Osasuna
21:15FC Barcelona3:0 (2:0)Levante UD
23:30Rayo Vallecano3:1 (2:1)Cádiz CF
23:30Real Sociedad1:0 (0:0)Elche CF
27/09/202102:00Real Betis2:0 (1:0)Getafe CF
28/09/202102:00Celta Vigo1:0 (0:0)Granada CF
Vòng 8
02/10/202102:00Athletic Bilbao1:0 (1:0)CD Alavés
19:00CA Osasuna1:0 (0:0)Rayo Vallecano
21:15RCD Mallorca1:0 (0:0)Levante UD
23:30Cádiz CF0:0 (0:0)Valencia CF
03/10/202102:00Atlético Madrid2:0 (2:0)FC Barcelona
19:00Elche CF1:0 (0:0)Celta Vigo
21:15Espanyol Barcelona2:1 (1:0)Real Madrid
23:30Getafe CF1:1 (1:0)Real Sociedad
23:30Villarreal CF2:0 (1:0)Real Betis
04/10/202102:00Granada CF1:0 (1:0)Sevilla FC
Vòng 9
16/10/202123:30Levante UD0:0 (0:0)Getafe CF
17/10/202102:00Real Sociedad1:0 (0:0)RCD Mallorca
19:00Rayo Vallecano2:1 (1:1)Elche CF
21:15Celta Vigo0:1 (0:0)Sevilla FC
23:30Villarreal CF1:2 (0:1)CA Osasuna
18/10/202102:00FC Barcelona3:1 (2:1)Valencia CF
19/10/202100:00CD Alavés0:1 (0:0)Real Betis
02:00Espanyol Barcelona2:0 (1:0)Cádiz CF
02/12/202103:00Real Madrid1:0 (1:0)Athletic Bilbao
23/12/202101:00Granada CF2:1 (1:1)Atlético Madrid
Vòng 10
23/10/202102:00CA Osasuna1:1 (1:0)Granada CF
19:00Valencia CF2:2 (0:2)RCD Mallorca
21:15Cádiz CF0:2 (0:1)CD Alavés
23:30Elche CF2:2 (1:0)Espanyol Barcelona
24/10/202102:00Athletic Bilbao2:1 (1:1)Villarreal CF
19:00Sevilla FC5:3 (3:1)Levante UD
21:15FC Barcelona1:2 (0:1)Real Madrid
23:30Real Betis3:2 (2:1)Rayo Vallecano
25/10/202102:00Atlético Madrid2:2 (0:1)Real Sociedad
26/10/202102:00Getafe CF0:3 (0:0)Celta Vigo
Vòng 11
27/10/202100:00CD Alavés1:0 (0:0)Elche CF
02:00Espanyol Barcelona1:1 (1:0)Athletic Bilbao
02:30Villarreal CF3:3 (1:2)Cádiz CF
28/10/202100:00Rayo Vallecano1:0 (1:0)FC Barcelona
00:00RCD Mallorca1:1 (1:0)Sevilla FC
01:00Real Betis4:1 (2:1)Valencia CF
02:30Real Madrid0:0 (0:0)CA Osasuna
29/10/202100:00Celta Vigo0:2 (0:0)Real Sociedad
01:00Granada CF1:1 (0:1)Getafe CF
02:30Levante UD2:2 (1:1)Atlético Madrid
Vòng 12
30/10/202119:00Elche CF1:2 (0:1)Real Madrid
21:15Sevilla FC2:0 (1:0)CA Osasuna
23:30Valencia CF2:0 (1:0)Villarreal CF
31/10/202102:00FC Barcelona1:1 (0:0)CD Alavés
20:00Cádiz CF1:1 (0:1)RCD Mallorca
22:15Atlético Madrid3:0 (1:0)Real Betis
01/11/202100:30Getafe CF2:1 (1:1)Espanyol Barcelona
03:00Real Sociedad1:1 (0:0)Athletic Bilbao
02/11/202100:30Rayo Vallecano0:0 (0:0)Celta Vigo
03:00Levante UD0:3 (0:2)Granada CF
Vòng 13
06/11/202103:00Athletic Bilbao0:1 (0:1)Cádiz CF
20:00Espanyol Barcelona2:0 (2:0)Granada CF
22:15Celta Vigo3:3 (0:3)FC Barcelona
07/11/202100:30CD Alavés2:1 (0:1)Levante UD
03:00Real Madrid2:1 (2:0)Rayo Vallecano
20:00Villarreal CF1:0 (1:0)Getafe CF
22:15Valencia CF3:3 (0:1)Atlético Madrid
08/11/202100:30CA Osasuna0:2 (0:0)Real Sociedad
00:30RCD Mallorca2:2 (0:0)Elche CF
03:00Real Betis0:2 (0:0)Sevilla FC
Vòng 14
20/11/202103:00Levante UD0:0 (0:0)Athletic Bilbao
20:00Celta Vigo1:1 (0:1)Villarreal CF
22:15Sevilla FC2:2 (1:2)CD Alavés
21/11/202100:30Atlético Madrid1:0 (0:0)CA Osasuna
03:00FC Barcelona1:0 (0:0)Espanyol Barcelona
20:00Getafe CF4:0 (1:0)Cádiz CF
22:15Granada CF1:4 (1:2)Real Madrid
22/11/202100:30Elche CF0:3 (0:3)Real Betis
03:00Real Sociedad0:0 (0:0)Valencia CF
23/11/202103:00Rayo Vallecano3:1 (2:0)RCD Mallorca
Vòng 15
27/11/202103:00Athletic Bilbao2:2 (1:2)Granada CF
20:00CD Alavés1:2 (1:1)Celta Vigo
22:15Valencia CF1:1 (1:0)Rayo Vallecano
28/11/202100:30RCD Mallorca0:0 (0:0)Getafe CF
03:00Villarreal CF1:3 (0:0)FC Barcelona
20:00Real Betis3:1 (0:1)Levante UD
22:15Espanyol Barcelona1:0 (0:0)Real Sociedad
29/11/202100:30Cádiz CF1:4 (0:0)Atlético Madrid
03:00Real Madrid2:1 (1:1)Sevilla FC
30/11/202103:00CA Osasuna1:1 (1:1)Elche CF
Vòng 16
04/12/202103:00Granada CF2:1 (1:0)CD Alavés
20:00Sevilla FC1:0 (1:0)Villarreal CF
22:15FC Barcelona0:1 (0:0)Real Betis
05/12/202100:30Atlético Madrid1:2 (0:0)RCD Mallorca
03:00Real Sociedad0:2 (0:0)Real Madrid
20:00Rayo Vallecano1:0 (0:0)Espanyol Barcelona
22:15Elche CF3:1 (1:0)Cádiz CF
06/12/202100:30Levante UD0:0 (0:0)CA Osasuna
03:00Celta Vigo1:2 (1:1)Valencia CF
07/12/202103:00Getafe CF0:0 (0:0)Athletic Bilbao
Vòng 17
11/12/202103:00RCD Mallorca0:0 (0:0)Celta Vigo
20:00Espanyol Barcelona4:3 (1:2)Levante UD
22:15CD Alavés1:1 (0:1)Getafe CF
12/12/202100:30Valencia CF2:1 (1:0)Elche CF
03:00Athletic Bilbao0:1 (0:1)Sevilla FC
20:00Villarreal CF2:0 (2:0)Rayo Vallecano
22:15CA Osasuna2:2 (1:1)FC Barcelona
13/12/202100:30Real Betis4:0 (1:0)Real Sociedad
03:00Real Madrid2:0 (1:0)Atlético Madrid
14/12/202103:00Cádiz CF1:1 (1:0)Granada CF
Vòng 18
18/12/202103:00Celta Vigo3:1 (1:0)Espanyol Barcelona
20:00Rayo Vallecano2:0 (2:0)CD Alavés
22:15Real Sociedad1:3 (1:1)Villarreal CF
19/12/202100:30FC Barcelona3:2 (2:0)Elche CF
03:00Sevilla FC2:1 (1:1)Atlético Madrid
20:00Granada CF4:1 (1:1)RCD Mallorca
22:15Athletic Bilbao3:2 (1:1)Real Betis
20/12/202100:30Getafe CF1:0 (0:0)CA Osasuna
03:00Real Madrid0:0 (0:0)Cádiz CF
21/12/202103:00Levante UD3:4 (2:1)Valencia CF
Vòng 19
31/12/202122:15Valencia CF1:2 (0:0)Espanyol Barcelona
02/01/202220:00Getafe CF1:0 (1:0)Real Madrid
22:15Atlético Madrid2:0 (1:0)Rayo Vallecano
22:15Elche CF0:0 (0:0)Granada CF
03/01/202200:30Real Betis0:2 (0:2)Celta Vigo
00:30CD Alavés1:1 (0:1)Real Sociedad
03:00RCD Mallorca0:1 (0:1)FC Barcelona
04/01/202201:00Villarreal CF5:0 (3:0)Levante UD
03:00CA Osasuna1:3 (1:2)Athletic Bilbao
03:15Cádiz CF0:1 (0:0)Sevilla FC
Vòng 20
08/01/202220:00Levante UD2:0 (0:0)RCD Mallorca
22:15Real Sociedad1:0 (1:0)Celta Vigo
09/01/202200:30Granada CF1:1 (0:0)FC Barcelona
03:00Real Madrid4:1 (1:0)Valencia CF
20:00Rayo Vallecano1:1 (0:1)Real Betis
22:15Sevilla FC1:0 (1:0)Getafe CF
10/01/202200:30CA Osasuna2:0 (1:0)Cádiz CF
00:30CD Alavés0:0 (0:0)Athletic Bilbao
03:00Villarreal CF2:2 (1:1)Atlético Madrid
11/01/202203:00Espanyol Barcelona1:2 (1:2)Elche CF
Vòng 21
23/12/202103:30Athletic Bilbao1:2 (1:2)Real Madrid
16/01/202220:00Elche CF1:0 (0:0)Villarreal CF
19/01/202202:00Real Betis4:0 (3:0)CD Alavés
03:30Cádiz CF2:2 (0:1)Espanyol Barcelona
20/01/202201:00Celta Vigo2:0 (2:0)CA Osasuna
03:30Valencia CF1:1 (1:1)Sevilla FC
21/01/202201:00Getafe CF4:2 (1:1)Granada CF
17/02/202201:00Atlético Madrid0:1 (0:0)Levante UD
03/03/202203:00RCD Mallorca0:2 (0:1)Real Sociedad
25/04/202202:00FC Barcelona0:1 (0:1)Rayo Vallecano
Vòng 22
22/01/202203:00Espanyol Barcelona1:4 (1:2)Real Betis
20:00Levante UD0:2 (0:1)Cádiz CF
22:15Villarreal CF3:0 (2:0)RCD Mallorca
23/01/202200:30Sevilla FC2:2 (0:2)Celta Vigo
03:00Atlético Madrid3:2 (0:2)Valencia CF
20:00Granada CF0:2 (0:0)CA Osasuna
22:15Real Madrid2:2 (0:1)Elche CF
24/01/202200:30Rayo Vallecano0:1 (0:1)Athletic Bilbao
00:30Real Sociedad0:0 (0:0)Getafe CF
03:00CD Alavés0:1 (0:0)FC Barcelona
Vòng 23
05/02/202203:00Getafe CF3:0 (2:0)Levante UD
20:00Elche CF3:1 (0:1)CD Alavés
22:15RCD Mallorca2:1 (1:1)Cádiz CF
06/02/202200:30Celta Vigo2:0 (1:0)Rayo Vallecano
03:00CA Osasuna0:0 (0:0)Sevilla FC
20:00Valencia CF0:0 (0:0)Real Sociedad
22:15FC Barcelona4:2 (3:1)Atlético Madrid
07/02/202200:30Real Betis0:2 (0:1)Villarreal CF
03:00Real Madrid1:0 (0:0)Granada CF
08/02/202203:00Athletic Bilbao2:1 (2:1)Espanyol Barcelona
Vòng 24
12/02/202203:00Sevilla FC2:0 (0:0)Elche CF
20:00Cádiz CF0:0 (0:0)Celta Vigo
22:15Villarreal CF0:0 (0:0)Real Madrid
13/02/202200:30Rayo Vallecano0:3 (0:2)CA Osasuna
03:00Atlético Madrid4:3 (3:3)Getafe CF
20:00CD Alavés2:1 (1:0)Valencia CF
22:15Levante UD2:4 (1:3)Real Betis
14/02/202200:30Real Sociedad2:0 (1:0)Granada CF
03:00Espanyol Barcelona2:2 (1:1)FC Barcelona
15/02/202203:00RCD Mallorca3:2 (2:0)Athletic Bilbao
Vòng 25
19/02/202203:00Elche CF2:1 (0:0)Rayo Vallecano
20:00Granada CF1:4 (0:2)Villarreal CF
22:15CA Osasuna0:3 (0:1)Atlético Madrid
20/02/202200:30Cádiz CF1:1 (1:1)Getafe CF
03:00Real Madrid3:0 (0:0)CD Alavés
20:00Espanyol Barcelona1:1 (0:1)Sevilla FC
22:15Valencia CF1:4 (0:3)FC Barcelona
21/02/202200:30Real Betis2:1 (1:0)RCD Mallorca
03:00Athletic Bilbao4:0 (0:0)Real Sociedad
22/02/202203:00Celta Vigo1:1 (0:0)Levante UD
Vòng 26
26/02/202203:00Levante UD3:0 (1:0)Elche CF
20:00RCD Mallorca0:1 (0:1)Valencia CF
22:15Getafe CF2:2 (0:1)CD Alavés
27/02/202200:30Rayo Vallecano0:1 (0:0)Real Madrid
03:00Atlético Madrid2:0 (1:0)Celta Vigo
20:00Villarreal CF5:1 (3:0)Espanyol Barcelona
22:15Sevilla FC2:1 (2:0)Real Betis
28/02/202200:30Real Sociedad1:0 (0:0)CA Osasuna
03:00FC Barcelona4:0 (1:0)Athletic Bilbao
01/03/202203:00Granada CF0:0 (0:0)Cádiz CF
Vòng 27
05/03/202203:00CD Alavés0:0 (0:0)Sevilla FC
20:00CA Osasuna1:0 (0:0)Villarreal CF
22:15Espanyol Barcelona2:0 (2:0)Getafe CF
06/03/202200:30Valencia CF3:1 (0:0)Granada CF
03:00Real Madrid4:1 (2:1)Real Sociedad
20:00Cádiz CF2:0 (0:0)Rayo Vallecano
22:15Elche CF1:2 (1:0)FC Barcelona
07/03/202200:30Celta Vigo4:3 (2:1)RCD Mallorca
03:00Real Betis1:3 (1:1)Atlético Madrid
08/03/202203:00Athletic Bilbao3:1 (0:0)Levante UD
Vòng 28
12/03/202203:00Atlético Madrid2:1 (1:1)Cádiz CF
20:00Levante UD1:1 (0:0)Espanyol Barcelona
22:15Granada CF0:1 (0:1)Elche CF
13/03/202200:30Villarreal CF1:0 (0:0)Celta Vigo
03:00Getafe CF0:0 (0:0)Valencia CF
20:00Rayo Vallecano1:1 (0:0)Sevilla FC
22:15Real Betis1:0 (1:0)Athletic Bilbao
14/03/202200:30Real Sociedad1:0 (0:0)CD Alavés
03:00FC Barcelona4:0 (3:0)CA Osasuna
15/03/202203:00RCD Mallorca0:3 (0:0)Real Madrid
Vòng 29
19/03/202203:00Athletic Bilbao1:1 (1:1)Getafe CF
20:00CD Alavés2:3 (0:0)Granada CF
22:15Elche CF0:1 (0:0)Valencia CF
20/03/202200:30CA Osasuna3:1 (1:0)Levante UD
03:00Rayo Vallecano0:1 (0:0)Atlético Madrid
20:00Espanyol Barcelona1:0 (1:0)RCD Mallorca
22:15Celta Vigo0:0 (0:0)Real Betis
22:15Cádiz CF1:0 (0:0)Villarreal CF
21/03/202200:30Sevilla FC0:0 (0:0)Real Sociedad
03:00Real Madrid0:4 (0:2)FC Barcelona
Vòng 30
02/04/202219:00Getafe CF1:0 (0:0)RCD Mallorca
21:15Levante UD2:0 (0:0)Villarreal CF
23:30Celta Vigo1:2 (0:1)Real Madrid
03/04/202202:00Atlético Madrid4:1 (1:0)CD Alavés
19:00Athletic Bilbao2:1 (1:0)Elche CF
21:15Real Betis4:1 (2:0)CA Osasuna
23:30Granada CF2:2 (0:2)Rayo Vallecano
23:30Valencia CF0:0 (0:0)Cádiz CF
04/04/202202:00FC Barcelona1:0 (0:0)Sevilla FC
05/04/202202:00Real Sociedad1:0 (0:0)Espanyol Barcelona
Vòng 31
09/04/202202:00Sevilla FC4:2 (1:1)Granada CF
19:00Cádiz CF1:2 (0:0)Real Betis
21:15RCD Mallorca1:0 (0:0)Atlético Madrid
23:30Villarreal CF1:1 (0:1)Athletic Bilbao
10/04/202202:00Real Madrid2:0 (1:0)Getafe CF
19:00CA Osasuna1:0 (0:0)CD Alavés
21:15Espanyol Barcelona1:0 (0:0)Celta Vigo
23:30Elche CF1:2 (1:2)Real Sociedad
11/04/202202:00Levante UD2:3 (0:0)FC Barcelona
12/04/202202:00Rayo Vallecano1:1 (0:0)Valencia CF
Vòng 32
16/04/202202:00Real Sociedad0:0 (0:0)Real Betis
19:00Elche CF3:0 (1:0)RCD Mallorca
21:15CD Alavés1:0 (0:0)Rayo Vallecano
23:30Valencia CF1:2 (0:0)CA Osasuna
17/04/202202:00Getafe CF1:2 (0:2)Villarreal CF
19:00Granada CF1:4 (0:1)Levante UD
21:15Atlético Madrid2:1 (0:0)Espanyol Barcelona
23:30Athletic Bilbao0:2 (0:2)Celta Vigo
18/04/202202:00Sevilla FC2:3 (2:0)Real Madrid
19/04/202202:00FC Barcelona0:1 (0:0)Cádiz CF
Vòng 33
20/04/202200:00RCD Mallorca2:1 (2:0)CD Alavés
02:00Real Betis0:1 (0:0)Elche CF
02:30Villarreal CF2:0 (2:0)Valencia CF
21/04/202200:00Atlético Madrid0:0 (0:0)Granada CF
01:00Celta Vigo0:2 (0:1)Getafe CF
02:30CA Osasuna1:3 (1:2)Real Madrid
22/04/202200:00Espanyol Barcelona0:1 (0:1)Rayo Vallecano
00:00Levante UD2:3 (1:2)Sevilla FC
01:00Cádiz CF2:3 (0:3)Athletic Bilbao
02:30Real Sociedad0:1 (0:1)FC Barcelona
Vòng 34
30/04/202202:00Sevilla FC1:1 (1:0)Cádiz CF
19:00CD Alavés2:1 (2:0)Villarreal CF
21:15Real Madrid4:0 (2:0)Espanyol Barcelona
23:30Valencia CF1:1 (1:0)Levante UD
01/05/202202:00Athletic Bilbao2:0 (1:0)Atlético Madrid
19:00Elche CF1:1 (0:0)CA Osasuna
21:15Granada CF1:1 (0:0)Celta Vigo
23:30Rayo Vallecano1:1 (0:1)Real Sociedad
02/05/202202:00FC Barcelona2:1 (1:0)RCD Mallorca
03/05/202202:00Getafe CF0:0 (0:0)Real Betis
Vòng 35
07/05/202202:00Levante UD2:1 (0:0)Real Sociedad
19:00RCD Mallorca2:6 (1:1)Granada CF
21:15Athletic Bilbao0:0 (0:0)Valencia CF
23:30Celta Vigo4:0 (2:0)CD Alavés
23:30Cádiz CF3:0 (0:0)Elche CF
08/05/202202:00Real Betis1:2 (0:0)FC Barcelona
19:00Getafe CF0:0 (0:0)Rayo Vallecano
21:15Villarreal CF1:1 (0:0)Sevilla FC
23:30Espanyol Barcelona1:1 (0:1)CA Osasuna
09/05/202202:00Atlético Madrid1:0 (1:0)Real Madrid
Vòng 36
11/05/202200:00Valencia CF0:3 (0:0)Real Betis
01:00Granada CF1:0 (1:0)Athletic Bilbao
02:30FC Barcelona3:1 (2:0)Celta Vigo
12/05/202200:00CA Osasuna1:1 (1:1)Getafe CF
00:00CD Alavés2:1 (1:1)Espanyol Barcelona
01:30Sevilla FC0:0 (0:0)RCD Mallorca
02:30Elche CF0:2 (0:1)Atlético Madrid
13/05/202200:00Real Sociedad3:0 (1:0)Cádiz CF
01:00Rayo Vallecano1:5 (1:4)Villarreal CF
02:30Real Madrid6:0 (4:0)Levante UD
Vòng 37
14/05/202223:30Espanyol Barcelona1:1 (1:1)Valencia CF
16/05/202200:30Athletic Bilbao2:0 (1:0)CA Osasuna
00:30Atlético Madrid1:1 (1:0)Sevilla FC
00:30Real Betis2:0 (1:0)Granada CF
00:30Celta Vigo1:0 (1:0)Elche CF
00:30Cádiz CF1:1 (1:1)Real Madrid
00:30Getafe CF0:0 (0:0)FC Barcelona
00:30Villarreal CF1:2 (1:0)Real Sociedad
00:30RCD Mallorca2:1 (1:0)Rayo Vallecano
00:30Levante UD3:1 (0:1)CD Alavés
Vòng 38
21/05/202202:00Rayo VallecanovsLevante UD
22:30Valencia CFvsCelta Vigo
22/05/202222:30Elche CFvsGetafe CF
23:30FC BarcelonavsVillarreal CF
23:30Real MadridvsReal Betis
23:30Real SociedadvsAtlético Madrid
23/05/202201:00CA OsasunavsRCD Mallorca
01:00CD AlavésvsCádiz CF
01:00Granada CFvsEspanyol Barcelona
03:00Sevilla FCvsAthletic Bilbao

Kết quả tất cả các trận đấu hạng nhì TBN (LaLiga2) mùa giải 2021/2022

la-liga-2-ket-qua-bong-da-tong-hop-1-nha-cai

Vòng 1
14/08/202101:00SD Huesca2:0 (1:0)SD Eibar
03:00Real Zaragoza0:0 (0:0)UD Ibiza
22:00Real Sociedad B1:0 (0:0)CD Leganés
15/08/202100:30Girona FC2:0 (0:0)SD Amorebieta
03:00SD Ponferradina1:0 (0:0)AD Alcorcón
22:00Sporting Gijón1:0 (0:0)Burgos CF
16/08/202100:30Real Oviedo2:2 (2:0)CD Lugo
03:00CF Fuenlabrada1:2 (0:1)CD Tenerife
03:00UD Las Palmas1:1 (0:0)Real Valladolid
17/08/202101:00Málaga CF0:0 (0:0)CD Mirandés
03:00FC Cartagena1:3 (0:2)UD Almería
Vòng 2
21/08/202101:00Real Valladolid2:0 (1:0)Real Zaragoza
03:00UD Almería2:1 (2:1)Real Oviedo
22:00CD Lugo0:0 (0:0)Real Sociedad B
22/08/202100:30CD Tenerife0:0 (0:0)Sporting Gijón
03:00AD Alcorcón0:2 (0:0)CF Fuenlabrada
22:00UD Ibiza2:2 (1:0)Málaga CF
23/08/202100:30Girona FC0:0 (0:0)UD Las Palmas
00:30SD Eibar0:1 (0:0)SD Ponferradina
03:00SD Huesca2:0 (0:0)FC Cartagena
24/08/202101:00CD Mirandés2:0 (0:0)SD Amorebieta
03:00CD Leganés0:0 (0:0)Burgos CF
Vòng 3
28/08/202101:00UD Las Palmas2:1 (2:0)SD Huesca
03:00Málaga CF1:0 (1:0)AD Alcorcón
22:00Sporting Gijón2:1 (1:0)CD Mirandés
29/08/202100:30CD Leganés1:2 (0:0)UD Ibiza
00:30Real Oviedo0:0 (0:0)CD Tenerife
03:00SD Ponferradina2:1 (1:0)Girona FC
22:00SD Amorebieta2:1 (1:1)UD Almería
30/08/202100:30CD Lugo0:2 (0:1)Real Valladolid
00:30Real Sociedad B0:0 (0:0)CF Fuenlabrada
03:00Burgos CF0:1 (0:0)SD Eibar
31/08/202103:00Real Zaragoza0:1 (0:0)FC Cartagena
Vòng 4
04/09/202102:00Girona FC1:2 (0:1)Sporting Gijón
21:00SD Eibar1:1 (1:1)CD Leganés
23:15CD Tenerife2:0 (0:0)SD Ponferradina
23:15FC Cartagena1:0 (0:0)Real Sociedad B
05/09/202102:00CF Fuenlabrada1:1 (1:1)CD Lugo
02:00UD Almería2:0 (0:0)Málaga CF
21:00Burgos CF3:0 (3:0)Real Valladolid
21:00UD Ibiza1:1 (0:1)SD Amorebieta
23:15AD Alcorcón1:2 (1:0)Real Zaragoza
23:15CD Mirandés4:2 (3:1)UD Las Palmas
07/09/202102:00SD Huesca1:2 (0:1)Real Oviedo
Vòng 5
11/09/202102:00Sporting Gijón2:1 (1:0)CD Leganés
21:00SD Amorebieta2:2 (1:1)Burgos CF
21:00Real Sociedad B2:3 (0:1)SD Eibar
23:15UD Las Palmas1:1 (0:1)UD Ibiza
12/09/202102:00CD Mirandés1:3 (1:1)AD Alcorcón
19:00Real Oviedo2:0 (1:0)FC Cartagena
21:00Real Valladolid0:2 (0:2)CD Tenerife
23:15SD Ponferradina1:0 (0:0)UD Almería
13/09/202101:30CF Fuenlabrada1:1 (1:0)Real Zaragoza
02:30Málaga CF2:0 (1:0)Girona FC
14/09/202102:00CD Lugo3:2 (1:2)SD Huesca
Vòng 6
18/09/202102:00AD Alcorcón0:4 (0:3)UD Almería
21:00UD Ibiza1:1 (1:0)Real Oviedo
23:15CD Leganés1:0 (1:0)SD Amorebieta
23:15Real Zaragoza1:1 (1:1)Real Sociedad B
19/09/202101:30Girona FC1:0 (0:0)Real Valladolid
02:00FC Cartagena2:1 (1:1)CD Lugo
19:00SD Huesca0:0 (0:0)CF Fuenlabrada
21:00SD Ponferradina4:0 (2:0)Málaga CF
23:15CD Tenerife1:2 (1:0)CD Mirandés
23:15SD Eibar3:2 (1:1)Sporting Gijón
21/09/202102:00Burgos CF0:0 (0:0)UD Las Palmas
Vòng 7
25/09/202101:00Real Sociedad B0:2 (0:1)SD Huesca
02:00UD Almería3:1 (0:0)CD Tenerife
21:00UD Ibiza2:0 (1:0)Burgos CF
23:15SD Amorebieta1:1 (1:1)SD Eibar
23:15UD Las Palmas2:1 (2:0)SD Ponferradina
26/09/202119:00CD Mirandés1:2 (1:1)CD Leganés
21:00Sporting Gijón2:1 (0:1)Málaga CF
23:15Real Oviedo0:0 (0:0)Girona FC
27/09/202101:30CD Lugo1:1 (1:1)Real Zaragoza
02:00Real Valladolid2:0 (1:0)AD Alcorcón
28/09/202102:00CF Fuenlabrada2:1 (1:0)FC Cartagena
Vòng 8
02/10/202102:00SD Ponferradina2:2 (0:0)Real Valladolid
21:00SD Amorebieta1:1 (1:0)Sporting Gijón
21:00SD Huesca1:2 (1:1)CD Tenerife
23:15Real Zaragoza0:0 (0:0)Real Oviedo
03/10/202102:00AD Alcorcón1:4 (1:2)Real Sociedad B
19:00SD Eibar3:1 (1:1)UD Ibiza
21:00Málaga CF1:0 (1:0)CF Fuenlabrada
23:15Burgos CF1:0 (1:0)CD Mirandés
23:15UD Las Palmas4:1 (3:0)FC Cartagena
04/10/202102:00CD Leganés1:1 (0:0)CD Lugo
05/10/202102:00Girona FC1:2 (0:0)UD Almería
Vòng 9
09/10/202102:00Real Valladolid1:1 (0:1)Málaga CF
21:00CD Lugo1:0 (0:0)Girona FC
21:00CD Mirandés3:3 (1:2)SD Eibar
23:15UD Almería1:1 (1:0)UD Las Palmas
10/10/202102:00Real Oviedo1:1 (1:0)Sporting Gijón
19:00Real Sociedad B1:1 (0:0)SD Ponferradina
21:00FC Cartagena5:1 (3:0)UD Ibiza
23:15AD Alcorcón1:0 (0:0)Burgos CF
23:15CD Tenerife2:1 (1:0)SD Amorebieta
23:15CF Fuenlabrada2:1 (1:1)CD Leganés
12/10/202102:00Real Zaragoza0:0 (0:0)SD Huesca
Vòng 10
16/10/202102:00SD Eibar1:0 (1:0)UD Almería
21:00SD Amorebieta2:3 (1:1)FC Cartagena
21:00Girona FC1:3 (0:0)SD Huesca
23:15UD Las Palmas2:1 (1:0)CD Tenerife
17/10/202101:30Málaga CF1:1 (1:1)Real Zaragoza
02:00Sporting Gijón1:0 (0:0)AD Alcorcón
19:00UD Ibiza0:2 (0:1)CD Mirandés
21:00CD Leganés0:2 (0:1)Real Valladolid
23:15Burgos CF1:1 (1:1)CD Lugo
23:15Real Sociedad B1:1 (0:0)Real Oviedo
18/10/202102:00SD Ponferradina0:0 (0:0)CF Fuenlabrada
Vòng 11
20/10/202100:00FC Cartagena1:0 (0:0)Sporting Gijón
00:00SD Huesca0:0 (0:0)Málaga CF
02:00CD Tenerife0:1 (0:0)SD Eibar
21/10/202100:00CF Fuenlabrada0:0 (0:0)SD Amorebieta
00:00Real Valladolid1:1 (0:0)UD Ibiza
02:00AD Alcorcón3:3 (2:2)CD Leganés
02:00CD Lugo2:0 (2:0)UD Las Palmas
23:45UD Almería3:1 (1:1)Real Sociedad B
22/10/202100:00Real Zaragoza1:1 (0:0)SD Ponferradina
02:00CD Mirandés1:2 (0:2)Girona FC
02:00Real Oviedo1:3 (0:1)Burgos CF
Vòng 12
23/10/202102:00SD Eibar2:1 (2:0)FC Cartagena
21:00UD Ibiza3:1 (1:1)CF Fuenlabrada
23:15Sporting Gijón1:2 (0:1)Real Valladolid
24/10/202101:30Málaga CF1:0 (1:0)CD Lugo
02:00CD Leganés1:2 (0:1)CD Tenerife
19:00SD Amorebieta1:2 (0:1)Real Sociedad B
19:00CD Mirandés1:4 (0:3)UD Almería
23:15Burgos CF3:1 (1:1)SD Huesca
23:15SD Ponferradina1:2 (0:1)Real Oviedo
25/10/202102:00UD Las Palmas3:0 (1:0)AD Alcorcón
26/10/202102:00Girona FC1:1 (0:0)Real Zaragoza
Vòng 13
30/10/202102:00Real Sociedad B0:1 (0:1)UD Las Palmas
02:00UD Almería1:0 (1:0)CD Leganés
21:00SD Huesca1:1 (1:0)SD Amorebieta
23:15CD Lugo1:1 (0:0)Sporting Gijón
31/10/202102:00FC Cartagena0:1 (0:1)SD Ponferradina
20:00CF Fuenlabrada1:2 (0:0)Girona FC
22:00Real Oviedo2:1 (1:0)Málaga CF
01/11/202100:15Real Valladolid2:0 (0:0)SD Eibar
02:30Real Zaragoza1:1 (1:0)CD Mirandés
22:00AD Alcorcón0:2 (0:0)UD Ibiza
02/11/202100:15CD Tenerife4:0 (2:0)Burgos CF
Vòng 14
03/11/202101:00SD Ponferradina1:1 (0:0)SD Huesca
01:00Sporting Gijón0:1 (0:0)UD Almería
03:15CD Leganés1:1 (1:1)FC Cartagena
04/11/202101:00SD Amorebieta4:1 (3:1)Real Valladolid
01:00CD Mirandés3:2 (0:1)CD Lugo
03:15SD Eibar1:0 (0:0)Real Oviedo
03:15UD Las Palmas2:1 (2:0)CF Fuenlabrada
05/11/202101:00Burgos CF0:1 (0:0)Real Zaragoza
01:00Girona FC3:1 (0:1)AD Alcorcón
03:15Málaga CF2:1 (2:1)Real Sociedad B
03:15UD Ibiza0:0 (0:0)CD Tenerife
Vòng 15
06/11/202103:00SD Huesca0:2 (0:0)CD Leganés
22:00CD Lugo1:2 (0:1)SD Ponferradina
07/11/202100:15Real Oviedo1:1 (1:0)UD Las Palmas
00:15Real Valladolid3:1 (2:0)CD Mirandés
03:00CF Fuenlabrada0:0 (0:0)SD Eibar
20:00AD Alcorcón2:2 (0:1)SD Amorebieta
22:00Real Zaragoza2:0 (1:0)Sporting Gijón
08/11/202100:15FC Cartagena3:1 (1:0)Málaga CF
00:15UD Almería2:0 (1:0)Burgos CF
03:00Real Sociedad B0:1 (0:0)UD Ibiza
09/11/202103:00CD Tenerife2:1 (1:0)Girona FC
Vòng 16
13/11/202103:00Sporting Gijón0:1 (0:0)Real Sociedad B
22:00Real Valladolid3:0 (1:0)CF Fuenlabrada
14/11/202100:15CD Mirandés0:1 (0:0)SD Huesca
00:15SD Eibar2:1 (2:1)AD Alcorcón
02:30UD Las Palmas2:3 (1:1)Real Zaragoza
20:00SD Amorebieta1:3 (1:2)CD Lugo
22:00Girona FC2:0 (1:0)FC Cartagena
22:00UD Ibiza0:1 (0:1)UD Almería
15/11/202100:15Burgos CF1:0 (1:0)SD Ponferradina
00:15CD Leganés0:0 (0:0)Real Oviedo
16/11/202103:00Málaga CF1:0 (1:0)CD Tenerife
Vòng 17
20/11/202103:00CF Fuenlabrada1:1 (1:0)CD Mirandés
22:00Real Oviedo2:0 (2:0)SD Amorebieta
21/11/202100:15Málaga CF2:1 (1:0)UD Las Palmas
02:30UD Almería3:1 (0:1)Real Valladolid
20:00FC Cartagena1:0 (0:0)Burgos CF
22:00CD Lugo2:2 (2:1)SD Eibar
22/11/202100:15CD Tenerife1:0 (0:0)AD Alcorcón
00:15SD Huesca0:0 (0:0)UD Ibiza
02:30SD Ponferradina4:1 (3:0)Sporting Gijón
23/11/202101:00Real Sociedad B1:2 (0:1)Girona FC
03:00Real Zaragoza0:2 (0:1)CD Leganés
Vòng 18
27/11/202103:00AD Alcorcón1:1 (0:1)CD Lugo
03:00CD Mirandés1:1 (0:0)Real Oviedo
22:00Burgos CF3:0 (1:0)Málaga CF
28/11/202100:15Sporting Gijón1:1 (1:0)CF Fuenlabrada
00:15UD Almería0:0 (0:0)SD Huesca
02:30Real Valladolid2:0 (2:0)FC Cartagena
20:00CD Leganés4:1 (2:0)UD Las Palmas
22:00SD Amorebieta1:1 (1:1)Real Zaragoza
22:00UD Ibiza0:1 (0:1)SD Ponferradina
29/11/202100:15CD Tenerife2:0 (1:0)Real Sociedad B
30/11/202103:00SD Eibar4:2 (2:1)Girona FC
Vòng 19
04/12/202103:00SD Huesca3:2 (2:0)Real Valladolid
05/12/202100:15CF Fuenlabrada1:1 (0:0)UD Almería
20:00SD Ponferradina2:1 (1:0)CD Mirandés
22:00Málaga CF1:2 (0:2)SD Amorebieta
06/12/202100:15CD Lugo0:0 (0:0)UD Ibiza
00:15Real Oviedo3:1 (0:0)AD Alcorcón
00:15Real Sociedad B0:1 (0:1)Burgos CF
02:30UD Las Palmas1:0 (0:0)Sporting Gijón
22:00Real Zaragoza1:0 (0:0)SD Eibar
07/12/202100:15FC Cartagena1:1 (0:0)CD Tenerife
03:00Girona FC3:0 (2:0)CD Leganés
Vòng 20
11/12/202103:00Sporting Gijón1:1 (0:0)SD Huesca
22:00Burgos CF2:0 (1:0)CF Fuenlabrada
22:00UD Ibiza1:1 (0:1)Girona FC
12/12/202100:15UD Almería3:0 (0:0)Real Zaragoza
02:30SD Eibar2:2 (2:1)Málaga CF
03:00CD Tenerife1:1 (1:0)CD Lugo
20:00CD Leganés1:1 (0:1)SD Ponferradina
22:00Real Valladolid2:1 (2:1)Real Oviedo
13/12/202100:15AD Alcorcón1:1 (1:1)FC Cartagena
00:15SD Amorebieta1:1 (1:1)UD Las Palmas
14/12/202103:00CD Mirandés2:0 (0:0)Real Sociedad B
Vòng 21
18/12/202103:00Girona FC3:1 (2:0)Burgos CF
22:00Málaga CF0:2 (0:0)CD Leganés
22:00UD Ibiza0:2 (0:1)Sporting Gijón
19/12/202100:15UD Las Palmas0:1 (0:1)SD Eibar
20:00CF Fuenlabrada0:0 (0:0)Real Oviedo
22:00Real Zaragoza0:2 (0:2)CD Tenerife
22:00SD Ponferradina1:1 (0:1)SD Amorebieta
20/12/202100:15FC Cartagena3:0 (2:0)CD Mirandés
00:15Real Sociedad B0:2 (0:0)Real Valladolid
00:15SD Huesca0:0 (0:0)AD Alcorcón
20/01/202203:00CD Lugo2:1 (2:0)UD Almería
Vòng 22
31/12/202120:00Real Oviedo2:0 (0:0)SD Ponferradina
22:00Burgos CF2:2 (2:1)SD Amorebieta
22:15SD Eibar3:2 (2:0)Real Sociedad B
02/01/202220:00Real Valladolid1:0 (1:0)CD Leganés
20:00UD Almería0:1 (0:1)FC Cartagena
22:00Sporting Gijón1:1 (0:1)CD Lugo
03/01/202200:15CD Mirandés2:0 (1:0)Real Zaragoza
00:15SD Huesca0:1 (0:0)Girona FC
03:00CF Fuenlabrada1:2 (1:1)UD Ibiza
03:30CD Tenerife0:1 (0:0)UD Las Palmas
04/01/202203:00AD Alcorcón0:1 (0:0)Málaga CF
Vòng 23
08/01/202203:00SD Amorebieta1:1 (1:1)CD Tenerife
22:00FC Cartagena0:3 (0:1)SD Huesca
22:00UD Ibiza6:2 (2:2)AD Alcorcón
09/01/202200:15Real Valladolid1:0 (0:0)Burgos CF
03:00CD Leganés1:1 (0:0)Real Sociedad B
20:00Girona FC2:1 (2:0)CF Fuenlabrada
22:00CD Lugo2:1 (1:0)CD Mirandés
10/01/202200:15Málaga CF2:2 (1:2)Sporting Gijón
02:30SD Ponferradina0:0 (0:0)Real Zaragoza
03:30UD Las Palmas1:1 (1:0)UD Almería
11/01/202203:00Real Oviedo1:1 (1:0)SD Eibar
Vòng 24
22/01/202203:00CD Tenerife4:0 (2:0)Real Oviedo
22:00Real Zaragoza0:0 (0:0)Real Valladolid
23/01/202200:15CF Fuenlabrada3:2 (1:1)UD Las Palmas
03:00Málaga CF0:5 (0:1)UD Ibiza
20:00Burgos CF4:0 (3:0)CD Leganés
22:00Sporting Gijón2:1 (0:1)SD Amorebieta
24/01/202200:15Girona FC1:1 (0:0)CD Lugo
00:15SD Huesca1:2 (0:1)SD Ponferradina
03:00AD Alcorcón0:0 (0:0)CD Mirandés
25/01/202203:00Real Sociedad B1:2 (0:0)FC Cartagena
03:00UD Almería0:2 (0:1)SD Eibar
Vòng 25
29/01/202203:00Real Valladolid1:0 (0:0)Sporting Gijón
22:00SD Amorebieta1:0 (1:0)Girona FC
30/01/202200:15CD Lugo1:0 (0:0)Burgos CF
00:15SD Eibar2:1 (0:0)SD Huesca
03:00Real Oviedo2:0 (1:0)UD Almería
20:00CD Leganés1:0 (0:0)AD Alcorcón
22:00FC Cartagena3:0 (1:0)CF Fuenlabrada
31/01/202200:15CD Mirandés3:0 (2:0)Málaga CF
00:15UD Las Palmas0:0 (0:0)Real Sociedad B
03:00SD Ponferradina1:2 (1:0)CD Tenerife
01/02/202203:00UD Ibiza2:2 (0:2)Real Zaragoza
Vòng 26
05/02/202203:00Burgos CF3:1 (2:1)AD Alcorcón
03:00UD Almería2:0 (0:0)UD Ibiza
22:00Real Sociedad B1:1 (0:1)CD Lugo
06/02/202200:15Real Zaragoza1:1 (0:1)Málaga CF
02:30Girona FC3:0 (1:0)SD Ponferradina
02:30Sporting Gijón0:1 (0:1)SD Eibar
20:00SD Amorebieta1:1 (1:1)Real Oviedo
20:00CF Fuenlabrada0:0 (0:0)Real Valladolid
07/02/202200:15FC Cartagena0:2 (0:2)UD Las Palmas
00:15SD Huesca4:0 (0:0)CD Mirandés
03:00CD Tenerife0:0 (0:0)CD Leganés
Vòng 27
12/02/202203:00CD Leganés2:1 (0:0)Real Zaragoza
22:00CD Mirandés0:3 (0:1)Sporting Gijón
13/02/202200:15UD Ibiza2:1 (1:1)FC Cartagena
00:15Real Valladolid2:2 (0:1)Girona FC
02:30Málaga CF0:1 (0:0)UD Almería
20:00SD Eibar0:0 (0:0)CF Fuenlabrada
22:00Real Oviedo3:3 (3:1)SD Huesca
14/02/202200:15AD Alcorcón0:2 (0:1)CD Tenerife
00:15CD Lugo1:1 (1:0)SD Amorebieta
03:00UD Las Palmas0:2 (0:0)Burgos CF
15/02/202203:00SD Ponferradina3:2 (1:0)Real Sociedad B
Vòng 28
19/02/202203:00FC Cartagena2:3 (1:2)Real Valladolid
22:00Real Zaragoza2:1 (1:0)UD Las Palmas
20/02/202200:15CD Tenerife2:0 (2:0)UD Ibiza
00:15Girona FC0:1 (0:1)SD Eibar
03:00Real Sociedad B2:0 (1:0)Málaga CF
20:00CF Fuenlabrada2:2 (1:0)AD Alcorcón
22:00Burgos CF0:1 (0:0)Real Oviedo
21/02/202200:15SD Huesca1:0 (0:0)CD Lugo
00:15Sporting Gijón2:3 (0:2)SD Ponferradina
03:00UD Almería2:1 (0:0)CD Mirandés
22/02/202203:00SD Amorebieta1:3 (0:1)CD Leganés
Vòng 29
26/02/202203:00UD Almería3:1 (1:1)CF Fuenlabrada
22:00CD Mirandés2:1 (2:1)CD Tenerife
22:00UD Ibiza2:1 (1:1)SD Huesca
27/02/202200:15Real Oviedo0:1 (0:0)Real Sociedad B
03:00UD Las Palmas2:2 (2:1)CD Lugo
20:00SD Eibar2:0 (1:0)Burgos CF
22:00Sporting Gijón1:2 (0:1)Real Zaragoza
28/02/202200:15CD Leganés1:1 (1:1)Girona FC
00:15Real Valladolid5:1 (2:0)SD Amorebieta
03:00AD Alcorcón2:2 (0:2)SD Ponferradina
01/03/202203:00Málaga CF1:1 (0:0)FC Cartagena
Vòng 30
05/03/202203:00Real Zaragoza2:0 (1:0)UD Almería
22:00CF Fuenlabrada1:2 (0:1)Burgos CF
22:00SD Huesca0:0 (0:0)UD Las Palmas
06/03/202200:15CD Tenerife1:4 (0:1)Real Valladolid
20:00CD Lugo1:0 (0:0)AD Alcorcón
22:00SD Ponferradina1:1 (1:0)UD Ibiza
07/03/202200:15SD Amorebieta1:2 (0:1)Málaga CF
00:15CD Leganés2:0 (2:0)CD Mirandés
00:15FC Cartagena4:1 (1:1)SD Eibar
03:00Girona FC2:1 (1:0)Real Oviedo
08/03/202203:00Real Sociedad B2:1 (1:0)Sporting Gijón
Vòng 31
12/03/202203:00Real Zaragoza2:1 (0:1)CF Fuenlabrada
22:00CD Mirandés2:1 (1:0)FC Cartagena
22:00UD Ibiza1:1 (0:0)CD Leganés
13/03/202200:15UD Almería3:3 (1:1)CD Lugo
00:15UD Las Palmas1:3 (1:0)Girona FC
03:00Málaga CF0:0 (0:0)SD Ponferradina
20:00Burgos CF0:0 (0:0)Real Sociedad B
22:00SD Eibar1:0 (1:0)SD Amorebieta
22:00Sporting Gijón1:2 (0:0)CD Tenerife
14/03/202200:15AD Alcorcón1:0 (0:0)SD Huesca
00:15Real Oviedo3:0 (0:0)Real Valladolid
Vòng 32
19/03/202203:00SD Huesca1:0 (1:0)Burgos CF
20:00Real Sociedad B1:3 (1:0)CD Mirandés
22:00FC Cartagena3:0 (1:0)Real Zaragoza
22:00CF Fuenlabrada1:0 (0:0)Málaga CF
20/03/202200:15CD Lugo1:1 (0:0)Real Oviedo
00:15Real Valladolid0:1 (0:0)UD Las Palmas
03:00Girona FC5:1 (3:0)UD Ibiza
20:00SD Amorebieta0:0 (0:0)AD Alcorcón
22:00SD Ponferradina2:2 (2:0)SD Eibar
21/03/202200:15CD Leganés1:1 (0:1)Sporting Gijón
22/03/202203:00CD Tenerife0:1 (0:0)UD Almería
Vòng 33
26/03/202203:00Real Zaragoza1:1 (0:0)SD Amorebieta
20:00UD Ibiza2:2 (1:1)Real Sociedad B
22:00SD Eibar1:0 (0:0)CD Lugo
27/03/202200:00Sporting Gijón4:1 (1:1)FC Cartagena
03:30Real Oviedo3:0 (1:0)CF Fuenlabrada
19:00CD Mirandés3:1 (2:0)SD Ponferradina
21:00Burgos CF1:0 (0:0)CD Tenerife
23:15AD Alcorcón1:2 (1:2)Real Valladolid
23:15Málaga CF0:2 (0:0)SD Huesca
28/03/202202:00UD Almería0:1 (0:1)Girona FC
29/03/202202:00UD Las Palmas4:2 (3:1)CD Leganés
Vòng 34
02/04/202202:00Girona FC1:0 (0:0)Málaga CF
21:00Real Sociedad B2:4 (2:2)AD Alcorcón
21:00Real Valladolid4:1 (1:0)CD Lugo
23:15SD Amorebieta3:1 (0:0)UD Ibiza
03/04/202201:30CD Tenerife1:1 (1:1)Real Zaragoza
19:00FC Cartagena1:2 (1:1)Real Oviedo
21:00Burgos CF0:0 (0:0)Sporting Gijón
21:00SD Ponferradina1:2 (1:0)UD Las Palmas
23:15SD Eibar1:1 (0:0)CD Mirandés
23:15SD Huesca1:1 (1:1)UD Almería
05/04/202202:00CD Leganés3:2 (1:2)CF Fuenlabrada
Vòng 35
09/04/202202:00CD Lugo1:0 (1:0)FC Cartagena
21:00Real Sociedad B1:2 (0:1)CD Tenerife
23:15AD Alcorcón1:1 (1:0)Sporting Gijón
23:15Málaga CF2:2 (1:0)Real Valladolid
10/04/202202:00UD Las Palmas1:0 (0:0)SD Amorebieta
19:00CF Fuenlabrada2:3 (1:2)SD Huesca
21:00Real Zaragoza1:0 (1:0)Girona FC
23:15CD Mirandés3:1 (1:1)Burgos CF
23:15UD Ibiza2:0 (0:0)SD Eibar
23:15Real Oviedo1:0 (0:0)CD Leganés
12/04/202202:00UD Almería3:0 (1:0)SD Ponferradina
Vòng 36
15/04/202223:30SD Eibar2:2 (1:2)UD Las Palmas
16/04/202202:00SD Amorebieta1:0 (0:0)CD Mirandés
21:00CD Leganés0:3 (0:0)Málaga CF
23:15Real Valladolid2:2 (1:1)UD Almería
17/04/202201:30Sporting Gijón0:1 (0:0)Real Oviedo
02:00FC Cartagena3:1 (1:1)AD Alcorcón
19:00SD Ponferradina3:1 (1:0)CD Lugo
21:00Burgos CF2:1 (1:0)UD Ibiza
23:15CD Tenerife3:1 (2:0)CF Fuenlabrada
23:15SD Huesca1:1 (1:1)Real Zaragoza
19/04/202200:00Girona FC2:0 (0:0)Real Sociedad B
Vòng 37
23/04/202202:00CD Tenerife0:0 (0:0)SD Huesca
19:00Real Sociedad B2:1 (2:0)SD Amorebieta
21:15FC Cartagena3:0 (2:0)Girona FC
21:15CF Fuenlabrada2:3 (2:0)SD Ponferradina
23:30Málaga CF1:3 (1:1)SD Eibar
24/04/202219:00AD Alcorcón1:2 (0:0)Real Oviedo
21:15CD Mirandés0:1 (0:1)Real Valladolid
21:15UD Ibiza1:1 (0:1)UD Las Palmas
23:30CD Lugo0:0 (0:0)CD Leganés
23:30Real Zaragoza0:0 (0:0)Burgos CF
26/04/202202:00UD Almería1:0 (0:0)Sporting Gijón
Vòng 38
30/04/202203:00UD Las Palmas2:1 (1:0)Málaga CF
21:00Real Oviedo3:0 (1:0)CD Mirandés
23:15SD Eibar2:0 (0:0)Real Zaragoza
01/05/202201:30Burgos CF0:2 (0:2)UD Almería
19:00SD Amorebieta2:1 (1:0)CF Fuenlabrada
21:00AD Alcorcón0:1 (0:1)Girona FC
21:00Sporting Gijón0:1 (0:1)UD Ibiza
23:15CD Lugo0:2 (0:0)CD Tenerife
23:15SD Ponferradina4:2 (3:2)FC Cartagena
02/05/202223:30CD Leganés2:1 (1:1)SD Huesca
03/05/202202:00Real Valladolid1:2 (0:0)Real Sociedad B
Vòng 39
07/05/202202:00UD Las Palmas1:0 (1:0)CD Mirandés
21:00CF Fuenlabrada1:2 (1:0)Real Sociedad B
21:00SD Huesca1:1 (0:0)Sporting Gijón
23:15Málaga CF0:0 (0:0)Real Oviedo
23:15UD Almería3:0 (0:0)SD Amorebieta
08/05/202202:00SD Ponferradina3:1 (2:0)Burgos CF
19:00FC Cartagena0:0 (0:0)CD Leganés
21:00SD Eibar0:2 (0:0)Real Valladolid
23:15UD Ibiza1:1 (0:1)CD Lugo
23:15Real Zaragoza0:3 (0:1)AD Alcorcón
10/05/202202:00Girona FC0:1 (0:1)CD Tenerife
Vòng 40
14/05/202202:00Real Sociedad B0:2 (0:1)UD Almería
19:00SD Amorebieta1:0 (0:0)SD Huesca
21:00Burgos CF1:1 (1:0)FC Cartagena
21:00CD Lugo1:3 (1:1)CF Fuenlabrada
23:15Real Valladolid2:0 (1:0)SD Ponferradina
15/05/202202:00CD Leganés2:3 (1:2)SD Eibar
19:00AD Alcorcón0:2 (0:1)UD Las Palmas
21:00CD Mirandés4:0 (2:0)UD Ibiza
21:00Sporting Gijón2:1 (2:1)Girona FC
16/05/202202:00CD Tenerife0:2 (0:1)Málaga CF
17/05/202202:00Real Oviedo3:3 (2:3)Real Zaragoza
Vòng 41
21/05/202202:00Real ZaragozavsCD Lugo
22/05/202201:00FC CartagenavsSD Amorebieta
01:00Málaga CFvsBurgos CF
01:00CF FuenlabradavsSporting Gijón
01:00SD HuescavsReal Sociedad B
03:00Girona FCvsCD Mirandés
03:00UD IbizavsReal Valladolid
03:00SD EibarvsCD Tenerife
03:00SD PonferradinavsCD Leganés
03:00UD AlmeríavsAD Alcorcón
03:00UD Las PalmasvsReal Oviedo
Vòng 42
29/05/202223:30AD AlcorcónvsSD Eibar
23:30SD AmorebietavsSD Ponferradina
23:30Burgos CFvsGirona FC
23:30CD LeganésvsUD Almería
23:30CD LugovsMálaga CF
23:30CD MirandésvsCF Fuenlabrada
23:30CD TenerifevsFC Cartagena
23:30Real OviedovsUD Ibiza
23:30Real Sociedad BvsReal Zaragoza
23:30Real ValladolidvsSD Huesca
23:30Sporting GijónvsUD Las Palmas